Thông báo mời thầu

Gói thầu số 05: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 05:56 28/07/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đường sản xuất từ đập Khe Đôi đi dốc Pù Đô thuộc Dự án Hồ chứa nước bản Mồng giai đoạn 1, tỉnh Nghệ An
Tên gói thầu
Gói thầu số 05: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Đường sản xuất từ đập Khe Đôi đi dốc Pù Đô thuộc Dự án Hồ chứa nước bản Mồng giai đoạn 1, tỉnh Nghệ An
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước do Bộ Nông nghiệp và Môi trường quản lý đã được bố trí trong Hợp phần Đền bù, di dân tái định cư, GPMB thuộc dự án Hồ chứa nước Bản Mồng, giai đoạn 1 theo Quyết định số 502/QĐ-UBND ngày 22/5/2026 của UBND xã Châu Bình
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Châu Bình, Tỉnh Nghệ An
Thời điểm đóng thầu
09:00 06/08/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
70 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
941/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
28/07/2026 05:55
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CHÂU BÌNH
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
05:55 28/07/2026
đến
09:00 06/08/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 06/08/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
108.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm lẻ tám triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
100 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 06/08/2026 (14/11/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH xây dựng và tư vấn thiết kế Hoàng Minh Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số nhà 25, Đường Phạm Đình Toái, Phường Vinh Hưng, Tỉnh Nghệ An
2 Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng PT Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 10, ngõ 56, đường Nguyễn Phong Sắc, Phường Trường Vinh, Tỉnh Nghệ An
3 Công ty TNHH xây dựng và TMDV 79 Tư vấn lập E-HSMT Xóm Hưng Long 1, xã Hưng Nguyên Nam, tỉnh Nghệ An
4 Công ty TNHH Tư vấn đầu tư xây dựng 366 Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 101, đường Đặng Thai Mai, phường Vinh Hưng, Tỉnh Nghệ An
5 Công ty TNHH xây dựng và TMDV 79 Tư vấn đánh giá E-HSDT Xóm Hưng Long 1, xã Hưng Nguyên Nam, tỉnh Nghệ An
6 Công ty TNHH Tư vấn đầu tư xây dựng 366 Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 101, đường Đặng Thai Mai, phường Vinh Hưng, Tỉnh Nghệ An

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Lu bánh thép, tải trọng 10-12 Tấn hiện đang trong tình trạng hoạt động bình thường và sẵn sàng huy động; có giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng hoặc hóa đơn GTGT và giấy chứng nhận kiểm tra kỹ thuật còn hiệu lực. Trường hợp nhà thầu không có thì phải hợp đồng thuê thiết bị đáp ứng yêu cầu trên kèm theo các tài liệu nêu trên, giấy chứng nhận đăng ký kinh doanh đối với tổ chức hoặc CCCD đối với cá nhân.
1
2
Ô tô tự đổ, tải trọng ≥ 5 tấn: Hiện đang trong tình trạng hoạt động bình thường và sẵn sàng huy động; có hóa đơn GTGT. Trường hợp nhà thầu không có thì phải hợp đồng thuê thiết bị đáp ứng yêu cầu trên kèm theo các tài liệu nêu trên, giấy chứng nhận đăng ký kinh doanh đối với tổ chức hoặc CCCD đối với cá nhân.
2
3
Máy đào ≥ 0,6 m3 hiện đang trong tình trạng hoạt động bình thường và sẵn sàng huy động; có giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng hoặc hóa đơn GTGT và giấy chứng nhận kiểm tra kỹ thuật còn hiệu lực. Trường hợp nhà thầu không có thì phải hợp đồng thuê thiết bị đáp ứng yêu cầu trên kèm theo các tài liệu nêu trên, giấy chứng nhận đăng ký kinh doanh đối với tổ chức hoặc CCCD đối với cá nhân.
1
4
Máy ủi ≥ 110CV hiện đang trong tình trạng hoạt động bình thường và sẵn sàng huy động; có giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng hoặc hóa đơn GTGT và giấy chứng nhận kiểm tra kỹ thuật còn hiệu lực. Trường hợp nhà thầu không có thì phải hợp đồng thuê thiết bị đáp ứng yêu cầu trên kèm theo các tài liệu nêu trên, giấy chứng nhận đăng ký kinh doanh đối với tổ chức hoặc CCCD đối với cá nhân.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NỀN ĐƯỜNG
2
Đào đất hữu cơ bằng máy
2954.44
m3
3
Đào nền đường bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất I
2104.71
m3
4
Đào nền đường bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất III
49690.97
m3
5
Đào nền đường bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất III
1856.04
m3
6
Đào kênh mương, rãnh thoát nước bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất III
1491.85
m3
7
Đắp đất nền đường K95 bằng máy đầm bánh thép 16T
38434.66
m3
8
Đào nền đường bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất III
3782.11
m3
9
Đắp đất nền đường K95 bằng máy đầm bánh thép 16T
3782.11
m3
10
Đào móng đất cấp 1 bằng máy đào 1,25m3
476.61
m3
11
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
357.87
m3
12
MẶT ĐƯỜNG
13
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên (K>=95)
3225.44
m3
14
Xây mái dốc thẳng bằng đá hộc, vữa XM M100, PCB40
939.36
m3
15
Láng VXM dày 2cm
3757.43
m2
16
Thi công lớp đá đệm móng, đá 2x4
80
m3
17
Rải vải địa kỹ thuật
296
m2
18
Ống nhựa PVC D50
320
m
19
Bê tông móng M150, đá 1x2 đổ tại chỗ
160
m3
20
Ván khuôn thép móng dài đổ tại chỗ
640
m2
21
Thi công lớp đá đệm móng, đá 4x6
22.4
m3
22
Bê tông sản xuất bằng máy trộn và đổ bằng thủ công, bê tông mặt đường 20Mpa (M250)
43.75
m3
23
Lớp giấy dầu chống mất nước
243.08
m2
24
Thi công lớp đá đệm móng, đá 4x6
24.31
m3
25
THOÁT NƯỚC NGANG
26
Lắp đặt ống cống D1,0m
80
ống
27
Lắp đặt ống cống D1,5m
79
ống
28
Nối ống bê tông bằng phương pháp xảm, đường kính D=1,0m, XM PCB40
71
mối nối
29
Nối ống bê tông bằng phương pháp xảm, đường kính D=1,5m, XM PCB40
70
mối nối
30
Bê tông ống cống tròn đúc sẵn M200
72.67
m3
31
Bê tông móng M150, đá 2x4 đổ tại chỗ (rộng <2,5m)
250.22
m3
32
Bê tông nền, M215 đá 2x4 đổ tại chỗ
125.38
m3
33
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông tường chiều dày <= 45cm, chiều cao <= 6m, đá 2x4, mác 150 (XM PCB40)
64.1
m3
34
Ván khuôn thép móng dài đổ tại chỗ
762.3
m2
35
Ván khuôn thép tường cống
488.96
m2
36
Ván khuôn thép ống cống đúc sẵn
1334.46
m2
37
Cốt thép ống cống đúc sẵn D <=10 mm
7.89
Tấn
38
Quét nhựa bitum nóng vào tường
720.59
m2
39
Quét nhựa bitum và dán giấy dầu, 1 lớp giấy 1 lớp nhựa (mối nối)
154.33
m2
40
Xây mái dốc thẳng bằng đá hộc, vữa XM M100, PCB40 (hạ lưu)
25.78
m3
41
Xây mái dốc thẳng bằng đá hộc, vữa XM M100, PCB40 (thượng lưu)
10.54
m3
42
Thi công lớp đá đệm móng, đá 4x6
83.04
m3
43
Đào móng băng đất cấp 3 bằng thủ công
41.37
m3
44
Đào móng đất cấp 3 bằng máy đào 1,25m3
2027.31
m3
45
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
1887.47
m3
46
AN TOÀN GIAO THÔNG
47
Lắp đặt cột và biển báo phản quang: Biển tam giác cạnh 70cm
29
bộ
48
Cột biển báo D88,3 sơn trắng đỏ
78.3
m
49
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công 16Mpa, đá 1x2, PCB40
3.63
m3
50
Đào móng đất cấp 3 bằng thủ công, móng cột sâu <= 1m
3.63
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 05: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 05: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 43

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây