Thông báo mời thầu

Gói thầu số 06: Chi phí xây dựng

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 17:04 05/11/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên gói thầu
Gói thầu số 06: Chi phí xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện 2.450.000.000 đồng, Ngân sách xã Phú Xuân: 2.450.000.000 đồng
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Phú Vang, Thành phố Huế
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
08:00 21/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
Số 54/QĐ-TTPTQĐ
Ngày phê duyệt
04/11/2024 17:01
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Phú Vang
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:02 05/11/2024
đến
08:00 21/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 21/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
50.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 21/11/2024 (20/04/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần Kiến trúc và Hạ tầng KONSEPT Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Lô C17 đường số 2 khu Đô Thị mới An Cựu, Phường An Đông, Thành phố Huế, Tỉnh Thừa Thiên Huế
2 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư và Xây dựng Phú Lộc Phát Tư vấn lập E-HSMT Số 163 Lý Thái Tổ, phường Hương An, thành phố Huế
3 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư và Xây dựng 168 Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 2a kiệt 139 An dương Vương, phường An Đông, thành phố Huế, tỉnh Thừa Thiên Huế
4 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư và Xây dựng Phú Lộc Phát Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 163 Lý Thái Tổ, phường Hương An, thành phố Huế
5 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư và Xây dựng 168 Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 2a kiệt 139 An dương Vương, phường An Đông, thành phố Huế, tỉnh Thừa Thiên Huế

Thông tin gia hạn

STT Thời điểm Gia hạn thành công Thời điểm đóng thầu cũ Thời điểm đóng thầu sau gia hạn Thời điểm mở thầu cũ Thời điểm mở thầu sau gia hạn Lý do
1 08:54 14/11/2024 08:00 15/11/2024 08:00 21/11/2024 08:00 15/11/2024 08:00 21/11/2024 Chỉnh sửa một số nội dung troeng E-HSMT nhằm tăng tính cạnh tranh.

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào bánh xích ≥ 0,5m3 - Có giấy đăng ký xe hoặc hóa đơn, giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật còn hiệu lực. - Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu. Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh: bản sao công chứng giấy tờ hợp lệ). - Khi đối chiếu phải có bản gốc chứng từ hợp lệ.
1
2
Máy đào bánh lốp ≥ 0,7m3 - Có giấy đăng ký xe hoặc hóa đơn, giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật còn hiệu lực. - Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu. Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh: bản sao công chứng giấy tờ hợp lệ). - Khi đối chiếu phải có bản gốc chứng từ hợp lệ.
1
3
Máy lu bánh thép ≤16T - Có giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật còn hiệu lực. - Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu. Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh: bản sao công chứng giấy tờ hợp lệ). - Khi đối chiếu phải có bản gốc chứng từ hợp lệ.
1
4
Máy đầm rung tự hành ≥18T - Có giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật còn hiệu lực. - Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu. Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh: bản sao công chứng giấy tờ hợp lệ). - Khi đối chiếu phải có bản gốc chứng từ hợp lệ.
1
5
Ô tô tưới nước ≥5m3 (Xì tẹc) - Có giấy đăng ký xe hoặc hóa đơn, giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật còn hiệu lực. - Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu. Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh: bản sao công chứng giấy tờ hợp lệ). - Khi đối chiếu phải có bản gốc chứng từ hợp lệ.
1
6
Máy ủi ≥ 110CV - Có giấy đăng ký xe hoặc hóa đơn, giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật còn hiệu lực. - Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu. Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh: bản sao công chứng giấy tờ hợp lệ). - Khi đối chiếu phải có bản gốc chứng từ hợp lệ.
1
7
Ô tô tự đổ ≥ 7T - Có giấy đăng ký xe hoặc hóa đơn, giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật còn hiệu lực, bảo hiểm thiết bị. - Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu. Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh: bản sao công chứng giấy tờ hợp lệ). - Khi đối chiếu phải có bản gốc chứng từ hợp lệ.
2
8
Cần cẩu, sức nâng ≥6T (hoặc xe tải gắn cần cẩu) - Có giấy đăng ký xe hoặc hóa đơn, giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật còn hiệu lực. - Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu. Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh: bản sao công chứng giấy tờ hợp lệ).
1
9
Ô tô vận tải thùng: - Đặc điểm thiết bị ≥ 7T, (tải trọng hàng cc theo tk từ 7T đến 10T). Có giấy đăng ký, giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật còn hiệu lực (bản sao công chứng). Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu ,với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh: bản phô tô hóa đơn máy hoặc cà vẹt) - Khi đối chiếu phải có bản gốc chứng từ hợp lệ.
1
10
Máy toàn đạc (hoặc máy thuỷ bình, kinh vỹ) - Có giấy chứng nhận hiệu chuẩn còn hiệu lực. - Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu. Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh: bản sao công chứng giấy tờ hợp lệ). - Khi đối chiếu phải có bản gốc chứng từ hợp lệ.
1
11
Xe nâng chuyên dụng nâng người làm việc trên cao ≥12 m - Có giấy đăng ký xe hoặc hóa đơn, giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật còn hiệu lực. - Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu. Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh: bản sao công chứng giấy tờ hợp lệ). - Khi đối chiếu phải có bản gốc chứng từ hợp lệ.
1
12
Máy trộn bê tông - Đặc điểm thiết bị: ≥250l, Còn sử dụng tốt Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê(Tài liệu chứng minh: bản phô tô hóa đơn máy) - Khi đối chiếu phải có bản gốc hoặc công chứng chứng từ hợp lệ.
2
13
Máy đầm bàn - Đặc điểm thiết bị: >= 1KW, Còn sử dụng tốt Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê(Tài liệu chứng minh: bản phô tô hóa đơn máy)
2
14
Máy đầm dùi - Đặc điểm thiết bị: >= 1.5KW, Còn sử dụng tốt Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê(Tài liệu chứng minh: bản phô tô hóa đơn máy)
2
15
Máy đầm đất cầm tay - Đặc điểm thiết bị: >= 70kg, Còn sử dụng tốt Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê(Tài liệu chứng minh: bản phô tô hóa đơn máy)
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
*\- Nền đường :
2
Đắp nền đường bằng máy lu bánh thép 16T; Độ chặt yêu cầu K=0.95
527.24
1 m3
3
Đào nền đất bằng máy đào <= 1.25m3; Đất cấp II
76.96
1 m3
4
Đào khuôn đất bằng máy đào <= 1.25m3; Đất cấp II
273.05
1 m3
5
Đào đất không phù hợp bằng máy đào <= 1.25m3
411.22
1 m3
6
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10T; Phạm vi <= 300m, Đất cấp I
761.23
1 m3
7
Mua đất từ mỏ để đắp K=0.95; đã bao gồm vận chuyển
595.781
m3
8
*\- Mặt đường bê tông
9
Bê tông mặt đường, dày 20cm; Vữa bê tông đá 2x4 M300
251.68
1 m3
10
Xoa mặt và tạm nhám
1258.39
1 m2
11
Ni long xanh đỏ lót nền đường
1258.39
1 m2
12
Móng CPĐD loại 1 Dmax25mm
188.76
1 m3
13
Ván khuôn mặt đường bê tông
107.22
1 m2
14
*\- Thoát nước :
15
+) Hố ga (4 cái)
16
Bê tông đá dăm lót móng, R<=250cm; Vữa bê tông đá 4x6 M100
0.78
1 m3
17
Bê tông móng hố van, hố ga; Vữa bê tông đá 2x4 M200
1.57
1 m3
18
Bê tông thân hố van, hố ga; Vữa bê tông đá 2x4 M200
3.38
1 m3
19
Bê tông xà, dầm, giằng nhà; Chiều cao <=6m.Vữa BT đá 1x2 M250
0.89
1 m3
20
Sản xuất cấu kiện bê tông đúc sẵn; tấm đan, mái hắt, lanh tô, vữa M250
0.58
1 m3
21
Ván khuôn móng cột
4.48
1 m2
22
Ván khuôn tường thẳng; Chiều dày <= 45 cm
33.28
1 m2
23
Ván khuôn giằng hố ga
9.12
1 m2
24
LĐ cấu kiện bê tông đúc sẵn = cần cẩu; Trọng lượng >50Kg
12
1 c/kiện
25
Gia công cốt thép xà, dầm, giằng; Đ/kính cốt thép d<=10 mm,cao<=6m
0.176
Tấn
26
Cốt thép tấm đan, hàng rào,cửa sổ; lá chớp, nan hoa, con sơn
0.26
1 tấn
27
Cốt thép tấm đan, hàng rào,cửa sổ; lá chớp, nan hoa, con sơn
0.195
1 tấn
28
Gia công cấu kiện thép đặt sẵn trongBT; Khối lượng một cấu kiện <=100kg
1.665
1 tấn
29
Lắp dựng ckiện thép đặt sẵn trong BT; Khối lượng một cấu kiện <=100 kg
1.665
Tấn
30
+) Mương B600:
31
Đào đất bằng máy đào <= 0.8m3; Chiều rộng móng <= 6m, Đất cấp III
148.2
1 m3
32
Đắp đất công trình = đầm đất cầm tay 70kg; Độ chặt yêu cầu K=0.95
74.1
1 m3
33
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T; Phạm vi <=1000m, Đất cấp III
74.1
1 m3
34
Bê tông đá dăm lót móng, R<=250cm; Vữa bê tông đá 4x6 M100
5.89
1 m3
35
Ván khuôn thân hố van
29.76
1 m2
36
Bê tông giằng hố van; Vữa BT đá 1x2 M250
0.36
1 m3
37
Ván khuôn giằng hố van
3.94
1 m2
38
Bê tông đá dăm lót móng; Vữa bê tông đá 4x6 M100
0.59
1 m3
39
Ván khuôn lót móng
1.68
1 m2
40
Sản xuất cấu kiện bê tông đúc sẵn; tấm đan vữa M250
0.24
1 m3
41
LĐ cấu kiện bê tông đúc sẵn = cần cẩu; Trọng lượng >50Kg
6
1 c/kiện
42
Cốt thép tấm đan
0.041
1 tấn
43
Gia công cốt thép giằng hố van; Đ/kính cốt thép d<=10 mm,cao<=6m
0.031
Tấn
44
Gia công cấu kiện thép đặt sẵn trongBT; Khối lượng một cấu kiện <=50kg
0.233
1 tấn
45
Lắp dựng ckiện thép đặt sẵn trong BT; Khối lượng một cấu kiện <=50 kg
0.233
Tấn
46
Đào móng bằng máy đào <= 0.8m3; Chiều rộng móng <= 6m, Đất cấp III
38.32
1 m3
47
Đắp đất công trình = đầm đất cầm tay 70kg; Độ chặt yêu cầu K=0.90
31.5
1 m3
48
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T; Phạm vi <=1000m, Đất cấp III
6.82
1 m3
49
+) Hố van đấu nối 1.6x1.6
50
Bê tông thân hố van; vữa BT đá 2x4 M250
1.73
1 m3

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG PHÚ LỘC PHÁT như sau:

  • Có quan hệ với 261 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,85 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 35,87%, Xây lắp 49,46%, Tư vấn 5,16%, Phi tư vấn 9,51%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 610.559.286.349 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 567.043.406.400 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,13%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 06: Chi phí xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 06: Chi phí xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 72

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây