Thông báo mời thầu

Gói thầu số 05: Thi công xây lắp

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 15:30 05/09/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa, cải tạo hạng mục công trình trường THPT Quỳnh Nhai
Tên gói thầu
Gói thầu số 05: Thi công xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Sửa chữa, cải tạo hạng mục công trình Trường THPT Quỳnh Nhai
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước (UBND tỉnh giao tại Quyết định số 3188/QĐ-UBND ngày 10/12/2025; Sở Giáo dục và Đào tạo giao chi tiết tại Quyết định số 1231/QĐ-SGDĐT ngày 31/12/2025)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Quỳnh Nhai, Tỉnh Sơn La
Thời điểm đóng thầu
16:00 14/09/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
125
Ngày phê duyệt
05/09/2026 15:28
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường Trung học phổ thông huyện Quỳnh Nhai
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:29 05/09/2026
đến
16:00 14/09/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:00 14/09/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
30.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 14/09/2026 (13/12/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Trung tâm giám định chất lượng và quy hoạch xây dựng Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Đường Khuất Duy Tiến, tổ 3 Chiềng Lề, phường Tô Hiệu, tỉnh Sơn La
2 Công ty TNHH đầu tư và xây dựng 8988 Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Thôn Tiền Phong, xã Mai Sơn, tỉnh Sơn La
3 Ban QLDA đầu tư xây dựng Quỳnh Nhai Tư vấn lập E-HSMT Tiểu khu 1, xã Quỳnh Nhai, tỉnh Sơn La
4 Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Nam Duong Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 01, LK01, khu đô thị bản Buổn, phường Chiềng Cơi, tỉnh Sơn La
5 Ban QLDA đầu tư xây dựng Quỳnh Nhai Tư vấn đánh giá E-HSDT Tiểu khu 1, xã Quỳnh Nhai, tỉnh Sơn La
6 Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Nam Duong Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 01, LK01, khu đô thị bản Buổn, phường Chiềng Cơi, tỉnh Sơn La

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy lu bánh hơi
1
2
Máy đào, dung tích gầu ≥ 0,8m3
1
3
Máy lu bánh thép
1
4
Máy rải
1
5
Ô tô tự đổ
2
6
Máy phun nhựa
1
7
Máy cắt uốn thép
1
8
Máy hàn
1
9
Máy đầm dùi
1
10
Máy đầm bàn
1
11
Máy trộn bê tông
1
12
Máy trộn vữa
1
13
Máy cắt gạch đá
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Tường rào, kè đá
2
Tường rào xây gạch
3
Đổ bê tông móng, đá 2x4, mác 200
2.0625
m3
4
Ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật
0.165
100m2
5
Đổ bê tông xà dầm, giằng nhà, đá 1x2, mác 200
0.99
m3
6
Ván khuôn xà, dầm, giằng
0.09
100m2
7
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.0683
tấn
8
Đổ bê tông bê tông cột, đá 2x4, mác 200
1.3794
m3
9
Ván khuôn cột vuông, chữ nhật
0.2508
100m2
10
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <= 10mm
0.0352
tấn
11
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <= 18mm
0.1655
tấn
12
Xây gạch, xây tường thẳng, chiều dày <= 11cm, vữa XM mác 50
8.7153
m3
13
Trát trụ, cột, lam đứng, cầu thang, vữa XM mác 50
19.536
m2
14
Trát tường ngoài, vữa XM mác 50
176.808
m2
15
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà 1 nước lót, 2 nước phủ
196.344
m2
16
Thép L40x40x1.2
11.5984
kg
17
Thép gai
225
m
18
Kè đá hộc
19
Đào móng công trình, đất cấp III
0.5999
100m3
20
Đắp đất nền móng công trình, nền đường
7.385
m3
21
Đổ bê tông lót móng, đá 2x4, mác 100
6.435
m3
22
Xây đá hộc, xây móng, vữa XM mác 75
46.17
m3
23
Xây đá hộc, xây tường thẳng, vữa XM mác 75
52.425
m3
24
Miết mạch tường đá loại lồi, vữa XM mác 100
72
m2
25
Rọ đá 2x4
1.408
m3
26
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, đường kính ống 90mm
0.198
100m
27
Sửa chữa đường nội bộ
28
Tưới lớp dính bám mặt đường, lượng nhựa 0,5 kg/m2
33.1549
100m2
29
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt, chiều dày mặt đường đã lèn ép 5 cm
33.1549
100m2
30
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt, chiều dày mặt đường đã lèn ép 3 cm
16.7833
100m2
31
Vận chuyển đá dăm đen, bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ, cự ly 4km
5.2824
100tấn
32
Vận chuyển đá dăm đen, bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ, vận chuyển 1km tiếp theo
5.2824
100tấn
33
Láng nền sàn không đánh mầu, vữa XM mác 100
90
m2
34
Đổ bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, đá 1x2, mác 200
2.7
m3
35
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn nắp đan, tấm chớp
0.288
100m2
36
Lắp các loại cấu kiện bê tông đúc sẵn, trọng lượng <= 25kg
600
1 cấu kiện
37
Sửa chữa cổng
38
Phá dỡ
39
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép
2.3836
m3
40
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép
1.5592
m3
41
Tháo dỡ khung hàng rào, cổng thép
5
công
42
Xúc đá hỗn hợp lên phương tiện vận chuyển
0.0394
100m3
43
Vận chuyển đá trong phạm vi <= 1000m, đá hỗn hợp
0.0394
100m3
44
Vận chuyển tiếp 1km trong phạm vi <= 5km, đá hỗn hợp
0.0394
100m3/1km
45
Cải tạo
46
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra, đất cấp III
4.312
m3
47
Đổ bê tông lót móng, đá 2x4, mác 100
0.288
m3
48
Đổ bê tông móng, đá 1x2, mác 200
0.4
m3
49
Đổ bê tông cột, tiết diện cột <= 0,1m2, đá 1x2, mác 200
0.3214
m3
50
Ván khuôn móng cột
0.016
100m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 05: Thi công xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 05: Thi công xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 0

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây