Thông báo mời thầu

Gói thầu số 05: Xây lắp

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 21:35 28/08/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, chỉnh trang HTKT tuyến đường gom phía Tây đường Võ Văn Kiệt đoạn từ trục chính A đến UBND xã Thiên Lộc
Tên gói thầu
Gói thầu số 05: Xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cải tạo, chỉnh trang HTKT tuyến đường gom phía Tây đường Võ Văn Kiệt đoạn từ trục chính A đến UBND xã Thiên Lộc
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Thiên Lộc, Thành phố Hà Nội
Thời điểm đóng thầu
10:00 15/09/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
758/QĐ-QLDA
Ngày phê duyệt
28/08/2026 21:34
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý dự án đầu tư - hạ tầng xã Thiên Lộc
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
21:34 28/08/2026
đến
10:00 15/09/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 15/09/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
800.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Tám trăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 15/09/2026 (13/01/2027)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Liên danh Công ty cổ phần thương mại đầu tư và xây dựng Thái Sơn - Công ty TNHH thương mại và tư vấn xây lắp HBA Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán M09-L10, Khu A, khu Đô Thị mới Dương Nội, Phường Dương Nội, TP Hà Nội
2 Công ty TNHH tư vấn thiết kế xây dựng công trình Minh Việt Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán NV 5.15, Khu chức năng đô thị Tây Mỗ, Phường Tây Mỗ, TP Hà Nội
3 Công ty cổ phần tư vấn đầu tư và quản lý xây dựng DSC Tư vấn lập E-HSMT Số 672 đường Phúc Diễn, phường Xuân Phương, TP. Hà Nội
4 Công ty Cổ phần Nam Đông Group Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 21, ngõ 89 phố Quan Nhân, Phường Thanh Xuân, TP Hà Nội
5 Công ty cổ phần tư vấn đầu tư và quản lý xây dựng DSC Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 672 đường Phúc Diễn, phường Xuân Phương, TP. Hà Nội
6 Công ty Cổ phần Nam Đông Group Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 21, ngõ 89 phố Quan Nhân, Phường Thanh Xuân, TP Hà Nội
7 Tư vấn giám sát thi công xây dựng Tư vấn giám sát thi công xây dựng Địa chỉ Tư vấn giám sát thi công xây dựng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ
2
2
Ô tô tải có cẩu/cần trục/Cần cẩu
1
3
Máy đào
2
4
Máy lu
1
5
Máy ủi
1
6
Máy đo điện trở tiếp địa
1
7
Hợp bộ\thiết bị thí nghiệm cao áp
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Thí nghiệm thiết bị
Theo quy định tại Chương V
2
Thí nghiệm máy biến áp lực - U 22 ÷ 35 kV, máy biến áp 3 pha S <= 1MVA
1
1 máy
Theo quy định tại Chương V
3
Thí nghiệm dao cách ly thao tác bằng cơ khí, điện áp <= 35kV
2
1 bộ 3 pha
Theo quy định tại Chương V
4
Thí nghiệm ngăn cầu chì
1
1 bộ 3 pha
Theo quy định tại Chương V
5
Thí nghiệm hệ thống mạch dòng điện
1
hệ thống
Theo quy định tại Chương V
6
Thí nghiệm hệ thống mạch: bảo vệ (thời gian, trung gian, cắt trực tiếp, mạch đầu ra)
1
hệ thống
Theo quy định tại Chương V
7
Thí nghiệm rơle dòng điện - Kỹ thuật số
1
1 bộ
Theo quy định tại Chương V
8
Thí nghiệm biến dòng điện - U ≤ 1 kV; U ≤ 15 kV; U 22 - 35 kV, cấp điện áp biến dòng điện 22 <= U <= 35kV
1
1 máy 1 pha
Theo quy định tại Chương V
9
Thí nghiệm biến dòng điện - U ≤ 1 kV; U ≤ 15 kV; U 22 - 35 kV, cấp điện áp biến dòng điện 22 <= U <= 35kV
2
1 máy 1 pha
Theo quy định tại Chương V
10
Thí nghiệm áp tô mát và khởi động từ, dòng điện định mức ≥ 300 A, dòng điện định mức 1000 ≤ A < 2000A
1
01 cái
Theo quy định tại Chương V
11
Thí nghiệm áp tô mát và khởi động từ < 300 A, dòng điện định mức 100 < A < 300
6
01 cái
Theo quy định tại Chương V
12
Thí nghiệm áp tô mát và khởi động từ < 300 A, dòng điện định mức 10 < A ≤ 50
1
01 cái
Theo quy định tại Chương V
13
Thí nghiệm Am pe mét xoay chiều AC
1
1 cái
Theo quy định tại Chương V
14
Thí nghiệm Vôn mét xoay chiều AC
1
1 cái
Theo quy định tại Chương V
15
Thí nghiệm biến dòng điện - U ≤ 1 kV; U ≤ 15 kV; U 22 - 35 kV, cấp điện áp biến dòng điện U <=1kV
1
1 máy 1 pha
Theo quy định tại Chương V
16
Thí nghiệm biến dòng điện - U ≤ 1 kV; U ≤ 15 kV; U 22 - 35 kV, cấp điện áp biến dòng điện U <=1kV
2
1 máy 1 pha
Theo quy định tại Chương V
17
Thí nghiệm chống sét van U ≤ 15 kV, điện áp định mức U ≤ 1kV
1
1 bộ (1 pha)
Theo quy định tại Chương V
18
Thí nghiệm chống sét van U ≤ 15 kV, điện áp định mức 10 ≤ U ≤ 15kV
2
1 bộ (1 pha)
Theo quy định tại Chương V
19
Thí nghiệm công tơ 3 pha - Điện từ
1
1 cái
Theo quy định tại Chương V
20
Thí nghiệm áp tô mát và khởi động từ < 300 A, dòng điện định mức 100 < A < 300
1
01 cái
Theo quy định tại Chương V
21
Thí nghiệm tụ điện, điện áp định mức ≤ 1000V
6
01 cái
Theo quy định tại Chương V
22
Lắp đặt thiết bị hạ áp
Theo quy định tại Chương V
23
Lắp đặt tủ điện hạ áp, loại tủ điện xoay chiều 3pha
8
1 tủ
Theo quy định tại Chương V
24
Lắp đặt vật tư phần cáp ngầm trung áp
Theo quy định tại Chương V
25
Cáp ngầm 12,7/22(24)kV-Cu/XLPE/PVC/DSTA/PVC-3x240mm2-CTSr-WS
348
m
Theo quy định tại Chương V
26
Kéo rải và lắp đặt cáp trong ống bảo vệ bằng máy; trọng lượng cáp ≤15kg/m
3.48
100m
Theo quy định tại Chương V
27
Kéo rải lại Cáp ngầm 12,7/22(24)kV-Cu/XLPE/PVC/DSTA/PVC-3x70mm2-CTSr-WS
0.52
100m
Theo quy định tại Chương V
28
Hộp đầu cáp Tplug 22kV Cu/3x240mm2
2
Theo quy định tại Chương V
29
Làm và lắp đặt đầu cáp; đầu cáp khô điện áp 22KV, tiết diện ruột cáp ≤240mm2
2
1 đầu cáp (3 pha)
Theo quy định tại Chương V
30
Hộp đầu cáp Tplug 22kV Cu/3x70mm2
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
31
Làm và lắp đặt đầu cáp; đầu cáp khô điện áp 22KV, tiết diện ruột cáp ≤70mm2
1
1 đầu cáp (3 pha)
Theo quy định tại Chương V
32
Hộp nối cáp 22kV M3x240mm2
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
33
Lắp đặt hộp nối cáp; hộp nối cáp khô điện áp 22KV, tiết diện cáp ≤240mm2
1
1 hộp nối (3 pha)
Theo quy định tại Chương V
34
Dây đồng bọc 0.6/1kV Cu/PVC 1x35mm2
6
m
Theo quy định tại Chương V
35
Lắp đặt dây đồng xuống thiết bị, tiết diện dây ≤ 95mm2
6
m
Theo quy định tại Chương V
36
Dây đồng bọc XLPE-12,7/22(24)-50mm2
2
m
Theo quy định tại Chương V
37
Lắp đặt dây đồng xuống thiết bị, tiết diện dây ≤ 95mm2
2
m
Theo quy định tại Chương V
38
Ống thép DN200 dày 4,5mm (24.33kg/m)
16
m
Theo quy định tại Chương V
39
Lắp đặt ống thép bảo vệ cáp, đường kính ống >100mm
0.16
100m
Theo quy định tại Chương V
40
Cổ dề đỡ cáp lên cột
25.76
kg
Theo quy định tại Chương V
41
Lắp cổ dề; chiều cao lắp đặt ≤20m
1
công/bộ
Theo quy định tại Chương V
42
Đầu cốt đồng M35
6
cái
Theo quy định tại Chương V
43
Đầu cốt đồng M50
2
cái
Theo quy định tại Chương V
44
Ép đầu cốt, tiết diện cáp ≤50mm2
0.8
10 đầu cốt
Theo quy định tại Chương V
45
Biển tên đầu cáp (đến+đi)
4
Cái
Theo quy định tại Chương V
46
Lắp biển cấm; chiều cao lắp đặt ≤20m
4
công/bộ
Theo quy định tại Chương V
47
Keo bọt nở 750ml
4
bình
Theo quy định tại Chương V
48
Mốc báo hiệu cáp ngầm bằng sứ
28
Cái
Theo quy định tại Chương V
49
Vỏ tủ RMU 3 ngăn CD
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
50
Lắp đặt vỏ tủ RMU
1
1 tủ
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 05: Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 05: Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 7

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây