Thông báo mời thầu

Gói thầu số 05: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 10:36 23/04/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa trường PTDTBT TH&THCS Ngải Thầu
Tên gói thầu
Gói thầu số 05: Thi công xây dựng
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Sửa chữa trường PTDTBT TH&THCS Ngải Thầu
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn sự nghiệp - CT MTQG PTKTXH vùng Đồng bào DTTS&MN
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Bát Xát, Tỉnh Lào Cai
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 30/04/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500163572_2504231030
Ngày phê duyệt
23/04/2025 10:30
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND XÃ A LÙ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:32 23/04/2025
đến
09:00 30/04/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 30/04/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
9.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Chín triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 30/04/2025 (29/07/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Hùng Mạnh Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán SN 002 đường Phú Bình, phường Kim Tân, Thành phố Lào Cai, tỉnh Lào Cai - - - Tỉnh Lào Cai
2 Trung tâm Giám định chất lượng xây dựng tỉnh Lào Cai Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Km3, Đạị lộ Trần Hưng Đạo - Phường Nam Cường - Thành phố Lào Cai - Tỉnh Lào Cai
3 Trung tâm Giám định chất lượng xây dựng tỉnh Lào Cai Tư vấn lập E-HSMT Km3, Đạị lộ Trần Hưng Đạo - Phường Nam Cường - Thành phố Lào Cai - Tỉnh Lào Cai
4 Trung tâm Giám định chất lượng xây dựng tỉnh Lào Cai Tư vấn đánh giá E-HSDT Km3, Đạị lộ Trần Hưng Đạo - Phường Nam Cường - Thành phố Lào Cai - Tỉnh Lào Cai
5 CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN XÂY DỰNG QUYỀN HIẾU Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng của Chủ đầu tư, Bên mời thầu hoặc do Chủ đầu tư, Bên mời thầu thuê Tầng 2, Số nhà 053, Đường Hợp Thành, Phường Lào Cai, Thành phố Lào Cai, Tỉnh Lào Cai, Việt Nam - - - Tỉnh Lào Cai

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy trộn vữa
1
2
Máy khoan bê tông
1
3
Máy hàn
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
28.4
m2
2
Trát tường ngoài - Chiều dày 1,5cm, vữa XM M50, XM PCB40
28.4
m2
3
Cạo bỏ lớp sơn cũ trên bề mặt tường, trụ, cột
539.605
m2
4
Sơn tường nhà không bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
568.005
m2
5
Khối lượng tường trong nhà
1138.856
m2
6
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
56.943
m2
7
Trát tường trong - Chiều dày 1,5cm, vữa XM M50, XM PCB40
56.943
m2
8
Cạo bỏ lớp sơn cũ trên bề mặt tường, trụ, cột
1081.913
m2
9
Sơn dầm, trần cột, tường trong nhà không bả -1 nước lót, 2 nước phủ
1138.856
m2
10
Cạo bỏ lớp sơn cũ trên bề mặt tường, trụ, cột, trần
467.744
m2
11
Sơn dầm, trần cột, tường trong nhà không bả -1 nước lót, 2 nước phủ
467.744
m2
12
Tháo dỡ cửa để sơn lại
199.332
m2
13
Tháo dỡ kết cấu sắt thép, chiều cao ≤6m
1.525
tấn
14
Cạo rỉ các kết cấu thép
64.763
m2
15
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
64.763
m2
16
Gia công hoa sắt bằng sắt vuông đặc 12x12
0.36
tấn
17
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
15.283
m2
18
Lắp dựng hoa sắt cửa
135.612
m2
19
Cửa đi mở quay (1-2) cánh, nhôm hệ vát cạnh 55, kính dày 6,38mm, nhôm dày (0,8-1,0)mm, sơn tĩnh điện màu cà phê, ghi, trắng sứ (giá gồm vận chuyển, lắp đặt hoàn thiện tại công trình)
51.92
m2
20
Cửa sổ mở quay, hất (1-4) cánh, nhôm hệ vát cạnh 55, kính dày 6,38mm, nhôm dày (0,8-1,0)mm, sơn tĩnh điện màu cà phê, ghi, trắng sứ (giá gồm vận chuyển, lắp đặt hoàn thiện tại công trình)
99.801
m2
21
Vách kính kết hợp cửa sổ mở quay, hất 1 cánh, nhôm hệ vát cạnh 55; kính dày 6,38mm, nhôm dày (1,1-1,2)mm, sơn tĩnh điện màu cà phê, ghi, trắng sứ (giá gồm vận chuyển, lắp đặt hoàn thiện tại công trình)
50.185
m2
22
Phá lớp vữa trát má cửa
39.108
m2
23
Trát má cửa, vữa XM M75, XM PCB40
39.108
m2
24
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt má cửa
58.662
m2
25
Sơn tường nhà không bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
97.77
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 05: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 05: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 50

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây