Thông báo mời thầu

Gói thầu số 05: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 14:06 06/05/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa công trình thuỷ lợi Mương xây + Mương đất xã Nậm Chạc, huyện Bát Xát.
Tên gói thầu
Gói thầu số 05: Thi công xây dựng
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Sửa chữa công trình thuỷ lợi Mương xây + Mương đất xã Nậm Chạc, huyện Bát Xát.
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn sự nghiệp – CT MTQG PTKTXH vùng Đồng bào DTTS&MN + Vốn nhân dân đóng góp
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
10:00 13/05/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500185936_2505051552
Ngày phê duyệt
06/05/2025 13:56
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Nậm Chạc
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:01 06/05/2025
đến
10:00 13/05/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 13/05/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
9.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Chín triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 13/05/2025 (11/08/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn xây dựng tổng hợp Văn Minh Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Tổ 5, đường Vũ Trọng Phụng, Phường Duyên Hải, Thành phố Lào
2 CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN XÂY DỰNG TỔNG HỢP NGỌC MINH Tư vấn lập E-HSMT Số 142, đường Mường Than - Phường Kim Tân - Thành phố Lào Cai - Tỉnh Lào Cai
3 CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN XÂY DỰNG TỔNG HỢP NGỌC MINH Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 142, đường Mường Than - Phường Kim Tân - Thành phố Lào Cai - Tỉnh Lào Cai

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
ĐẦU MỐI
2
Dẫn dòng thi công
3
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,85 (đắp đê quây)
0.9
100m3
4
Lắp đặt ống HDPE D225mm (tận dụng, không tính vật liệu)
0.24
100m
5
Xây lắp đập
6
Đào móng, đất cấp III
159.64
1m3
7
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,90
0.671
100m3
8
Bê tông lõi đập M150, đá 2x4, PCB40
31.73
m3
9
Bê tông bọc thân đập M200, đá 1x2, PCB40
10.9
m3
10
Ván khuôn bê tông tường lõi đập
0.474
100m2
11
Ván khuôn tường bọc đập
0.508
100m2
12
Lắp dựng cốt thép tường, ĐK ≤18mm
0.255
tấn
13
Lắp dựng cốt thép tường, ĐK ≤10mm
0.166
tấn
14
Sân tiêu năng
15
Bê tông lót móng M100, đá 4x6, PCB30
1.84
m3
16
Bê tông sân tiêu năng M200, đá 1x2, PCB40
17.6
m3
17
VK bê tông sân tiêu năng
0.412
100m2
18
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.376
tấn
19
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
0.437
tấn
20
Lắp đặt ống nhựa PVC D50mm
0.144
100m
21
Tường cánh
22
Bê tông tường cánh M150, đá 2x4, PCB40
26.5
m3
23
Ván khuôn tường cánh
1.05
100m2
24
Tấm đan khe phai
25
Bê tông tấm đan M200, đá 1x2, PCB40
0.026
m3
26
VK tấm đan
0.0184
m2
27
Cốt thép tấm đan D<=18mm
0.003
tấn
28
LĐ tấm đan khe phai
1
1 cấu kiện
29
Lưới chắn rác
30
Gia công lưới chắn rác
0.027
tấn
31
Lắp đặt lưới chắn rác, trọng lượng <= 35kg
1
1 cấu kiện
32
TUYẾN KÊNH
33
Tuyến kênh
34
Đào kênh mương, đất cấp III
173.15
1m3
35
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,90
0.582
100m3
36
Bê tông kênh M150, đá 1x2, PCB40
32.28
m3
37
Ván khuôn mái bờ kênh mương
4.108
100m2
38
Quét nhựa bi tum và dán bao tải 1 lớp bao tải 2 lớp nhựa (khe lún)
3.228
m2
39
Giằng kênh
40
Bê tông giằng kênh M200, đá 1x2, PCB40
0.113
m3
41
VK bê tông giằng
0.042
100m2
42
Lắp dựng cốt thép giằng, ĐK ≤10mm
0.038
tấn
43
Kè đá xây
44
Xây tường thẳng bằng đá hộc - Chiều dày ≤60cm, chiều cao >2m, vữa XM M100, PCB30
20.09
m3
45
Đoạn ống số 2 từ cọc D1-D3
46
Đào móng cột, trụ, đất cấp III
9.89
1m3
47
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,90
0.019
100m3
48
Bê tông lót móng M100, đá 4x6, PCB30
0.576
m3
49
Bê tông móng M200, đá 1x2, PCB40
1.728
m3
50
Bê tông trụ đỡ M200, đá 1x2, PCB40
1.92
m3

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND xã Nậm Chạc như sau:

  • Có quan hệ với 3 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.883.578.123 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.879.037.928 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,24%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 05: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 05: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 23

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây