Thông báo mời thầu

Gói thầu số 05: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 15:32 05/08/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên gói thầu
Gói thầu số 05: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Nâng cấp, mở rộng tuyến đường thôn 6, xã Lạc Dương.
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách tỉnh theo Quyết định số 3799/QĐ-UBND ngày 27/7/2026
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Lạc Dương, Tỉnh Lâm Đồng
Thời điểm đóng thầu
10:00 14/08/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
75/QĐ-KT
Ngày phê duyệt
05/08/2026 15:29
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng Kinh tế xã Lạc Dương
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:30 05/08/2026
đến
10:00 14/08/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 14/08/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
200.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai trăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 14/08/2026 (12/12/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần Tư vấn Xây dựng Giao thông Thủy lợi Lâm đồng Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 20 đường Bùi Thị Xuân, phường Xuân Hương-Đà Lạt, tỉnh Lâm Đồng
2 Công ty Cổ phần Đầu tư xây dựng Minh Thông Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 188 Phó Đức Chính, thôn 2, phường 2 Bảo Lộc, tỉnh Lâm Đồng
3 Công ty Cổ phần Tư vấn Xây dựng Giao thông Thủy lợi Lâm đồng Tư vấn lập E-HSMT Số 20 đường Bùi Thị Xuân, phường Xuân Hương-Đà Lạt, tỉnh Lâm Đồng
4 Công ty TNHH Yên Sơn Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 330, Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường Langbiang-Đà Lạt, tỉnh Lâm Đồng
5 Công ty Cổ phần Tư vấn Xây dựng Giao thông Thủy lợi Lâm đồng Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 20 đường Bùi Thị Xuân, phường Xuân Hương-Đà Lạt, tỉnh Lâm Đồng
6 Công ty TNHH Yên Sơn Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 330, Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường Langbiang-Đà Lạt, tỉnh Lâm Đồng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Cần trục bánh hơi có công suất >=6T (Kèm theo giấy tờ kiểm định còn thời hạn, giấy phép đăng ký)
1
2
Máy cắt uốn 5 kW (Hoá đơn mua hàng)
2
3
Máy đầm bàn 1 kW (Hoá đơn mua hàng)
2
4
Máy đầm đất cầm tay 70 kg (Hoá đơn mua hàng)
2
5
Máy đầm dùi 1,5 kW (Hoá đơn mua hàng)
5
6
Máy đào>= 0,8m3 (Kèm theo giấy tờ kiểm định còn thời hạn, giấy phép đăng ký)
1
7
Máy hàn 23 kW (Hoá đơn mua hàng)
2
8
Máy lu bánh hơi có công suất >=16T (Kèm theo giấy tờ kiểm định còn thời hạn, giấy phép đăng ký)
1
9
Máy lu bánh thép 10 tấn (Kèm theo giấy tờ kiểm định còn thời hạn, giấy phép đăng ký)
1
10
Máy lu rung có công suất >= 25T (Kèm theo giấy tờ kiểm định còn thời hạn, giấy phép đăng ký)
1
11
Máy rải có công suất 130-140CV (Kèm theo giấy tờ kiểm định còn thời hạn, giấy phép đăng ký)
1
12
Máy rải có công suất 50-60m3/h (Kèm theo giấy tờ kiểm định còn thời hạn, giấy phép đăng ký)
1
13
Máy trộn bê tông 250l (Hoá đơn mua hàng)
5
14
Máy ủi có công suất >= 110CV (Kèm theo giấy tờ kiểm định còn thời hạn, giấy phép đăng ký)
1
15
Ô tô thùng >= 2,5T (Kèm theo giấy tờ kiểm định còn thời hạn, giấy phép đăng ký)
1
16
Ô tô tự đổ >= 12T (Kèm theo giấy tờ kiểm định còn thời hạn, giấy phép đăng ký)
3
17
Ô tô tưới nước >=5m3 (Kèm theo giấy tờ kiểm định còn thời hạn, giấy phép đăng ký)
1
18
Trạm trộn có công suất >= 120 tấn/h (kèm theo giấy phép ĐKKD, giấy chứng nhận kiểm định của trạm trộn bê tông nhựa, giấy chứng nhận bảo vệ môi trường của trạm trộn còn hiệu lực)
1
19
Xe nâng có chiều cao nâng >=12m (Kèm theo giấy tờ kiểm định còn thời hạn, giấy phép đăng ký)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, (0,5x0,5x1,0)m3/móng, đất cấp III
6.65
m3 đất nguyên thổ
2
Bê tông móng chiều rộng ≤ 250cm Mác 200 XM PCB40 độ sụt 2-4cm đá 1x2
7
m3
3
MÓNG TỦ CHIẾU SÁNG
4
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, (0,7x0,5x0,7) đất cấp III
0.196
m3 đất nguyên thổ
5
Bê tông móng chiều rộng ≤ 250cm Mác 200 XM PCB40 [(0,7x0,5x0,9)- (0,3x0,2x0,9)]/móng đá 1x2
0.216
m3
6
MƯƠNG CÁP
7
Lắp đặt ống nhựa HDPE nối bằng măng sông, đoạn ống dài 100m, đường kính ống 50mm
8.337
100 m
8
Lắp đặt ống thép tráng kẽm nối bằng phương pháp măng sông đoạn ống dài 8m, đường kính ống 50mm
0.297
100 m
9
Lắp dây cáp ngầm điện CXV/DSTA 4x10 mm²
8.937
100 m
10
Lắp dây cáp ngầm điện CXV/DSTA 4x16 mm²
0.1
100 m
11
ĐÈN CHIẾU SÁNG
12
Lắp cột đèn mạ kẽm cao 9m dày 4mm bằng máy
28
cột
13
Lắp cần đèn chiếu sáng đơn kiểu Ø60 cao 2m vươn xa 1,5m
28
cần đèn
14
Lắp đèn Led 155W-3000K
28
bộ
15
Lắp dây luồn CVV 3x2,5mm² từ cáp ngầm lên đèn
3.08
100 m
16
Lắp bảng điện cửa cột
28
bảng
17
Lắp RCBO 6A (chống rò điện) vào bảng điện trụ đèn
28
cái
18
Luồn cáp ngầm cửa cột
56
đầu cáp
19
Làm đầu cáp
56
đầu cáp
20
Lắp đặt tiếp địa cho cột điện
28
bộ
21
Đầu coss 10mm²
112
cái
22
Gạch thẻ
7857
viên
23
TỦ CHIẾU SÁNG
24
Lắp đặt tủ điện điều khiển chiếu sáng
1
tủ
25
Lắp đặt tiếp địa cho tủ điện
3
bộ
26
Kéo rải dây đồng M25 tiếp địa
8
m
27
Đầu cáp co nhiệt hạ thế
1
bộ
28
PHẦN ĐƯỜNG
29
Bóc phong hóa nền đường
11.5238
100 m3
30
Đào đường cũ, đất cấp III
0.9123
100 m3 đất nguyên thổ
31
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 12 tấn trong phạm vi ≤ 1000m, đất cấp III
0.9123
100 m3 đất nguyên thổ
32
Vận chuyển đất 1km tiếp theo bằng ôtô tự đổ 12 tấn trong phạm vi ≤ 5km, đất cấp III(x4)
0.9123
100 m3 đất nguyên thổ/1km
33
Vận chuyển đất 1km tiếp theo bằng ôtô tự đổ 12 tấn ngoài phạm vi 5km, đất cấp III(x4)
0.9123
100 m3 đất nguyên thổ/1km
34
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 12 tấn trong phạm vi ≤ 1000m, đất cấp I
11.5238
100 m3 đất nguyên thổ
35
Vận chuyển đất 1km tiếp theo bằng ôtô tự đổ 12 tấn trong phạm vi ≤ 5km, đất cấp I(X4)
11.5238
100 m3 đất nguyên thổ/1km
36
Vận chuyển đất 1km tiếp theo bằng ôtô tự đổ 12 tấn ngoài phạm vi 5km, đất cấp I(X4)
11.5238
100 m3 đất nguyên thổ/1km
37
Đào nền đường bằng máy đào <= 1,6m3, máy ủi<=110CV đất cấp II
7.5624
100 m3
38
Đắp nền đường bằng máy đầm 16T, độ chặt yêu cầu, K=0,95
4.2388
100 m3
39
Đắp nền đường bằng máy 16 tấn, độ chặt yêu cầu K=0,98
0.0449
100 m3
40
Xào xới lu nguyên thổ nền đường, độ chặt yêu cầu K=0,98
5.1535
100 m3
41
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 10 tấn trong phạm vi ≤ 300m, đất cấp II
24.9863
100 m3 đất nguyên thổ
42
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 12 tấn trong phạm vi ≤ 1000m, đất cấp II
17.2754
100 m3 đất nguyên thổ
43
Vận chuyển đất 1km tiếp theo bằng ôtô tự đổ 12 tấn trong phạm vi ≤ 5km, đất cấp II(X4)
17.2754
100 m3 đất nguyên thổ/1km
44
Vận chuyển đất 1km tiếp theo bằng ôtô tự đổ 12 tấn ngoài phạm vi 5km, đất cấp II(x4)
17.2754
100 m3 đất nguyên thổ/1km
45
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên,
4.1186
100 m3
46
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới
4.0721
100 m3
47
Tưới lớp dính bám, thấm bám mặt đường bằng nhũ tương gốc Axít, lượng nhũ tương 0,5kg/m2
44.2883
100 m2
48
Tưới lớp dính bám, thấm bám mặt đường bằng nhũ tương gốc Axít, lượng nhũ tương 1,0kg/m2
21.1542
100 m2
49
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (loại BTNC16), chiều dày mặt đường đã lèn ép 7cm
65.4425
100 m2
50
Rải thảm mặt đường bê tông bù vênh nhựa chặt (loại BTNC16), chiều dày mặt đường đã lèn ép 5cm
21.505
100 m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 05: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 05: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 31

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây