Thông báo mời thầu

Gói thầu số 06: Cung cấp phần mềm, thiết bị và lắp đặt

Tìm thấy: 15:08 22/07/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Ứng dụng Công nghệ Thông tin trong Hoạt động Quản lý và dạy học tại Trường Cao đẳng Điện tử - Điện lạnh Hà Nội
Tên gói thầu
Gói thầu số 06: Cung cấp phần mềm, thiết bị và lắp đặt
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Ứng dụng Công nghệ Thông tin trong Hoạt động Quản lý và dạy học tại Trường Cao đẳng Điện tử - Điện lạnh Hà Nội
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Cầu Giấy, Thành phố Hà Nội
Thời điểm đóng thầu
09:00 10/08/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
382/QĐ-CĐĐTĐL
Ngày phê duyệt
22/07/2026 15:04
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường Cao đẳng Điện tử - Điện lạnh Hà Nội
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:05 22/07/2026
đến
09:00 10/08/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 10/08/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
300.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba trăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 10/08/2026 (08/12/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ CÔNG NGHỆ E8 STUDIO Tư vấn lập thiết kế Số nhà 22 ngõ 145 Định Công Thượng - - Phường Định Công - Thành phố Hà Nội
2 CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN ĐỊNH GIÁ ĐẠI DƯƠNG Tư vấn thẩm định giá Tầng 14, tòa nhà Việt Á, số 9 phố Duy Tân - - Phường Cầu Giấy - Thành phố Hà Nội
3 Công ty Cổ phần Tư vấn và Đầu tư xây dựng Việt Nam Tư vấn lập E-HSMT Số 83B, ngõ 16, phố Hoàng Cầu - - Phường Ô Chợ Dừa - Thành phố Hà Nội
4 Công ty TNHH Thương mại và Phát triển công nghệ Đại Dương Xanh Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 06, Nhà B15, TT 51 Cảm Hội - - Phường Hai Bà Trưng - Thành phố Hà Nội
5 Công ty Cổ phần Tư vấn và Đầu tư xây dựng Việt Nam Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 83B, ngõ 16, phố Hoàng Cầu - - Phường Ô Chợ Dừa - Thành phố Hà Nội
6 Công ty TNHH Thương mại và Phát triển công nghệ Đại Dương Xanh Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 06, Nhà B15, TT 51 Cảm Hội - - Phường Hai Bà Trưng - Thành phố Hà Nội
7 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ VIC Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu Số 64, ngách 24, ngõ 120, Phố Yên Lãng - - Phường Đống Đa - Thành phố Hà Nội

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Dây nhảy quang 3m
4
Sợi
Theo quy định tại Chương V
Trường Cao đẳng Điện tử – Điện lạnh Hà Nội
15 ngày
120 ngày
2
Dây nhảy quang 7m
1
Sợi
Theo quy định tại Chương V
Trường Cao đẳng Điện tử – Điện lạnh Hà Nội
15 ngày
120 ngày
3
Dây nhảy quang 10m
3
Sợi
Theo quy định tại Chương V
Trường Cao đẳng Điện tử – Điện lạnh Hà Nội
15 ngày
120 ngày
4
Dây nhảy quang 20m
1
Sợi
Theo quy định tại Chương V
Trường Cao đẳng Điện tử – Điện lạnh Hà Nội
15 ngày
120 ngày
5
Dây nhảy quang 30m
1
Sợi
Theo quy định tại Chương V
Trường Cao đẳng Điện tử – Điện lạnh Hà Nội
15 ngày
120 ngày
6
Hạt mạng RJ45 cat6
5
Hộp
Theo quy định tại Chương V
Trường Cao đẳng Điện tử – Điện lạnh Hà Nội
15 ngày
120 ngày
7
Máng ghen 60 x 40
500
Mét
Theo quy định tại Chương V
Trường Cao đẳng Điện tử – Điện lạnh Hà Nội
15 ngày
120 ngày
8
Máng ghen 39 x 18
200
Mét
Theo quy định tại Chương V
Trường Cao đẳng Điện tử – Điện lạnh Hà Nội
15 ngày
120 ngày
9
Đế camera
90
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Trường Cao đẳng Điện tử – Điện lạnh Hà Nội
15 ngày
120 ngày
10
Phần mềm bài giảng điện tử
1
Phần mềm
Theo quy định tại Chương V
Trường Cao đẳng Điện tử – Điện lạnh Hà Nội
15 ngày
120 ngày
11
Phần mềm quản trị nhà trường
1
Phần mềm
Theo quy định tại Chương V
Trường Cao đẳng Điện tử – Điện lạnh Hà Nội
15 ngày
120 ngày
12
Window server 2022 Standard
3
License
Theo quy định tại Chương V
Trường Cao đẳng Điện tử – Điện lạnh Hà Nội
15 ngày
120 ngày
13
Phần mềm Quản trị CSDL
1
License
Theo quy định tại Chương V
Trường Cao đẳng Điện tử – Điện lạnh Hà Nội
15 ngày
120 ngày
14
SSL (3 Năm)
2
Gói
Theo quy định tại Chương V
Trường Cao đẳng Điện tử – Điện lạnh Hà Nội
15 ngày
120 ngày
15
Phần mềm diệt virut cho máy chủ (3 năm)
3
License
Theo quy định tại Chương V
Trường Cao đẳng Điện tử – Điện lạnh Hà Nội
15 ngày
120 ngày
16
Bộ Codec
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Trường Cao đẳng Điện tử – Điện lạnh Hà Nội
15 ngày
120 ngày
17
Camera HNTH
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Trường Cao đẳng Điện tử – Điện lạnh Hà Nội
15 ngày
120 ngày
18
Micro đa hướng
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Cao đẳng Điện tử – Điện lạnh Hà Nội
15 ngày
120 ngày
19
Dây HDMI 15m
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Trường Cao đẳng Điện tử – Điện lạnh Hà Nội
15 ngày
120 ngày
20
Bộ điều khiển trung tâm
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Trường Cao đẳng Điện tử – Điện lạnh Hà Nội
15 ngày
120 ngày
21
Máy chủ tịch
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Trường Cao đẳng Điện tử – Điện lạnh Hà Nội
15 ngày
120 ngày
22
Máy đại biểu
8
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Trường Cao đẳng Điện tử – Điện lạnh Hà Nội
15 ngày
120 ngày
23
Micro tiêu chuẩn
9
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Trường Cao đẳng Điện tử – Điện lạnh Hà Nội
15 ngày
120 ngày
24
Tăng âm liền Mixer 240W
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Trường Cao đẳng Điện tử – Điện lạnh Hà Nội
15 ngày
120 ngày
25
Loa hộp 30W màu đen
4
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Trường Cao đẳng Điện tử – Điện lạnh Hà Nội
15 ngày
120 ngày
26
Bộ chống rú
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Trường Cao đẳng Điện tử – Điện lạnh Hà Nội
15 ngày
120 ngày
27
Micro không dây cầm tay (2 tay micro)
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Cao đẳng Điện tử – Điện lạnh Hà Nội
15 ngày
120 ngày
28
Bộ phân phối nguồn điện
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Trường Cao đẳng Điện tử – Điện lạnh Hà Nội
15 ngày
120 ngày
29
Tủ 10U
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Trường Cao đẳng Điện tử – Điện lạnh Hà Nội
15 ngày
120 ngày
30
Dây loa 2x0.75
100
m
Theo quy định tại Chương V
Trường Cao đẳng Điện tử – Điện lạnh Hà Nội
15 ngày
120 ngày
31
Màn hình tương tác 86inch
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Cao đẳng Điện tử – Điện lạnh Hà Nội
15 ngày
120 ngày
32
Bảng trượt ngang 2 lớp 4 tấm
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Cao đẳng Điện tử – Điện lạnh Hà Nội
15 ngày
120 ngày
33
Tăng âm liền Mixer 240W
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Trường Cao đẳng Điện tử – Điện lạnh Hà Nội
15 ngày
120 ngày
34
Loa hộp 30W (100V), màu đen
4
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Trường Cao đẳng Điện tử – Điện lạnh Hà Nội
15 ngày
120 ngày
35
Micro cầm tay không dây UHF
2
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Trường Cao đẳng Điện tử – Điện lạnh Hà Nội
15 ngày
120 ngày
36
Bộ thu không dây UHF
2
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Trường Cao đẳng Điện tử – Điện lạnh Hà Nội
15 ngày
120 ngày
37
Micro để bàn/ để bục độ nhạy cao loại tụ điện dài 18 inch
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Trường Cao đẳng Điện tử – Điện lạnh Hà Nội
15 ngày
120 ngày
38
Bộ chống rú
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Trường Cao đẳng Điện tử – Điện lạnh Hà Nội
15 ngày
120 ngày
39
Bộ phân phối nguồn điện
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Trường Cao đẳng Điện tử – Điện lạnh Hà Nội
15 ngày
120 ngày
40
Tủ 10U
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Trường Cao đẳng Điện tử – Điện lạnh Hà Nội
15 ngày
120 ngày
41
Dây loa chống nhiễu 2x1,5mm2
100
m
Theo quy định tại Chương V
Trường Cao đẳng Điện tử – Điện lạnh Hà Nội
15 ngày
120 ngày
42
Dây tín hiệu 2x0,22mm2
50
m
Theo quy định tại Chương V
Trường Cao đẳng Điện tử – Điện lạnh Hà Nội
15 ngày
120 ngày
43
Cáp mạng cat6
400
m
Theo quy định tại Chương V
Trường Cao đẳng Điện tử – Điện lạnh Hà Nội
15 ngày
120 ngày
44
Máng gen bảo vệ dây mạng 30x14
350
m
Theo quy định tại Chương V
Trường Cao đẳng Điện tử – Điện lạnh Hà Nội
15 ngày
120 ngày
45
Máng gen trục chính 60x40
30
m
Theo quy định tại Chương V
Trường Cao đẳng Điện tử – Điện lạnh Hà Nội
15 ngày
120 ngày
46
Bộ phát wifi
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Trường Cao đẳng Điện tử – Điện lạnh Hà Nội
15 ngày
120 ngày
47
Ổ mạng LAN đôi (hạt, nhân, đế…)
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Trường Cao đẳng Điện tử – Điện lạnh Hà Nội
15 ngày
120 ngày
48
Camera bán cầu 4MP
32
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Trường Cao đẳng Điện tử – Điện lạnh Hà Nội
15 ngày
120 ngày
49
Camera thân trụ trong nhà 4MP
38
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Trường Cao đẳng Điện tử – Điện lạnh Hà Nội
15 ngày
120 ngày
50
Camera thân trụ Ngoài trời 4MP
20
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Trường Cao đẳng Điện tử – Điện lạnh Hà Nội
15 ngày
120 ngày

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 06: Cung cấp phần mềm, thiết bị và lắp đặt". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 06: Cung cấp phần mềm, thiết bị và lắp đặt" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 26

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây