Thông báo mời thầu

Gói thầu số 05: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 15:14 03/07/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, sửa chữa nhà lớp học và các hạng mục phụ trợ trường mầm non Chu Văn An, phường Kim Bảng
Tên gói thầu
Gói thầu số 05: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Cải tạo, sửa chữa nhà lớp học và các hạng mục phụ trợ trường mầm non Chu Văn An, phường Kim Bảng
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách phường và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Kim Bảng, Tỉnh Ninh Bình
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
08:30 09/07/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
76/QĐ-VP
Ngày phê duyệt
03/07/2026 15:12
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND PHƯỜNG KIM BẢNG
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:12 03/07/2026
đến
08:30 09/07/2026
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:30 09/07/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
61.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu mươi mốt triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 09/07/2026 (06/11/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn và đầu tư xây dựng Thành Nam 86 Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Khu tái định cư, Tổ dân phố Do Nha, Phường Châu Sơn, Tỉnh Ninh Bình
2 Công ty TNHH tư vấn đầu tư xây dựng Hà Nam Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Thôn Hoà Ngãi, Xã Liêm Hà, Tỉnh Ninh Bình
3 Công ty TNHH xây dựng Nasan Tư vấn lập E-HSMT Khu đô thị mới, Phường Châu Sơn, Tỉnh Ninh Bình
4 Công ty TNHH xây dựng Nasan Tư vấn đánh giá E-HSDT Khu đô thị mới, Phường Châu Sơn, Tỉnh Ninh Bình

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy hàn điện, công suất ≥ 14Kw
1
2
Máy trộn bê tông, công suất ≥ 150 lít
1
3
Máy trộn vữa, công suất ≥ 80l
1
4
Máy cắt gạch đá, công suất ≥ 1Kw
1
5
Ô tô tự đổ, tải trọng ≥ 4T
1
6
Máy đầm bàn, công suất≥ 1Kw
1
7
Máy khoan, đục, công suất≥ 1Kw
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp đặt ống nhựa PPR đường kính 32mm
0.36
100m
2
Lắp đặt ống nhựa PPR đường kính 25mm
0.64
100m
3
Lắp đặt ống nhựa PPR đường kính 20mm
0.72
100m
4
Lắp đặt cút nhựa PPR đường kính 32mm
12
cái
5
Lắp đặt cút nhựa PPR đường kính 25mm
26
cái
6
Lắp đặt cút nhựa PPR đường kính 20mm
28
cái
7
Lắp đặt măng sông nhựa PPR đường kính 32mm
9
cái
8
Lắp đặt măng sông nhựa PPR đường kính 25mm
24
cái
9
Lắp đặt măng sông nhựa PPR đường kính 20mm
28
cái
10
Lắp đặt tê nhựa PPR đường kính 32mm
8
cái
11
Lắp đặt tê nhựa PPR đường kính 25mm
24
cái
12
Lắp đặt tê nhựa PPR đường kính 20mm
30
cái
13
Lắp đặt côn nhựa PPR đường kính 32-25mm
8
cái
14
Lắp đặt côn nhựa PPR đường kính 25-20mm
42
cái
15
Lắp đặt cút nhựa ren trong PPR đường kính 20mm
30
cái
16
Lắp đặt tê nhựa PPR đường kính 32-25mm
12
cái
17
Lắp đặt ống nhựa ĐK110
0.36
100m
18
Lắp đặt ống nhựa ĐK90
0.6
100m
19
Lắp đặt ống nhựa ĐK60
0.36
100m
20
Lắp đặt ống nhựa ĐK42
0.42
100m
21
Lắp đặt cút nhựa ĐK 110mm
16
cái
22
Lắp đặt cút nhựa ĐK90
40
cái
23
Lắp đặt cút nhựa ĐK60
56
cái
24
Lắp đặt cút nhựa ĐK42
32
cái
25
Lắp đặt măng sông nhựa ĐK110
12
cái
26
Lắp đặt măng sông nhựa ĐK90
20
cái
27
Lắp đặt măng sông nhựa ĐK60
16
cái
28
Lắp đặt măng sông nhựa ĐK42
12
cái
29
Lắp đặt tê nhựa ĐK110
8
cái
30
Lắp đặt tê nhựa ĐK90
32
cái
31
Lắp đặt tê nhựa ĐK60
24
cái
32
Lắp đặt tê nhựa ĐK42
24
cái
33
Lắp đặt côn thu ĐK110-90
8
cái
34
Lắp đặt côn thu ĐK90-60
24
cái
35
Lắp đặt côn thu ĐK60-42
32
cái
36
***Nhà lớp học 10 phòng 2 tầng (Phần mái)
37
Đục nhám mặt bê tông
220.12
m2
38
Phá lớp vữa trát tường thành sê nô
161.3607
m2
39
Vận chuyển phế thải
9.024
m3
40
Quét dung dịch chống thấm mái, sê nô, ô văng
220.12
m2
41
Láng nền, sàn không đánh màu, dày 3cm, vữa XM M100, PCB40
220.12
m2
42
Trát sê nô, mái hắt, lam ngang, vữa XM M75, PCB40
141.7397
m2
43
Trát gờ móc nước, vữa XM M75, PCB40
97.082
m
44
Đắp phào đơn, vữa XM M75, PCB40
97.082
m
45
Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, Trát tường ngoài, dày 1,5cm, Vữa XM M75, XM PCB30
19.621
m2
46
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
162.8169
m2
47
Tường dầm trần trong và ngoài nhà
48
Cạo bỏ lớp sơn cũ trần
679.9988
m2
49
Cạo bỏ lớp sơn cũ dầm
192.808
m2
50
Cạo bỏ lớp sơn cũ tường ngoài nhà
414.2908
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 05: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 05: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 24

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây