Thông báo mời thầu

Gói thầu số 05: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 22:16 24/04/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa, lắp đặt đèn báo tín hiệu giao thông trên địa bàn thành phố Sơn La
Tên gói thầu
Gói thầu số 05: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Sửa chữa, lắp đặt đèn báo tín hiệu giao thông trên địa bàn thành phố Sơn La
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thành phố
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Sơn La, Tỉnh Sơn La
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:40 03/05/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500170433_2504242209
Ngày phê duyệt
24/04/2025 22:11
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng Kinh tế, Hạ tầng và đô thị thành phố
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
22:12 24/04/2025
đến
08:40 03/05/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:40 03/05/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
15.075.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười lăm triệu không trăm bảy mươi lăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 03/05/2025 (31/08/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn đầu tư giao thông Sơn La Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 93, đường Nguyễn Lương Bằng, tổ 8, phường Quyết Thắng, thành phố Sơn La
2 Công ty Cổ phần đầu tư số 10 Sơn La Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 441C, đường Trần Đăng Ninh, tổ 4, phường Quyết Tâm, thành phố Sơn La
3 Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng thành phố Sơn La Tư vấn lập E-HSMT Số 89, đường Lê Thái Tông, phường Chiềng Lề, thành phố Sơn La.
4 Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng thành phố Sơn La Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 89, đường Lê Thái Tông, phường Chiềng Lề, thành phố Sơn La.
5 Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng thành phố Sơn La Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 89, đường Lê Thái Tông, phường Chiềng Lề, thành phố Sơn La.
6 Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng thành phố Sơn La Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 89, đường Lê Thái Tông, phường Chiềng Lề, thành phố Sơn La.
7 Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng thành phố Sơn La Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng của Chủ đầu tư, Bên mời thầu hoặc do Chủ đầu tư, Bên mời thầu thuê Số 89, đường Lê Thái Tông, phường Chiềng Lề, thành phố Sơn La.

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ôtô Cần trục ≥ 3T
1
2
Lò nấu sơn + thiết bị sơn kẻ vạch
1
3
Máy trộn bê tông ≥ 250 lít
1
4
Ô tô vận tải thùng ≥ 2,5T
1
5
Xe nâng ≥ 12m
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Hệ thống đèn tín hiệu giao thông, đèn chiếu sáng:
2
Lắp dựng cột THGT côn mạ kẽm 6,2 vươn 7m
4
1 cột
3
Lắp cần đèn, chiều dài cần đèn 7m
4
1 cần đèn
4
Lắp dựng cột THGT côn mạ kẽm 2,9m
4
1 cột
5
Lắp dựng cột đèn chiếu sáng cao 14m
2
1 cột
6
Lọng bắt đèn pha 5 bóng
2
1 cần đèn
7
Khung móng 8M24x1300
6
1 bộ
8
Khung móng 4M16x500
5
1 bộ
9
Đèn THGT ba màu tròn 3xD300 LED
12
bộ
10
Đèn THGT đếm lùi 2 màu xanh, đỏ D300 LED
4
bộ
11
Đèn THGT đếm lùi 2 màu xanh, đỏ D400 LED
8
bộ
12
Đèn tín hiệu cho người đi bộ 1xD300 LED
8
bộ
13
Đèn THGT mũi tên xanh D300
8
bộ
14
Thay thế đèn tín hiệu cho người đi bộ 1xD300 LED
4
bộ
15
Thay thế đèn THGT đếm lùi 2 màu xanh, đỏ D300 LED
3
bộ
16
Thay thế đèn THGT đếm lùi 2 màu xanh, đỏ D400 LED
1
bộ
17
Đèn pha 200W LED
10
bộ
18
Tay bắt đèn
72
Cái
19
Lắp đặt giá bắt đèn
20
bộ
20
Lắp đặt tủ điều khiển THGT
1
1 tủ
21
Lắp bảng điện cửa cột THGT
8
bảng
22
Lắp bảng điện cửa cột chiếu sáng
2
bảng
23
Luồn cáp ngầm cửa cột
20
1 đầu cáp
24
Làm đầu cáp khô
20
1 đầu cáp
25
Rải cáp cấp nguồn Cu/XPLE/PVC/DSTA/PVC 2x10mm2
0.47
100m
26
Rải cáp chiếu sáng Cu/XPLE/PVC/DSTA/PVC 4x6mm2
0.34
100m
27
Rải cáp ngầm Cáp điều khiển Cu/PVC/PVC/DSTA/PVC 12x1,5mm2
2.39
100m
28
Rải cáp ngầm trung tính Cu/PVC 1x6mm2
2.39
100m
29
Dây lên đèn Cu/PVC/PVC 5x1mm2
2.06
100m
30
Dây lên đèn Cu/PVC/PVC 3x1mm2
0.66
100m
31
Dây lên đèn Cu/PVC/PVC 2x1.5mm2
1.51
100m
32
Làm tiếp địa L63x63x5x1500
11
1 bộ
33
Móng cột:
34
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng >1m, sâu >1m - Cấp đất III
12.96
1m3
35
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng ≤1m, sâu ≤1m - Cấp đất III
1.44
1m3
36
Ván khuôn móng cột
0.53
100m2
37
Bê tông móng cột M200, đá 1x2
14.4
m3
38
Ống bảo vệ cáp:
39
Lắp đặt ống thép D76
7.7
m
40
Lắp đặt ống nhựa xoắn HDPE 65/50
252.97
m
41
Rãnh cáp vỉa hè:
42
Đào đất rãnh cáp vỉa hè
21.99
1m3
43
Đắp đất rãnh cáp vỉa hè
21.99
m3
44
Rãnh cáp lòng đường:
45
Cắt mặt đường bê tông Asphan chiều dày lớp cắt ≤ 7cm
0.15
100m
46
Phá dỡ kết cấu mặt đường bê tông Asphalt
0.16
m3
47
Đào đất rãnh cáp lòng đường
0.76
1m3
48
Thi công lớp CPĐD loại I
0.69
m3
49
Bê tông móng cột M200, đá 1x2
0.23
m3
50
Sơn kẻ đường:

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng thành phố Sơn La như sau:

  • Có quan hệ với 105 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,45 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 1,60%, Xây lắp 85,03%, Tư vấn 11,76%, Phi tư vấn 1,61%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 913.536.551.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 885.424.683.616 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,08%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 05: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 05: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 79

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây