Thông báo mời thầu

Gói thầu số 05XL

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 15:41 21/08/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp đường giao thông từ QL1 đến quán Thái Thịnh, khu phố Phước Lý, phường Xuân Yên
Tên gói thầu
Gói thầu số 05XL
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Thị xã hỗ trợ có mục tiêu về xã (thu tiền sử dụng đất)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thị xã Sông Cầu, Tỉnh Phú Yên
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:30 30/08/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
Quyết định số 238/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
21/08/2024 15:37
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND phường Xuân Yên
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:39 21/08/2024
đến
08:30 30/08/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:30 30/08/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
57.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm mươi bảy triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 30/08/2024 (28/12/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG AN BÌNH PHÚ Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 12/84 Phan Đăng Lưu - Phường 9 - TP Tuy Hoà - Tỉnh Phú Yên
2 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG PHƯỚC LỘC AN Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 15/1 Lê Thành Phương - Phường 2 - TP Tuy Hoà - Tỉnh Phú Yên
3 CÔNG TY CP TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THỐNG NHẤT Tư vấn lập E-HSMT Số 18/4 Lê Thành Phương, khu phố Lý Tự Trọng - Phường 8 - TP Tuy Hoà - Tỉnh Phú Yên
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG & THƯƠNG MẠI NHẬT MINH Tư vấn thẩm định E-HSMT Hẻm 551 Nguyễn Tất Thành - Phường 9 - TP Tuy Hoà - Tỉnh Phú Yên
5 CÔNG TY CP TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THỐNG NHẤT Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 18/4 Lê Thành Phương, khu phố Lý Tự Trọng - Phường 8 - TP Tuy Hoà - Tỉnh Phú Yên
6 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG & THƯƠNG MẠI NHẬT MINH Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Hẻm 551 Nguyễn Tất Thành - Phường 9 - TP Tuy Hoà - Tỉnh Phú Yên

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào >=1,25m3 (Kèm Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng và Giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng trong khai thác sử dụng còn hiệu lực). Nếu trường hợp đi thuê thì bên cho thuê cũng phải chứng minh như thuộc sở hữu.
1
2
Máy đào >=0,7m3 (Kèm Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng và Giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng trong khai thác sử dụng còn hiệu lực). Nếu trường hợp đi thuê thì bên cho thuê cũng phải chứng minh như thuộc sở hữu.
1
3
Máy đầm >=10T (Kèm Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng và Giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng trong khai thác sử dụng còn hiệu lực). Nếu trường hợp đi thuê thì bên cho thuê cũng phải chứng minh như thuộc sở hữu.
1
4
Máy đầm >=25T (Kèm Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng và Giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng trong khai thác sử dụng còn hiệu lực). Nếu trường hợp đi thuê thì bên cho thuê cũng phải chứng minh như thuộc sở hữu.
1
5
Máy ủi >=110CV (Kèm Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng và Giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng trong khai thác sử dụng còn hiệu lực). Nếu trường hợp đi thuê thì bên cho thuê cũng phải chứng minh như thuộc sở hữu.
1
6
Máy san (Kèm Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng và Giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng trong khai thác sử dụng còn hiệu lực). Nếu trường hợp đi thuê thì bên cho thuê cũng phải chứng minh như thuộc sở hữu.
1
7
Ô tô tưới nước dung tích >=4m3 (Kèm Giấy đăng ký xe ô tô và Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ còn hiệu lực). Nếu trường hợp đi thuê thì bên cho thuê cũng phải chứng minh như thuộc sở hữu.
1
8
Ô tô tải >= 7Tấn (Kèm Giấy đăng ký xe ô tô và Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ còn hiệu lực). Nếu trường hợp đi thuê thì bên cho thuê cũng phải chứng minh như thuộc sở hữu.
4
9
Máy đầm cóc cầm tay >=70kg (Kèm tài liệu hóa đơn GTGT hoặc hóa đơn bán hàng hoặc các tài liệu phù hợp khác). Nếu trường hợp đi thuê thì bên cho thuê cũng phải chứng minh như thuộc sở hữu.
1
10
Máy trộn bê tông ≥ 250 lít (Kèm tài liệu hóa đơn GTGT hoặc hóa đơn bán hàng hoặc các tài liệu phù hợp khác). Nếu trường hợp đi thuê thì bên cho thuê cũng phải chứng minh như thuộc sở hữu.
2
11
Máy đầm bê tông (Kèm tài liệu hóa đơn GTGT hoặc hóa đơn bán hàng hoặc các tài liệu phù hợp khác). Nếu trường hợp đi thuê thì bên cho thuê cũng phải chứng minh như thuộc sở hữu.
2
12
Máy đo đạc (Kèm tài liệu hóa đơn GTGT hoặc hóa đơn bán hàng hoặc các tài liệu phù hợp khác). Nếu trường hợp đi thuê thì bên cho thuê cũng phải chứng minh như thuộc sở hữu.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC: NỀN ĐƯỜNG
2
Phá dỡ kết cấu bê tông mặt đường bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực (kể cả công tác xúc, vận chuyển đổ đi đúng nơi quy định)
177.13
m3
3
Lu lèn lại mặt đường cũ đã cày phá
17.0508
100m2
4
Đào nền, khuôn đường bằng máy đào 0,8m3 - Cấp đất I (tận dụng để đắp)
2.439
100m3
5
Đào móng cống bằng máy đào 0,8m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất I (tận dụng để đắp)
3.6386
100m3
6
Đào móng cống bằng máy đào 0,8m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất I (kể cả công tác vận chuyển đổ đi đúng nơi quy định)
3.9159
100m3
7
Đắp đất móng cống bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K = 0,95 (tận dụng đất đào để đắp)
5.2423
100m3
8
Đắp nền đường bằng máy lu bánh thép 9T, máy ủi 110CV, độ chặt yêu cầu K = 0,95 (tận dụng đất đào để đắp)
0.1361
100m3
9
HẠNG MỤC: MẶT ĐƯỜNG
10
Bê tông mặt đường dày mặt đường 23cm, M300, đá 1x2 (kể cả công tác ván khuôn)
677.78
m3
11
Lót bạt nhựa tái sinh
27.6938
100m2
12
Thi công khe giãn không thép
51.744
m
13
Thi công khe co không thép
569.143
m
14
Thi công khe dọc
372.56
m
15
HẠNG MỤC: HỆ THỐNG THOÁT NƯỚC DỌC
16
Cống dọc vuông 60x60
17
Bê tông thân cống, M250, đá 1x2 (kể cả công tác ván khuôn)
87.79
m3
18
Gia công, lắp đặt cốt thép ống cống, ống buy, ĐK ≤10mm
13.3144
tấn
19
Gia công, lắp đặt cốt thép ống cống, ống buy, ĐK ≤18mm
4.3375
tấn
20
Bê tông móng cống, rộng ≤250cm, M200, đá 2x4 (kể cả công tác ván khuôn)
66.62
m3
21
Thi công lớp đá đệm móng cống, ĐK đá Dmax ≤6
33.31
m3
22
Cung cấp và lắp đặt ống bê tông bằng cần cẩu, đoạn ống dài 1m - cống hộp vuông kích thước 600x600mm
347
đoạn ống
23
Mối nối
24
Vữa XM M100 trám mối nối
4.38
m3
25
Gia công, lắp đặt cốt thép mối nối cống, ĐK ≤10mm
0.2258
tấn
26
Bê tông mối nối cống, M200, đá 1x2
2.02
m3
27
Hố ga trên tuyến
28
Bê tông thân hố ga, M200, đá 1x2 (kể cả công tác ván khuôn)
10.44
m3
29
Bê tông móng hố ga M200, đá 1x2 (kể cả công tác ván khuôn)
7.65
m3
30
Thi công lớp đá đệm móng hố ga, ĐK đá Dmax ≤6
3.84
m3
31
Xà mũ BTCT hố ga các loại
32
Bê tông xà mũ hố ga, rộng ≤250cm, M250, đá 1x2 (kể cả công tác ván khuôn)
2.53
m3
33
Gia công, lắp dựng cốt thép xà mũ hố ga, ĐK ≤10mm
0.3255
tấn
34
Gia công thép hình V75x75x4
0.3701
tấn
35
Tấm đan BTCT các loại
36
Bê tông tấm đan, bê tông M250, đá 1x2
2.64
m3
37
Gia công, lắp dựng cốt thép tấm đan, ĐK ≤10mm
0.1414
tấn
38
Gia công, lắp dựng cốt thép tấm đan, ĐK<=18mm
0.4244
tấn
39
Gia công, lắp dựng cốt thép thang hố ga, ĐK >18mm
0.0809
tấn
40
Gia công thép hình V75x75x4
1.2419
tấn
41
Lắp đặt tấm đan hố ga
34
cấu kiện
42
Cung cấp và lắp đặt nắp gang lưới chắn rác
14
cái
43
Tường chắn bê tông xi măng
44
Bê tông tường chắn, M200, đá 2x4 (kể cả công tác ván khuôn)
20.61
m3
45
Bê tông móng tường chắn, M200, đá 2x4 (kể cả công tác ván khuôn)
11.73
m3
46
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤6
2.86
m3
47
Cửa xả
48
Bê tông tường cửa xả, M200, đá 2x4 (kể cả công tác ván khuôn)
4.86
m3
49
Bê tông móng cửa xã, M200, đá 2x4 (kể cả công tác ván khuôn)
5.99
m3
50
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤6
0.86
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 05XL". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 05XL" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 137

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây