Thông báo mời thầu

Gói thầu số 05: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 16:56 08/06/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng thư viện và các hạng mục phụ trợ Trường mầm non Bồ Đề, xã Bình Giang
Tên gói thầu
Gói thầu số 05: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Xây dựng thư viện và các hạng mục phụ trợ Trường mầm non Bồ Đề, xã Bình Giang
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn sự nghiệp Ngân sách nhà nước (Theo quyết định số 1889/QĐ-UBND ngày 26/12/2025)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Bình Giang, Tỉnh Ninh Bình
Thời điểm đóng thầu
08:00 17/06/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
655/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
08/06/2026 16:55
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Uỷ Ban Nhân xã Bình Giang
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:55 08/06/2026
đến
08:00 17/06/2026
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 17/06/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
35.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 17/06/2026 (15/10/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH V-ARCONS VIỆT NAM Tư vấn lập E-HSMT TDP Mễ Nội - - Phường Phủ Lý - Tỉnh Ninh Bình
2 CÔNG TY TNHH V-ARCONS VIỆT NAM Tư vấn đánh giá E-HSDT TDP Mễ Nội - - Phường Phủ Lý - Tỉnh Ninh Bình
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THÀNH NAM 86 Tư vấn thiết kế báo cáo KTKT Khu tái định cư, Tổ dân phố Do Nha - - Phường Châu Sơn - Tỉnh Ninh Bình
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HƯNG VƯỢNG Tư vấn thẩm tra Đường 3-7 - Phường Thanh Châu - Thành phố Phủ Lý - Tỉnh Hà Nam

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt gạch đá, công suất ≥ 1,7kW. Còn hoạt động tốt.
2
2
Máy đầm bàn, công suất ≥ 1kW. Còn hoạt động tốt.
1
3
Máy đầm dùi , công suất ≥ 1,5kW. Còn hoạt động tốt.
1
4
Máy trộn bê tông, dung tích ≥ 250 lít. Còn hoạt động tốt.
1
5
Máy trộn vữa, dung tích ≥ 80 lít. Còn hoạt động tốt.
1
6
Máy hàn điện, công suất ≥ 23kW. Còn hoạt động tốt.
1
7
Máy đầm cóc, công suất ≥ 70kg. Còn hoạt động tốt.
1
8
Ô tô tự đổ, tải trọng hàng ≥ 7 tấn. Còn hoạt động tốt.
1
9
Máy đào, công xuất ≥ 0,4m3.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Thư viện
2
Đào móng
3.3441
100m3
3
Đóng cọc tre, chiều dài cọc >2,5m
85.02
100m
4
Đắp cát công trình, độ chặt Y/C K = 0,95
1.4453
100m3
5
Đóng cọc ván thép (cừ Larsen)
1.188
100m
6
Bê tông lót móng đá 1x2 mác 100
7.7608
m3
7
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.3238
tấn
8
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
1.5346
tấn
9
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK >18mm
1.1951
tấn
10
Bê tông móng, M250, đá 1x2, PCB40
30.8723
m3
11
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.0687
tấn
12
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK >18mm, chiều cao ≤6m
0.434
tấn
13
Bê tông cột M250, đá 1x2, PCB40
1.7457
m3
14
Xây móng bằng gạch XMCL 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, vữa XM M75, PCB30
15.4419
m3
15
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.1101
tấn
16
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.2812
tấn
17
Bê tông giằng móng đá 1x2 mác 250
2.5959
m3
18
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,95
1.4985
100m3
19
Vận chuyển đất - Cấp đất II
1.6668
100m3
20
Đắp cát công trình, độ chặt Y/C K = 0,90
0.5458
100m3
21
Bê tông nền, M200, đá 1x2, PCB30
6.8224
m3
22
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
0.2631
tấn
23
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤28m
0.506
tấn
24
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK >18mm, chiều cao ≤28m
0.6787
tấn
25
Bê tông cột chiều cao ≤28m, M250, đá 1x2, PCB40
4.6288
m3
26
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
0.5968
tấn
27
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤28m
0.1839
tấn
28
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK >18mm, chiều cao ≤28m
2.4288
tấn
29
Bê tông xà dầm, giằng, sàn mái, M250, đá 1x2, PCB30
12.6254
m3
30
Lắp dựng cốt thép sàn mái, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
2.3331
tấn
31
Bê tông xà dầm, giằng, sàn mái, M250, đá 1x2, PCB30
22.4252
m3
32
Lắp dựng cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
0.0716
tấn
33
Lắp dựng cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, ĐK >10mm, chiều cao ≤28m
0.2583
tấn
34
Bê tông lanh tô đá 1x2 mác 200
2.3845
m3
35
Xây tường thẳng bằng gạch XMCL 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤28m, vữa XM M75, PCB30
28.9472
m3
36
Xây tường thẳng bằng gạch XMCL 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤11cm, chiều cao ≤28m, vữa XM M75, PCB30
0.8228
m3
37
Xây cột, trụ bằng gạch XMCL 6,5x10,5x22cm, chiều cao ≤28m, vữa XM M75, PCB30
6.1153
m3
38
Xây tường thẳng bằng gạch XMCL 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤28m, vữa XM M75, PCB30
7.867
m3
39
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
0.0369
tấn
40
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤28m
0.2278
tấn
41
Bê tông giằng thu hồi đá 1x2 mác 200
1.2646
m3
42
Gia công xà gồ thép
0.759
tấn
43
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
63.3164
1m2
44
Lắp dựng xà gồ thép
0.759
tấn
45
Lợp mái che tường bằng tôn múi, chiều dài bất kỳ
1.131
100m2
46
Tôn úp nóc
23.38
md
47
Thi công khe lún bằng xốp, bơm Sika chèn khe
1
HT
48
Nắp cửa thang lên mái
1
cái
49
Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, Trát tường ngoài, dày 1,5cm, Vữa XM M75, XM PCB30
89.7572
m2
50
Quét dung dịch chống thấm mái, sê nô, ô văng
34.457
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 05: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 05: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 35

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây