Thông báo mời thầu

Gói thầu số 05: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 09:58 31/10/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp đường giao thông, hạ tầng kỹ thuật trong khu dân cư TDP Hoàng Lý (Xóm 2, Xóm 3) và Khu đất dịch vụ giáp Kênh A4-8, phường Hà Nam, tỉnh Ninh Bình
Tên gói thầu
Gói thầu số 05: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cải tạo, nâng cấp đường giao thông, hạ tầng kỹ thuật trong khu dân cư TDP Hoàng Lý (Xóm 2, Xóm 3) và Khu đất dịch vụ giáp Kênh A4-8, phường Hà Nam, tỉnh Ninh Bình
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Sự nghiệp ngân sách phường
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Hà Nam, Tỉnh Ninh Bình
Thời điểm đóng thầu
11:11 09/11/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
116/QĐ-KTHT&ĐT
Ngày phê duyệt
31/10/2025 09:54
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng Kinh tế hạ tầng và đô thị Phường Hà Nam
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:55 31/10/2025
đến
11:11 09/11/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
11:11 09/11/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
200.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai trăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 09/11/2025 (09/03/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CP THANH THỦY HÀ NAM Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo KTKT Số nhà 24, ngõ 38, đường Trường Chinh, tổ 6 - Phường Lương Khánh Thiện - Thành phố Phủ Lý - Tỉnh Hà Nam
2 Công ty TNHH Xây dựng và thương mại Nam Thuận Phát Tư vấn thẩm tra thiết kế và dự toán Thôn 1 - - Phường Phù Vân - Tỉnh Ninh Bình
3 CÔNG TY TNHH AN VIỆT BÁCH Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT Số 107, đường Lý Thái Tổ - - Phường Phù Vân - Tỉnh Ninh Bình
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN HÙNG LINH Tư vấn thẩm định E-HSMT và Kết quả lựa chọn nhà thầu Số nhà 14 Tổ 2 - - Phường Phủ Lý - Tỉnh Ninh Bình

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Cần cẩu bánh hơi hoặc xe tải có cần cẩu, tải trọng ≥ 6 tấn
1
2
Máy đầm đất cầm tay, lực đầm ≥ 70kg
1
3
Máy cắt gạch đá, công suất ≥ 1kW
1
4
Máy trộn bê tông, công suất ≥ 250 lít
1
5
Máy trộn vữa, công suất ≥ 80 lít
1
6
Máy lu bánh thép ≥ 9 tấn
1
7
Máy ủi, công suất ≥ 75CV hoặc bề rộng lưỡi 2m
1
8
Máy đào, gầu ≥ 0,4m3
1
9
Ô tô tải tự đổ, tải trọng ≥ 5 tấn
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
ĐƯỜNG GIAO THÔNG
2
Đào nền đường, đất cấp I
23.635
100m3
3
Đào nền đường, đất cấp II
20.274
100m3
4
Phá dỡ kết cấu bê tông
331.94
m3
5
Đắp nền đường, độ chặt yêu cầu k = 0,95
17.565
100m3
6
Mua đất đắp bằng đá thải lẫn đất
4029.779
m3
7
Đắp nền đường, độ chặt yêu cầu k = 0,98
25.992
100m3
8
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên
11.826
100m3
9
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới
10.649
100m3
10
Sản xuất bê tông nhựa C16 dày 7cm
9.633
100tấn
11
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (Loại BTNC16); Chiều dày mặt đường đã lèn ép 7cm
55.831
100m2
12
Tưới lớp dính bám, thấm bám mặt đường bằng nhũ tương gốc axít, lượng nhũ tương 1,0kg/m2
55.831
100m2
13
Vận chuyển bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ cự ly 21km
9.633
100tấn
14
Bê tông nền, M250, đá 2x4
456.94
m3
15
Rải ni lông
21.919
100m2
16
Bê tông nền, M200, đá 2x4
9.3
m3
17
Ván khuôn mặt đường bê tông
2.839
100m2
18
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép
100.67
m3
19
Xúc đá tảng, cục bê tông lên phương tiện vận chuyển, ĐK 0,4÷1m
1.007
100m3
20
Vận chuyển đất, phạm vi 3km, đất cấp III
1.007
100m3
21
Đào kênh mương, chiều rộng kênh mương ≤6m , đất cấp I
12.495
100m3
22
Đắp đất độ chặt yêu cầu k = 0,95
1.38
100m3
23
Đóng cọc tre, chiều dài cọc ≤2,5m , đất cấp I
302.237
100m
24
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤4
48.35
m3
25
Xây móng bằng đá hộc - Chiều dày ≤60cm, vữa XM M100
233.98
m3
26
Xây tường thẳng bằng đá hộc - Chiều dày ≤60cm, chiều cao ≤2m, vữa XM M100
30.82
m3
27
Xây mái dốc thẳng bằng đá hộc, vữa XM M100
504.89
m3
28
BTXM M200 đá 1x2 dày 10cm:
1.51
m3
29
Thép D6
0.013
tấn
30
Thép D12
0.051
tấn
31
Ván khuôn giằng đỉnh tường chắn:
0.086
100m2
32
Quét nhựa bi tum và dán bao tải 2 lớp bao tải 3 lớp nhựa
100.76
m2
33
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, đoạn ống dài 6m - Đường kính 60mm
0.78
100m
34
Đá 2x4
4.68
m3
35
Đá 1x2
0.94
m3
36
Cát vàng
0.017
100m3
37
Vải địa kĩ thuật
0.125
100m2
38
Xây tường thẳng bằng gạch đất sét nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75
13.09
m3
39
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75
159.81
m2
40
BTXM M200 đá 1x2 dày 10cm:
4.53
m3
41
Thép D6
0.064
tấn
42
Thép D12
0.365
tấn
43
Ván khuôn giằng đỉnh tường chắn
0.412
100m2
44
Bê tông bó vỉa M250# đá 1x2
3.76
m3
45
Ván khuôn bê tông bó vỉa
0.677
100m2
46
Láng VXM M75# lót bó vỉa dày 2cm
28.14
m2
47
BTXM lót M150# đá 2x4 dày 10cm
3.28
m3
48
Ván khuôn bê tông lót
0.188
100m2
49
Lắp đặt bó vỉa
188
m
50
Bốc xếp cấu kiện bê tông đúc sẵn có trọng lượng P≤500kg- Bốc xếp lên, xuống
188
1 cấu kiện

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 05: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 05: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 39

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây