Thông báo mời thầu

Gói thầu số 06: Chi phí xây dựng

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 20:33 23/07/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp đường liên xã ven phá Phú Hồ - Phú Vang (giai đoạn 5)
Tên gói thầu
Gói thầu số 06: Chi phí xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Nâng cấp đường liên xã ven phá Phú Hồ - Phú Vang (giai đoạn 5)
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thành phố (vốn bổ sung có mục tiêu)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Phú Hồ, Thành phố Huế
Thời điểm đóng thầu
09:00 01/08/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
251/QĐ-KT
Ngày phê duyệt
23/07/2026 20:31
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
PHÒNG KINH TẾ XÃ PHÚ HỒ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
20:32 23/07/2026
đến
09:00 01/08/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 01/08/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
40.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 01/08/2026 (29/12/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Phú Hưng Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 100 Lê Ngô Cát, phường Thủy Xuân, thành phố Huế
2 Công ty TNHH MTV Thương mại và Xây dựng An Việt Huế Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Tổ 20, khu vực 5, phường Thủy Xuân, thành phố Huế
3 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Phú Hưng Tư vấn lập E-HSMT 100 Lê Ngô Cát, phường Thủy Xuân, thành phố Huế
4 Công ty TNHH MTV Thương mại và Xây dựng An Việt Huế Tư vấn thẩm định E-HSMT Tổ 20, khu vực 5, phường Thủy Xuân, thành phố Huế
5 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Phú Hưng Tư vấn đánh giá E-HSDT 100 Lê Ngô Cát, phường Thủy Xuân, thành phố Huế
6 Công ty TNHH MTV Thương mại và Xây dựng An Việt Huế Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Tổ 20, khu vực 5, phường Thủy Xuân, thành phố Huế

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Cần cẩu >=6T. Có giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật còn hiệu lực. Có giấy đăng ký xe máy (Bản sao có chứng thực). - Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu. Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê
1
2
Máy hàn 23KW. Có hóa đơn, chứng từ (Bản gốc hoặc bản sao có chứng thực). - Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu. Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê
1
3
Máy lu bánh thép >= 10T. Có giấy đăng ký, giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật còn hiệu lực (Bản sao có chứng thực). - Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu. Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê
1
4
Máy lu rung >= 25T. Có giấy đăng ký, giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật còn hiệu lực (Bản sao có chứng thực). - Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu. Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê
1
5
Máy rải. Có giấy đăng ký, giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật còn hiệu lực (Bản sao có chứng thực). - Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu. Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê
1
6
Ô tô tưới nước >=5m3. Có giấy đăng ký, giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật còn hiệu lực (Bản sao có chứng thực). - Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu. Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê
1
7
Máy trộn bê tông >=250l. Có hóa đơn, chứng từ. (Bản gốc hoặc bản sao có chứng thực). - Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu. Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê.
2
8
Máy đào <= 1.25m3. Có giấy đăng ký, giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật còn hiệu lực (bản sao có chứng thực). - Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu. Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê
1
9
Máy đầm bàn 1KW. Có hóa đơn, chứng từ (Bản gốc hoặc bản sao có chứng thực). - Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu. Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê
2
10
Máy đầm dùi 1.5KW. Có hóa đơn, chứng từ. (Bản gốc hoặc bản sao có chứng thực). - Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu. Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê
2
11
Máy đầm cóc. Có hóa đơn, chứng từ. (Bản gốc hoặc bản sao có chứng thực). - Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu. Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê
2
12
Máy ủi >=110CV. Có giấy đăng ký, giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật còn hiệu lực (Bản sao có chứng thực). - Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu. Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê
1
13
Ô tô tự đổ <=10T. Có giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật còn hiệu lực Có giấy đăng ký xe máy (Bản sao có chứng thực). - Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu. Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê
1
14
Máy thủy bình. Có hóa đơn, chứng từ. Có giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật còn hiệu lực (bản sao có chứng thực). - Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu. Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê
1
15
Máy kinh vỹ hoặc máy toàn đạc. Có hóa đơn, chứng từ. Có giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật còn hiệu lực (bản sao có chứng thực). - Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu. Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đường giao thông:
2
Mặt đường:
3
Thi công móng đường cấp phối đá dăm 37.5mm
175.3
1 m3
4
Lót bạt ni lông xanh đỏ
1468.38
1 m2
5
Ván khuôn Mặt đường bê tông Ván khuôn thép
305.69
1 m2
6
Bê tông Mặt đường, dày 18 cm Vữa bê tông 2x4 M300
725.4
1 m3
7
Đánh mặt tạo nhám Mặt đường
4367
1 m2
8
Nền đường:
9
Đào xúc đất để đắp hoặc đổ đi=máy đào máy đào <= 1.25m3, đất cấp II
805.21
1 m3
10
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ. Phạm vi <=1000m, đất cấp II
805.21
1 m3
11
Đào nền đường bằng máy đào <= 1.25m3 đất cấp III
404.93
1 m3
12
Đắp nền đường bằng máy lu bánh thép. Độ chặt yêu cầu K=0.95
2043.51
1 m3
13
Mua, Vận chuyển đất đắp cấp phối K=0.95 về chân công trình
2401.64
1 m3
14
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ Phạm vi <=1000m, đất cấp III
979.33
1 m3
15
Công trình trên tuyến:
16
Nối cống vuông B=700 cọc 2 lý trình KM0+45.46:
17
Đào móng bằng máy đào <= 1.25m3 chiều rộng móng <= 6m, bê tông nền, tường cũ
1.86
1 m3
18
V/chuyển phế thải trong Phạm vi 1000m bằng ô tô
1.86
1m3
19
Đệm móng đá 2x4 = máy đầm, độ chặt yêu cầu K=0.95
0.66
1 m3
20
Ván khuôn móng dài Ván khuôn thép
1.57
1 m2
21
bê tông móng chiều rộng R<=250cm Vữa bê tông đá 2x4M150
0.14
1 m3
22
Ván khuôn thép, khung xương thép ...Ván khuôn tường móng
19.98
1 m2
23
bê tông tường thẳng, dày<=45cm Cao <= 6m,Vữa BT đá 2x4 M150
3.35
1 m3
24
Cốt thép ống cống đường kính Cốt thép <=10mm
0.092
1 tấn
25
Sản xuất, lắp dựng và tháo dỡ ván khuôn kim lưới ống cống
13.12
1 m2
26
Sản xuất cấu kiện bê tông đúc sẵn ống cống, Vữa BT đá 1x2 M250
0.66
1 m3
27
Lắp đặt ống BT bằng cần trục ống cống B700 - ống L=1m
2
1 đoạn
28
Nối cống hộp đơn = pp xảm Vữa xi móng B 700
1
1mối nối
29
Nối cống vuông B=700 cọc 4 lý trình KM0+101,81
30
Đào móng bằng máy đào <= 1.25m3 chiều rộng móng <= 6m, bê tông nền, tường cũ
2.4
1 m3
31
V/chuyển phế thải trong Phạm vi 1000m bằng ô tô
2.4
1m3
32
Đệm móng đá 2x4 = máy đầm, độ chặt yêu cầu K=0.95
0.53
1 m3
33
Ván khuôn móng dài Ván khuôn thép
0.73
1 m2
34
Bê tông móng chiều rộng R<=250cm Vữa bê tông đá 2x4M150
0.14
1 m3
35
Ván khuôn thép, khung xương thép ...Ván khuôn tường móng
21.38
1 m2
36
Bê tông tường thẳng, dày<=45cm Cao <= 6m,Vữa BT đá 2x4 M150
4.14
1 m3
37
Cốt thép ống cống đường kính Cốt thép <=10mm
0.046
1 tấn
38
Sản xuất, lắp dựng và tháo dỡ ván khuôn kim lưới ống cống
6.56
1 m2
39
Sản xuất cấu kiện bê tông đúc sẵn ống cống, Vữa BT đá 1x2 M250
0.33
1 m3
40
Lắp đặt ống BT bằng cần trục ống cống B700 - ống L=1m
1
1 đoạn
41
Nối cống vuông B=700 cọc 6 lý trình KM0+134,2:
42
Đào móng bằng máy đào <= 1.25m3 chiều rộng móng <= 6m, bê tông nền, tường cũ
2.39
1 m3
43
V/chuyển phế thải trong Phạm vi 1000m bằng ô tô
2.39
1m3
44
Đệm móng đá 2x4 = máy đầm, độ chặt yêu cầu K=0.95
0.53
1 m3
45
Ván khuôn móng dài Ván khuôn thép
0.73
1 m2
46
bê tông móng chiều rộng R<=250cm Vữa bê tông đá 2x4M150
0.14
1 m3
47
Ván khuôn thép, khung xương thép ...Ván khuôn tường móng
21.77
1 m2
48
bê tông tường thẳng, dày<=45cm Cao <= 6m,Vữa BT đá 2x4 M150
3.79
1 m3
49
Cốt thép ống cống đường kính Cốt thép <=10mm
0.046
1 tấn
50
Sản xuất, lắp dựng và tháo dỡ ván khuôn kim lưới ống cống
6.56
1 m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 06: Chi phí xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 06: Chi phí xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 37

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây