Thông báo mời thầu

Gói thầu số 05: Xây lắp

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 23:50 09/04/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Kiên cô hoá tuyên đường thôn Đông Trà, xã Đông Lâm (đoạn đường vào nhà ông Triệu Du Chòi, nhà ông Triệu Quý Nguyên và đường vào khu sản xuất), xã Đồng Lâm
Tên gói thầu
Gói thầu số 05: Xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Thành phố cấp bổ sung có mục tiêu hỗ trợ ngân sách xã
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Hạ Long, Tỉnh Quảng Ninh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
00:00 18/04/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
81/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
08/04/2024 23:46
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Đồng Lâm
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
23:48 09/04/2024
đến
00:00 18/04/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
00:00 18/04/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
40.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 18/04/2024 (17/07/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn, môi trường PTT Tư vấn lập E-HSMT Tổ 16, khu 2 - Phường Hà Khẩu - Thành phố Hạ Long - Tỉnh Quảng Ninh
2 Bộ phận Tài chính - Kế toán, UBND xã Đồng Lâm, thành phố Hạ Long, tỉnh Quảng Ninh Tư vấn thẩm định E-HSMT Thôn Đồng Quặng, xã Đồng Lâm, thành phố Hạ Long, tỉnh Quảng Ninh
3 Công ty cổ phần tư vấn, môi trường PTT Tư vấn đánh giá E-HSDT Tổ 16, khu 2 - Phường Hà Khẩu - Thành phố Hạ Long - Tỉnh Quảng Ninh
4 Bộ phận Tài chính - Kế toán, UBND xã Đồng Lâm, thành phố Hạ Long, tỉnh Quảng Ninh Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Thôn Đồng Quặng, xã Đồng Lâm, thành phố Hạ Long, tỉnh Quảng Ninh
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG QUẢNG THÁI Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu Số nhà 41, phố Lê Lương - Thị trấn Đầm Hà - Huyện Đầm Hà - Tỉnh Quảng Ninh
6 CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG ĐẠI VIỆT Tư vấn lập BCKTKT Khu đô thị Hòn Cặp Bè - Phường Bạch Đằng - Thành phố Hạ Long - Tỉnh Quảng Ninh
7 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HÙNG CƯỜNG Tư vấn thẩm tra TK, DT 309 Hoàng Văn Thụ - Phường Quảng Phú - Thành phố Quảng Ngãi - Tỉnh Quảng Ngãi

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ôtô tự đổ ≥ 07T (Tài liệu kèm theo: Giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật còn hiệu lực; Giấy tờ chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê)
2
2
Máy đào, dung tích ≥0,4m3 (Tài liệu kèm theo: Giấy tờ chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê)
1
3
Máy ủi, công suất ≥110CV (Tài liệu kèm theo: Giấy tờ chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê)
1
4
Máy lu tĩnh ≥10T (Tài liệu kèm theo: Giấy tờ chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê)
1
5
Máy trộn bê tông dung tích ≥ 250 lít (Tài liệu kèm theo: Giấy tờ chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê)
2
6
Máy trộn vữa dung tích ≥ 150 lít (Tài liệu kèm theo: Giấy tờ chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê)
2
7
Máy toàn đạc điện tử (Tài liệu kèm theo: Giấy tờ chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê)
1
8
Máy thuỷ bình (Tài liệu kèm theo: Giấy tờ chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC: NỀN MẶT ĐƯỜNG
2
Đào nền đường bằng máy đào - Cấp đất III
14.921
100m3
3
Đào nền đường bằng máy đào - Cấp đất III
22.227
100m3
4
Đào nền đường bằng máy đào - Cấp đất III
2.137
100m3
5
Đào nền đường bằng máy đào - Cấp đất III
8.611
100m3
6
Đào nền đường bằng máy đào - Cấp đất III
9.344
100m3
7
Đào nền đường bằng máy đào - Cấp đất III
9.344
100m3
8
Đào nền đường bằng máy đào - Cấp đất III
0.348
100m3
9
Đào nền đường bằng máy đào - Cấp đất III
2.698
100m3
10
Mua và vận chuyển đất đắp
12.379
100m3
11
Vận chuyển đất đắp bằng ô tô tự đổ
159.684
10m3
12
BTXM mặt đường M250 đá 2x4 dày 18cm
466.153
m3
13
Nilon lót 2 lớp
49.466
100m2
14
Ván khuôn thép đổ bê tông mặt đường
2.034
100m2
15
Móng CPDD loại 1 - 16cm
4.864
100m3
16
Xẻ khe co
32.814
10m
17
Cốt thép khe giãn d25
0.431
tấn
18
Gỗ mềm chèn khe
0.295
m3
19
ống nhựa PVC D30 mm
0.179
100m
20
Nhựa đường chèn khe
190.563
kg
21
HẠNG MỤC AN TOÀN GIAO THÔNG
22
Đào đất hố móng
0.896
m3
23
Bê tông cọc tiêu M250 đá 2x4
0.343
m3
24
Ván khuôn đổ bê tông cọc tiêu
0.052
100m2
25
Cốt thép cọc tiêu D<=10
0.037
tấn
26
Lắp đặt cọc tiêu
14
cột
27
Sơn phản quang
1.176
m2
28
Sơn trắng 2 lớp
4.83
m2
29
Bê tông móng cọc M150 đá 2x4
0.77
m3
30
HẠNG MỤC CỐNG THOÁT NƯỚC
31
Đệm đá mạt - 10cm
0.02
100m3
32
Xây đá hộc, xây móng cống, vữa XM M100
7.44
m3
33
Láng lòng cống không đánh màu, dày 3cm, vữa XM M100
9.3
m2
34
Xây đá hộc, xây thân cống, vữa XM M100
9.151
m3
35
Trát tường cống VXM M100 - 2cm
22.878
m2
36
Bê tông mũ mố M250 đá 1x2
2.232
m3
37
Ván khuôn mũ mố
0.149
100m2
38
Cốt thép mũ mố D<=10
0.104
tấn
39
Lắp đặt bản đậy
19
bản
40
Bê tông bản đậy M250 đá 1x2
2.66
m3
41
Ván khuôn bản đậy
0.072
100m2
42
Cốt thép bản đậy D<10
0.177
tấn
43
Cốt thép bản đậy D<=18
0.215
tấn
44
Đệm đá mạt - 10cm
0.004
100m3
45
Xây đá hộc, xây móng ga, vữa XM M100
1.152
m3
46
Láng lòng ga không đánh màu, dày 3cm, vữa XM M100
1.2
m2
47
Xây đá hộc, xây ga thu nước, vữa XM M100
2.352
m3
48
Trát tường cống VXM M100 - 2cm
6.44
m2
49
Lắp đặt đốt cống D500 (L=1m)
8
đoạn ống
50
Lắp đặt đế cống D500
16
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 05: Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 05: Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 96

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây