Thông báo mời thầu

Gói thầu số 05: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 14:38 06/05/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Hạ tầng khu quy hoạch đất ở tại khối Đông Thọ, phường Hưng Dũng (giai đoạn 2)
Tên gói thầu
Gói thầu số 05: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Hạ tầng khu quy hoạch đất ở tại khối Đông Thọ, phường Hưng Dũng (giai đoạn 2)
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thành phố Vinh
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Vinh, Tỉnh Nghệ An
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
15:00 15/05/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500187161_2505061039
Ngày phê duyệt
06/05/2025 14:32
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Vinh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:35 06/05/2025
đến
15:00 15/05/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 15/05/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
81.750.000 VND
Số tiền bằng chữ
Tám mươi mốt triệu bảy trăm năm mươi nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 15/05/2025 (12/10/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn và đầu tư xây dựng Tuấn Thành Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 198B đường Trường Chinh, Phường Lê Lợi, Thành phố Vinh, Tỉnh Nghệ An
2 Công ty CP tư vấn thiết kế xây dựng Khang Thịnh Phát Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 01, hẻm 1, Ngõ 25, Đường Trần Nhật Duật, Khối 7, Phường Đội Cung, Thành phố Vinh
3 Công ty TNHH Tư vấn Thuận Đạt Tư vấn lập E-HSMT số 60, đường Lê Xuân Đào, xã Hưng Chính, TP Vinh, Nghệ An
4 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng số 9 - NA Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 25A, Ngõ 9, Đường Phan Thái Ất, khối Yên Toàn, Phường Hà Huy Tập, Thành phố Vinh, tỉnh Nghệ An
5 Công ty TNHH Tư vấn Thuận Đạt Tư vấn đánh giá E-HSDT số 60, đường Lê Xuân Đào, xã Hưng Chính, TP Vinh, Nghệ An
6 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng số 9 - NA Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 25A, Ngõ 9, Đường Phan Thái Ất, khối Yên Toàn, Phường Hà Huy Tập, Thành phố Vinh, tỉnh Nghệ An

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô: - Tải trọng hàng hóa từ 5 tấn đến 7 tấn; Còn hoạt động tốt. - Nhà thầu cung cấp: Đăng kí ô tô hoặc hóa đơn mua bán ô tô; Giấy chứng nhận đăng kiểm định (Đăng kiểm) còn hiệu lực
2
2
Máy đào ≥ 0,8m3 Nhà thầu cung cấp: Đăng kí hoặc hóa đơn mua bán thiết bị; Giấy chứng nhận đăng kiểm định (Đăng kiểm) còn hiệu lực
2
3
Máy lu rung ≥ 16 tấn; Nhà thầu cung cấp: Đăng kí hoặc hóa đơn mua bán thiết bị; Giấy chứng nhận đăng kiểm định (Đăng kiểm) còn hiệu lực
1
4
Máy lu bánh thép >= 8,5 tấn; Còn hoạt động tốt. - Nhà thầu cung cấp: Đăng kí máy hoặc hóa đơn mua bán máy; Giấy chứng nhận đăng kiểm định (Đăng kiểm) còn hiệu lực
1
5
Máy trộn bê tông; Còn hoạt động tốt
2
6
Máy Đầm dùi; Còn hoạt động tốt
2
7
Máy Đầm bàn; Còn hoạt động tốt
2
8
Máy đầm đất cầm tay; Còn hoạt động tốt
1
9
Máy cắt uốn thép; Còn hoạt động tốt
2
10
Máy tưới nhựa đường (Kèm theo hoá đơn, đăng ký, đăng kiểm)
1
11
Máy rải hỗn hợp bê tông nhựa (Kèm theo hoá đơn, đăng ký, đăng kiểm)
1
12
Trạm trộn bê tông nhựa (Kèm theo giấy phép hoạt động)
1
13
Máy hàn công suất 23KW
2
14
Máy thuỷ bình hoặc máy thuỷ chuẩn; Còn hoạt động tốt
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Nền đường
2
Vét hữu cơ nền đường bằng máy đào 1,25m3, đất cấp I và đổ ra bãi thải
20.25
100m³
3
Đào khuôn đường bằng máy đào 1,25m3, đất cấp II
1.5
100m³
4
Đắp đất nền đường bằng lu bánh thép 9 tấn, K=0,95( đã trừ KL mương chiếm chỗ)
46.4
100m³
5
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 16T, K=0,98
11.19
100m³
6
Mua đất đắp và vận chuyển về để đắp
8403.36
m3
7
Mặt đường
8
Sản xuất BTNchặt C16 bằng trạm trộn 80T/h
4.13
100tấn
9
Rải thảm mặt đường Bê tông nhựa C16 chiều dày đã lèn ép 7cm
23.96
100m²
10
VC BTN từ trạm trộn đến vị trí, ô tô tự đổ 12T
4.13
100 tấn
11
Tưới lớp thấm bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 1kg/m2
25.11
100m²
12
Láng nhựa 1 lớp dày 1,5cm tiêu chuẩn nhựa 1,8kg/m2
25.11
100m²
13
Làm MĐ đá dăm TC lớp trên,chiều dày đã lèn ép 14cm
25.11
100m²
14
Làm MĐ đá dăm lớp dưới 4x6 đã lèn ép dày 18cm
21.61
100m²
15
Bó vỉa, đan rãnh, vỉa hè, bó hè
16
Bê tông đá dăm lót móng đá 2x4, vữa bê tông XM PCB40 mác 150
42.55
17
Bê tông đá dăm tấm đan rãnh đúc sẵn đá 1x2, vữa bê tông mác 200
6.92
18
Ván khuôn tấm đan rãnh
0.83
100m²
19
Bê tông bó vỉa đá 1x2, vữa bê tông mác 200
23.07
20
Ván khuôn bó vỉa đúc sẵn
4.24
100m²
21
Lắp đặt bó vỉa bằng tấm bê tông đúc sẵn 18x22x100cm, vữa XM M50, PCB40
549.8
m
22
Lắp các loại CKBT đúc sẵn
928.8
cấu kiện
23
Lát vỉa hè bằng gạch Terrazzo dày 3,5cm
1975.71
24
Bê tông móng vỉa hè đá dăm đổ bằng thủ công, đá 2x4, vữa bê tông mác 150 dày 10cm
197.57
25
Xây bó hè, thành bồn cây bằng gạch 6,5x10,5x22, chiều dày ≤11cm, chiều cao ≤6m, vữa XM mác 75
9.76
26
Bê tông M150, đá 1x2, PCB40 bồn cây
3.33
27
BT đá 4x6 lót móng bó hè, bồn cây, vữa bê tông XM PCB40 mác 150
13.46
28
Trát tường mặt trong, mặt trên bồn cây, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM PCB40 mác 75
38.2
29
Di dời cây cũ( trong pvi công trình) về vị trí mới
30
Đào chắn bầu cây bóng mát cỡ bầu 80x80x70cm đất cấp II(m3/ 1 cây)
22.85
31
Dây đay buộc bầu cây
40.8
kg/cây
32
Vận chuyển bốc xếp cây
0.05
1000 cây
33
Trồng cây bóng mát cây xanh mới, cỡ bầu 70x65cm
51
1 cây
34
Hệ thống An toàn giao thông
35
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, dày lớp sơn 2mm
73.92
36
Sơn kẻ gờ giảm tốc bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, chiều dày lớp sơn 6mm
27
37
Đào móng biển báo
5.76
38
Đắp đất hoàn trả bằng thủ công
3.51
39
Ván khuôn thép móng biển báo
0.18
100m²
40
Bê tông đá dăm 1x2 móng vữa bê tông XM PCB40 mác 200
2.4
41
Biển báo tam giác
10
cái
42
Biển báo tròn
1
cái
43
Mương B800
44
Đào móng, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất II và đổ thải
3.33
100m³
45
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, K = 0,95
1.29
100m³
46
Làm lớp đá4x6 đệm móng mương
47.18
47
Lót móng vữa XM mác 75 dày 2cm
471.82
48
Bê tông đúc sẵn thân mương đá 1x2, vữa bê tông mác 200
177.54
49
Cốt thép thân mương đúc sẵn, đường kính ≤10mm
6.08
tấn
50
Cốt thép thân mương đúc sẵn, đường kính ≤18mm
8.48
tấn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 05: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 05: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 86

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây