Thông báo mời thầu

Gói thầu số 05: Thi công xây lắp

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 12:05 05/09/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp, xử lý chống ngập tuyến đê bối Liêm Tuyền đoạn từ nhà Bà Thưởng (tổ dân phố 1) đến hết địa phận phường Liêm Tuyền (giáp xã Bình Lục), phường Liêm Tuyền, tỉnh Ninh Bình
Tên gói thầu
Gói thầu số 05: Thi công xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Cải tạo, nâng cấp, xử lý chống ngập tuyến đê bối Liêm Tuyền đoạn từ nhà Bà Thưởng (tổ dân phố 1) đến hết địa phận phường Liêm Tuyền (giáp xã Bình Lục), phường Liêm Tuyền, tỉnh Ninh Bình
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách phường và huy động các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Liêm Tuyền, Tỉnh Ninh Bình
Thời điểm đóng thầu
16:30 15/09/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
1320/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
05/09/2026 11:57
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG LIÊM TUYỀN
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
12:04 05/09/2026
đến
16:30 15/09/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:30 15/09/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
209.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai trăm lẻ chín triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 15/09/2026 (13/01/2027)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CP AN THÀNH PHÁT NAM HÀ Tư vấn lập Báo cáo Kinh tế kỹ thuật Số 52A, ngõ 96, đường Lê Công Thanh - Phường Trần Hưng Đạo - Thành phố Phủ Lý - Tỉnh Hà Nam
2 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ CÔNG NGHỆ (TECHCONS) Tư vấn thẩm tra thiết kế BVTC-DT công trình TDP Đường Ấm - - Phường Hà Nam - Tỉnh Ninh Bình
3 Phòng Kinh tế, Hạ tầng và đô thị Đơn vị thẩm định thiết kế và dự toán Phường Liêm Tuyền, tỉnh Ninh Bình
4 CÔNG TY TNHH AN VIỆT BÁCH Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT Số 107, đường Lý Thái Tổ - - Phường Phù Vân - Tỉnh Ninh Bình

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt uốn cốt thép ≥5KW
1
2
Cần cẩu bánh xích ≥10T
1
3
Máy đào gầu ≥0,4m3
2
4
Máy đầm bàn ≥ 1KW
1
5
Máy bơm nước
1
6
Máy hàn điện ≥23kW
1
7
Máy khoan bê tông ≥ 0,62KW
1
8
Máy lu bánh thép ≥9T
1
9
Máy trộn bê tông ≥250 lít
1
10
Máy ủi ≥ 50CV
1
11
Ô tô tự đổ ≥5T
2
12
Máy đầm dùi ≥ 1,5KW
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đào không thích hợp kết, đất cấp I
29.415
100m3
2
Đào không thích hợp, đất cấp I
326.838
1m3
3
Đào mái, đất cấp II
6.661
100m3
4
Đào mái, đất cấp II
74.009
1m3
5
Đào đất thi công rọ đá+chân khay, chiều rộng móng ≤6m, đất cấp II
17.41
100m3
6
Đào đất thi công rọ đá+chân khay, đất cấp II
193.445
1m3
7
Vận chuyển đất cấp I
32.684
100m3
8
Vận chuyển đất cấp II
13.981
100m3
9
Đắp đất, độ chặt yêu cầu K = 0,90
5.321
100m3
10
Đắp đất nền
8.565
100m3
11
Mua đất để đắp
1044.979
m3
12
Vận chuyển đất đào để đắp
6.912
100m3
13
Đắp đất đoạn C22-C38 đường thi công, độ chặt yêu cầu K = 0,9
6.284
100m3
14
Phát quang tuyến kè
18.278
100m2
15
Nhân công tháo dỡ ống hút
2
công
16
ca xe vận chuyển cây, cỏ sau khi phát quang
3
ca
17
Thả đá hộc tự do vào thân kè
3509.72
m3
18
Xếp rọ đá (đan rọ) trên cạn; Loại rọ 2x1x0,5m
817
1 rọ
19
Đắp đá thải đường thi công, độ chặt yêu cầu K = 0,9
8.439
100m3
20
Mua đá thải mặt đường thi công
1029.582
m3
21
Đào không thích hợp, đất cấp I
3.506
100m3
22
Đào không thích hợp, đất cấp I
38.957
1m3
23
Vận chuyển đất cấp I
3.896
100m3
24
Đào đất mặt dầm chân, chiều rộng móng ≤6m, đất cấp II
8.634
100m3
25
Đào đất mặt dầm chân, rộng ≤3m, sâu ≤1m, đất cấp II
95.931
1m3
26
Đắp đất hoàn trả
3.548
100m3
27
Vận chuyển đất cấp II
5.691
100m3
28
Bê tông lót móngchiều rộng ≤250cm, M100, đá 1x2
47.85
m3
29
Bê tông lót móng SX, chiều rộng >250cm, M100, đá 1x2
533.38
m3
30
Bê tông mái bờ kênh mương dày ≤20cm, bê tông M200, đá 1x2
812.89
m3
31
Bê tông dầm chân+BT đổ chèn, chiều rộng ≤250cm, M200, đá 1x2
215.23
m3
32
Bê tông cọc bê tông
341.61
m3
33
Ván khuôn mái bờ kênh mương
1.849
100m2
34
Ván khuôn dầm+đầu dầm
9.653
100m2
35
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn cọc
4.691
100m2
36
Quét nhựa bi tum và dán giấy dầu 2 lớp giấy 3 lớp nhựa
711.2
m2
37
Lắp dựng cốt thép mái+bậc, ĐK ≤10mm
45.294
tấn
38
Lắp dựng cốt thép dầm, ĐK ≤10mm
2.517
tấn
39
Lắp dựng cốt thép dầm, ĐK ≤18mm
5.534
tấn
40
Gia công cọc mồi
0.061
tấn
41
Gia công cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, KL ≤10kg/1 cấu kiện
3.843
tấn
42
Lắp đặt cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, KL ≤10kg/1 cấu kiện
3.843
tấn
43
Gia công, lắp đặt cốt thép cọc, ĐK ≤10mm
8.982
tấn
44
Gia công, lắp đặt cốt thép, cọc, ĐK ≤18mm
37.318
tấn
45
Ép trước cọc BTCT, chiều dài đoạn cọc >4m, đất cấp I
4.63
100m
46
Ép trước cọc BTCT, chiều dài đoạn cọc >4m, KT 25x25cm, đất cấp I
55.56
100m
47
Nhổ cọc dẫn
4.63
100m
48
Bốc xếp cấu kiện bê tông đúc sẵn có trọng lượng P≤1T -Bốc xếp lên
926
1 cấu kiện
49
Vận chuyển cọc
85.403
10 tấn/1km
50
Bốc xếp cấu kiện bê tông đúc sẵn - xếp xuống
926
1 cấu kiện

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 05: Thi công xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 05: Thi công xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 9

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây