Thông báo mời thầu

Gói thầu số 05: Xây lắp công trình

Tìm thấy: 17:01 18/06/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng nhà để máy phòng cháy chữa cháy,cầu nối 2 khối nhà 2 tầng và xây dựng, nâng cấp các hạng mục phụ trợ khác cho Trường Tiểu học Cảnh Hóa
Tên gói thầu
Gói thầu số 05: Xây lắp công trình
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Xây dựng nhà để máy phòng cháy chữa cháy,cầu nối 2 khối nhà 2 tầng và xây dựng, nâng cấp các hạng mục phụ trợ khác cho Trường Tiểu học Cảnh Hóa
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn đầu tư công trung hạn ngân sách tỉnh giai đoạn 2021- 2025 hỗ trợ các huyện xây dựng trường đạt chuẩn Quốc gia
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Quảng Trạch, Tỉnh Quảng Bình
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:30 25/06/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500280229_2506181651
Ngày phê duyệt
18/06/2025 16:55
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Phù Cảnh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:59 18/06/2025
đến
08:30 25/06/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:30 25/06/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
19.367.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười chín triệu ba trăm sáu mươi bảy nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 25/06/2025 (23/10/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG NGUYỄN GIA Tư vấn lập E-HSMT Thôn Tân Phú - Xã Quảng Phú - Huyện Quảng Trạch - Tỉnh Quảng Bình
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG NGUYỄN GIA Tư vấn đánh giá E-HSDT Thôn Tân Phú - Xã Quảng Phú - Huyện Quảng Trạch - Tỉnh Quảng Bình

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt gạch đá công suất 1,7kw
1
2
Máy khoan bê tông cầm tay công suất ≥0,62kw
1
3
Máy trộn bê tông 250 lít
1
4
Ô tô tự đổ trọng tải >=5T
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - xà dầm, trần
373.1436
m2
2
Trát dặm vá các vị trí tường bong tróc dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
30
m2
3
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
386.406
m2
4
Sơn dầm, trần, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
894.3156
m2
5
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt tường chân móng
18.756
m2
6
Quét nước xi măng chân móng 2 nước
18.756
m2
7
Phá dỡ nền gạch bị bong tróc
48.8902
m2
8
Bốc xếp Vận chuyển phế thải các loại từ tầng 2 xuống
1.1508
m3
9
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 5,0T
1.6773
m3
10
Lát nền, sàn - Tiết diện gạch ≤ 0,25m2, vữa XM M75, PCB40
38.3602
m2
11
Ốp đá granit tự nhiên vào tường sử dụng keo dán
10.53
m2
12
Hạng mục: Cải tạo 02 phòng học của khối nhà 2T8P thành phòng thư viện
13
Phá dỡ tường, nền
4.498
m3
14
Bốc xếp Vận chuyển phế thải các loại từ tầng 2 xuống
4.498
m3
15
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 5,0T
4.498
m3
16
Xây bục giảng gạch không nung 2 lỗ, vữa XM M75, PCB40
0.2798
m3
17
Trát tường dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
3.5076
m2
18
Láng nền bục giảng có đánh màu, dày 2cm, vữa XM M75, PCB40
12.168
m2
19
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
124.57
m2
20
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - xà dầm, trần
80.6888
m2
21
Sơn dầm, trần, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
205.2588
m2
22
Rải thảm xốp lót sàn KT 600*600 vân chống trượt, cạnh có răng ghép
0.8069
100m2
23
Hạng mục: Xây mới hàng rào phía tây
24
Phá dỡ kết cấu bằng máy đào gắn đầu búa thủy lực - Kết cấu gạch đá
20.5198
m3
25
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 5,0T
20.5198
m3
26
Đào móng bằng máy đào 0,4m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
0.1436
100m3
27
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 2x4, PCB30
1.4273
m3
28
Lót cát móng đá tưới nước đầm kỹ
1.474
m3
29
Ván khuôn gỗ móng cột - Móng vuông, chữ nhật
0.12
100m2
30
Ván khuôn cổ móng cột - Cột vuông, chữ nhật
0.0972
100m2
31
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB40
3.6909
m3
32
Bê tông cổ cột, M200, đá 1x2
0.6561
m3
33
Xây móng bằng đá hộc - Chiều dày ≤60cm, vữa XM M75, PCB40
12.3506
m3
34
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,85
0.0479
100m3
35
Ván khuôn gỗ giằng hàng rào
0.325
100m2
36
Bê tông giằng hàng rào, bê tông M200, đá 1x2
3.2017
m3
37
Ván khuôn gỗ cột - Cột vuông, chữ nhật
0.2693
100m2
38
Bê tông cột hàng rào, M200, đá 1x2, PCB40
1.481
m3
39
Xây tường hàng rào gạch 6 lỗ không nung KT(10x15x22)cm, dày 22cm, vữa XM M75
6.8607
m3
40
Xây tường hàng rào gạch 6 lỗ không nung KT(10x15x22)cm, dày 15cm, vữa XM M75
5.346
m3
41
Trát tường rào dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
133.65
m2
42
Trát trụ cột, trụ hàng rào dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
15.48
m2
43
Trát giằng hàng rào, vữa XM M75, PCB40
32.5
m2
44
Trát gờ chỉ, vữa XM M75, PCB40
21.6
m
45
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK (6-8)mm
0.0249
tấn
46
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK =10mm
0.173
tấn
47
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK (6-8)mm
0.0597
tấn
48
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK =10mm
0.0832
tấn
49
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK (6-8)mm
0.0441
tấn
50
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK =10mm
0.1839
tấn

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG NGUYỄN GIA như sau:

  • Có quan hệ với 42 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,29 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 44,09%, Xây lắp 55,91%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 165.966.518.400 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 165.316.240.462 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,39%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 05: Xây lắp công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 05: Xây lắp công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 46

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây