Thông báo mời thầu

Gói thầu số 06: Chi phí xây dựng

Tìm thấy: 16:07 12/06/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng mới Trung tâm phục vụ hành chính công và các phòng làm việc Trụ sở HĐND&UBND xã Hưng Lộc
Tên gói thầu
Gói thầu số 06: Chi phí xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Xây dựng mới Trung tâm phục vụ hành chính công và các phòng làm việc Trụ sở HĐND&UBND xã Hưng Lộc
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách cấp
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Hưng Lộc, Thành phố Huế
Thời điểm đóng thầu
08:30 23/06/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
143/QĐ-KT
Ngày phê duyệt
12/06/2026 16:05
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng Kinh tế xã Hưng Lộc
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:06 12/06/2026
đến
08:30 23/06/2026
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:30 23/06/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
70.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bảy mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 23/06/2026 (21/10/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH MTV tư vấn và xây dựng Thuận Phát Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 9/31 Nguyễn Công Trứ, Phường Thuận Hóa, Thành phố Huế
2 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG NHÂN TÍN Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 1/4/23 Nhật Lệ - - Phường Phú Xuân - Thành phố Huế
3 CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ATZ Tư vấn lập E-HSMT Tổ 6, KV3 - - Phường Hương An - Thành phố Huế
4 CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ATZ Tư vấn đánh giá E-HSDT Tổ 6, KV3 - - Phường Hương An - Thành phố Huế

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào <= 0,8m3 (giấy chứng nhận đăng kiểm còn hiệu lực)
1
2
Ô tô tự đổ ≥ 7T (giấy chứng nhận đăng kiểm còn hiệu lực)
1
3
Máy toàn đạt hoặc thuỷ bình (Kiểm định còn hiệu lực)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Tháo dỡ TB điện
1
T. bộ
2
Tháo dỡ lan can
6.18
m
3
Tháo dỡ trần
67.39
m2
4
Tháo tấm lợp tôn
123.683
1 m2
5
Tháo dỡ Vì kèo, xà gồ
0.533
1tấn
6
Tháo dỡ kết cấu cửa
12.013
1 m2
7
Phá dỡ kết cấu gạch
20.301
1 m3
8
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=22cm
1.166
m3
9
Phá dỡ kết cấu bê tông
2.307
1 m3
10
Phá dỡ kết cấu bê tông kết cấu bê tông Có cốt thép
0.746
m3
11
Xúc phế thải lên xe đổ đi
24.52
1 m3
12
Tháo dỡ mái vòm
1
T.bộ
13
Đào móng Chiều rộng móng <= 6m, Đất cấp I
209.49
1 m3
14
Đào móng Chiều rộng móng <= 6m, Đất cấp I
15.026
1 m3
15
Ván khuôn bê tông lót
60.953
1 m2
16
Bê tông đá dăm lót móng, R<=250cm Vữa bê tông đá 4x6 M100
15.979
1 m3
17
Gia công cốt thép móng Đường kính cốt thép d<=10mm
0.423
Tấn
18
Gia công cốt thép móng Đường kính cốt thép d<=18mm
0.417
Tấn
19
Ván khuôn móng cột
64.176
1 m2
20
Bê tông móng chiều rộng R<=250cm Vữa bê tông đá 1x2 M300
38.5
1 m3
21
Xây móng tường = gạch BT đặc (6.0x9.5x20) Dày 20cm, cao <= 6m,vữa XM M75#
8.382
1 m3
22
Xây bậc cấp bằng gạch đặc KN 60x95x200, M75
0.405
1 m3
23
Đắp đất công trình Độ chặt yêu cầu K=0.85
162.023
1 m3
24
Gia công cốt thép xà, dầm, giằng Đ/kính cốt thép d<=10 mm,cao<=6m
0.43
Tấn
25
Gia công cốt thép xà, dầm, giằng Đ/kính cốt thép d<=18 mm,cao<=6m
1.794
Tấn
26
Ván khuôn xà dầm, giằng
147.269
1 m2
27
Bê tông xà, dầm, giằng nhà Chiều cao <=6m.Vữa BT đá 1x2 M300
15.649
1 m3
28
Bê tông bản móng bậc cấp Vữa bê tông đá 1x2 M250
0.776
1 m3
29
Đắp đất tôn nền công trình Độ chặt yêu cầu K=0.85( đất thừa tận dụng)
62.493
1 m3
30
Đắp bột đá công trình Độ chặt yêu cầu K=0.85
77.158
1 m3
31
Bê tông nền nhà Vữa bê tông đá 2x4M150
28.789
1 m3
32
Lót ni lông chống ẩm nền nhà
293.735
1 m2
33
Gia công cốt thép cột, trụ Đ/kính cốt thép d<=10 mm,cao<=6m
0.605
Tấn
34
Gia công cốt thép cột, trụ Đ/kính cốt thép d<=18 mm,cao<=6m
3.932
Tấn
35
Ván khuôn cột
326.564
1 m2
36
Bê tông cột có tiết diện <= 0.1 m2 Cao <= 28m,vữa bê tông đá 1x2 M300
18.143
1 m3
37
Bê tông cột có tiết diện > 0.1 m2 Cao <= 28m,vữa bê tông đá 1x2 M300
4.752
1 m3
38
Gia công cốt thép dầm, giằng Đ/kính cốt thép d<=10 mm,cao<= 28m
1.367
Tấn
39
Gia công cốt thép dầm, giằng Đ/kính cốt thép d<=18 mm,cao<= 28m
6.145
Tấn
40
Ván khuôn dầm + giằng tường Ván khuôn xà dầm, giằng, Cao <=28m
628.369
1 m2
41
Bê tông xà, dầm, giằng nhà Vữa BT đá 1x2 M300
55.404
1 m3
42
Bê tông giằng Vữa BT đá 1x2 M250
0.303
1 m3
43
Ván khuôn sàn
585.484
1 m2
44
Gia công cốt thép sàn mái Đ/kính cốt thép d<=10 mm,cao<= 28m
6.23
Tấn
45
Gia công cốt thép sàn mái Đ/kính cốt thép d> 10 mm,cao<= 28m
0.024
Tấn
46
Bê tông sàn mái Vữa bê tông đá 1x2 M300
63.793
1 m3
47
Gia công cốt thép lanh tô liền mái hắt... Đ/kính cốt thép d<=10 mm,cao<=6m
0.373
Tấn
48
Gia công cốt thép lanh tô liền mái hắt... Đ/kính cốt thép d> 10 mm,cao<=6m
0.014
Tấn
49
Ván khuôn lanh tô,lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
47.901
1 m2
50
Bê tông lanh tô mái hắt máng nước,tấm đan, ô văng,VM250
5.485
1 m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 06: Chi phí xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 06: Chi phí xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 41

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây