Thông báo mời thầu

Gói thầu số 05: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 11:32 05/05/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa công trình thuỷ lợi Khoa San Chải xã A Lù, huyện Bát Xát
Tên gói thầu
Gói thầu số 05: Thi công xây dựng
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
KHLCNT: Sửa chữa công trình thuỷ lợi Khoa San Chải xã A Lù, huyện Bát Xát
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn sự nghiệp – CT MTQG PTKTXH vùng Đồng bào DTTS&MN + Vốn nhân dân đóng góp
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
10:00 12/05/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500173660_2505051056
Ngày phê duyệt
05/05/2025 11:09
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND XÃ A LÙ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:10 05/05/2025
đến
10:00 12/05/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 12/05/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
9.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Chín triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 12/05/2025 (10/08/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn xây dựng tổng hợp Văn Minh Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Tổ 5, đường Vũ Trọng Phụng, Phường Duyên Hải, Thành phố Lào Cai, Tỉnh Lào Cai, Việt Nam
2 CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN XÂY DỰNG TỔNG HỢP NGỌC MINH Tư vấn lập E-HSMT Số 142, đường Mường Than - Phường Kim Tân - Thành phố Lào Cai - Tỉnh Lào Cai
3 CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN XÂY DỰNG TỔNG HỢP NGỌC MINH Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 142, đường Mường Than - Phường Kim Tân - Thành phố Lào Cai - Tỉnh Lào Cai

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Ván khuôn mái bờ kênh mương
0.145
100m2
2
Bê tông tấm đan,, bê tông M200, đá 1x2
0.141
m3
3
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn tấm đan
0.01
100m2
4
Gia công, lắp đặt tấm đan
0.017
tấn
5
Lắp các loại cấu kiện bê tông đúc sẵn
4
1 cấu kiện
6
Lắp đặt cút nhựa HDPE đường kính 160mm bằng phương pháp hàn gia nhiệt, chiều dày 6,2mm
3
cái
7
1.5 Tuyến ống
8
Đào tuyến ống - đất cấp III
0.69
1m3
9
Đắp đất
0.207
m3
10
Bê tông trụ M200, đá 2x4
0.768
m3
11
Ván khuôn móng trụ
0.077
100m2
12
Quét nhựa bi tum và dán bao tải 1 lớp bao tải 2 lớp nhựa
0.768
m2
13
Sản xuất tấm thép ôm ống dày 3cm
0.045
tấn
14
Lắp đặt tấm thép ôm ống
0.045
tấn
15
Bu lông
72
cái
16
Lắp đặt ống nhựa HDPE đường kính 160mm bằng phương pháp hàn gia nhiệt, chiều dày 6,2mm
1.65
100m
17
1.6 Tuyến Kênh
18
Đào kênh - đất cấp III
51.98
1m3
19
Đào đá - đá cấp III
9.2
1m3
20
Đắp bờ kênh mương bằng thủ công, dung trọng gama ≤1,45T/m3
56.32
m3
21
Bê tông kênh, bê tông M200, đá 1x2
7.43
m3
22
Ván khuôn mái bờ kênh mương
0.791
100m2
23
Bê tông giằng, bê tông M200, đá 1x2
0.036
m3
24
Ván khuôn giằng
0.011
100m2
25
Lắp dựng cốt thép giằng, ĐK ≤10mm
0.008
tấn
26
Quét nhựa bi tum và dán bao tải 2 lớp bao tải 3 lớp nhựa
0.864
m2
27
Bê tông tấm đan, bê tông M200, đá 1x2
2.202
m3
28
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn tấm đan
0.113
100m2
29
Gia công, lắp đặt tấm đan
0.217
tấn
30
Lắp các loại cấu kiện bê tông đúc sẵn
43
1 cấu kiện
31
Đào tuyến kênh số 1
55.98
1m3
32
Đào tuyến kênh số 2
182.81
1m3
33
TUYẾN KÊNH SỐ 1
34
TUYẾN KÊNH SỐ 2
35
TUYẾN KÊNH SỐ 3
36
NHÂN DÂN THAM GIA
37
1. Công trình trên kênh
38
Đào móng tường thu nước - đất cấp III
4.76
1m3
39
Đào đá - đá cấp III
2.04
1m3
40
Đắp đất tường thu nước
1.31
m3
41
Bê tông tường thu nước, M200, đá 2x4
1.94
m3
42
Ván khuôn tường thu nước
0.136
100m2
43
Bê tông tường ngực M200, đá 1x2
0.05
m3
44
Ván khuôn tường ngực
0.004
100m2
45
Lắp dựng cốt thép tường ngực ĐK ≤10mm
0.005
tấn
46
Bê tông cánh phai, bê tông M200, đá 1x2
0.014
m3
47
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn cánh phai
0.001
100m2
48
Gia công, lắp đặt cánh phai
0.002
tấn
49
Lắp các loại cấu kiện bê tông đúc sẵn
1
1 cấu kiện
50
Sản xuất lưới chắn rác
0.009
tấn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 05: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 05: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 32

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây