Thông báo mời thầu

Gói thầu số 06

Tìm thấy: 14:26 31/10/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, sửa chữa nhà làm việc, tường rào và trạm biến áp Cục 25 (ký hiệu C25.2)
Tên gói thầu
Gói thầu số 06
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
NSNN
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
- Quận Bắc Từ Liêm, Thành phố Hà Nội
- Quận Nam Từ Liêm, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 11/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
Số 1811/QĐ-C25
Ngày phê duyệt
30/10/2024 10:58
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Cục 25/Tổng cục II
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:24 31/10/2024
đến
09:00 11/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 11/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
21.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi mốt triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 11/11/2024 (09/02/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn thiết kế và đầu tư xây dựng Bắc Sơn Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 31, ngõ 21, đường Văn Nội, tổ 3 phường Phú Lương, quận Hà Đông, TP Hà Nội
2 Công ty cổ phần tư vấn thiết kế và xây dựng B72 Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 9, ngách 604/48 đường Ngọc Thụy, phường Ngọc Thụy, quận Long Biên, TP Hà Nội
3 Công ty TNHH tư vấn và xây dựng ADC Hà Nội Tư vấn lập E-HSMT Ngõ 9; Tổ dân phố 8, phường Phú Lãm, quận Hà Đông, TP Hà Nội
4 Cục 25/Tổng cục II Tư vấn thẩm định E-HSMT Phường Mỹ Đình 1, quận Nam Từ Liêm, TP. Hà Nội
5 Công ty TNHH tư vấn và xây dựng ADC Hà Nội Tư vấn đánh giá E-HSDT Ngõ 9; Tổ dân phố 8, phường Phú Lãm, quận Hà Đông, TP Hà Nội
6 Cục 25/Tổng cục II Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Phường Mỹ Đình 1, quận Nam Từ Liêm, TP. Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Cần cẩu > 5 tấn
1
2
Ô tô trọng tải 2.5 -12 tấn
1
3
Máy trộn bê tông đến 250 lít
1
4
Máy bơm nước
1
5
Máy đầm bê tông các loại
1
6
Máy hàn điện
1
7
Máy phát điện >10kVA
1
8
Tời kéo
1
9
Bộ dụng cụ làm đầu cáp, ép cốt
1
10
Các thiết bị thí nghiệm
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
CẢI TẠO TƯỜNG RÀO
2
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
172.9769
m2
3
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PCB30
172.9769
m2
4
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
980.2026
m2
5
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
1153.1795
m2
6
Gia công khung thép, mũi mác đỉnh tường rào
1.1038
tấn
7
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
82.6181
m2
8
Lắp dựng lan can sắt
159.2562
m2
9
Lưới thép B40
134.1104
m2
10
Phá dỡ kết cấu bê tông bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực
6.3007
m3
11
Phá dỡ kết cấu gạch bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực
29.8846
m3
12
Bốc xếp vật liệu rời lên phương tiện vận chuyển bằng thủ công - phế thải gạch, bê tông
36.1853
m3
13
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 7,0T
36.1853
m3
14
Vận chuyển phế thải tiếp 24km bằng ô tô - 7,0T
36.1853
m3
15
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,8m3, đất cấp II
0.26
100m3
16
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, mác 100, PCB30
2.2375
m3
17
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 200, PCB30
3.84
m3
18
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng cột
0.1428
100m2
19
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.2257
tấn
20
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 18mm
0.6251
tấn
21
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 200, PCB30
5.1352
m3
22
Ván khuôn thép, khung xương thép, cột chống bằng thép ống. Ván khuôn xà, dầm, giằng, chiều cao <= 28m
0.5072
100m2
23
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.2212
tấn
24
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
0.2432
tấn
25
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông cột, tiết diện cột <= 0,1m2, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 200, PCB30
3.0136
m3
26
Ván khuôn thép, khung xương thép, cột chống bằng thép ống. Ván khuôn sàn mái, chiều cao <= 28m
0.5021
100m2
27
Xây gạch không nung (6x10,5x22)cm, xây tường thẳng, chiều dày <= 33cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 50, PCB30
22.4125
m3
28
Xây gạch không nung (6x10,5x22)cm, xây cột, trụ, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 50, PCB30
4.882
m3
29
Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PCB30
245.8031
m2
30
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
245.8031
m2
31
Gia công khung thép, mũi mác đỉnh tường rào
0.2374
tấn
32
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
17.7667
m2
33
Lắp dựng lan can sắt
34.238
m2
34
Lưới thép B40
28.832
m2
35
NÂNG CẤP TRẠM BIẾN ÁP
36
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
5.28
m2
37
Tháo dỡ khuôn cửa đơn
11.2
m
38
Phá dỡ kết cấu gạch bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực
4.86
m3
39
Phá dỡ kết cấu gạch bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực
36.3
m3
40
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 7,0T
41.16
m3
41
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô - 7,0T
41.16
m3
42
Tháo dỡ máy biến áp 630kVA 22(35)/0,4kV
1
1 máy ( 3 pha)
43
Tháo dỡ máy biến áp 400kVA 22(35)/0,4kV
1
1 máy ( 3 pha)
44
Tháo đầu cáp hạ áp 3x150+1x95
2
1 đầu cáp (3 pha)
45
Tháo đầu cáp hạ áp cấp trả điện trạm xây (trừ cáp 3x150+1x95)
5
1 đầu cáp (3 pha)
46
Tháo tủ hạ thế
2
1 tủ
47
Tháo dây đồng <=50mm2 xuống thiết bị
0.03
1km / 1dây
48
Tháo cầu chì tự rơi 22(35)kV
1
1 bộ (3pha)
49
Tháo cầu dao cách ly <=35kV trong nhà
1
1 bộ (3 pha)
50
Tháo giá đỡ cáp trong trạm
2
1 bộ

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 06". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 06" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 55

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây