Thông báo mời thầu

Gói thầu số 06: Gói thầu xây lắp

Tìm thấy: 15:31 14/08/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng nhà văn hóa và công trình phụ trợ thôn Kim Sơn, xã Tân Trào, huyện Kiến Thụy
Tên gói thầu
Gói thầu số 06: Gói thầu xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện + Ngân sách xã
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Kiến Thụy, Thành phố Hải Phòng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 24/08/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
120/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
12/08/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Uỷ ban nhân dân xã Tân Trào
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:30 14/08/2024
đến
09:00 24/08/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 24/08/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
25.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 24/08/2024 (22/12/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH BMT6 Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 115 Nguyễn Công Hòa - Phường Lam Sơn - Quận Lê Chân - Thành phố Hải Phòng
2 CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG ĐẠI DƯƠNG Tư vấn lập E-HSMT Số 84/81 Đà Nẵng - Phường Lạc Viên - Quận Ngô Quyền - Thành phố Hải Phòng
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG SAO VÀNG HẢI PHÒNG Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 57 đường An Dương 2, Thôn An Dương - Xã An Đồng - Huyện An Dương - Thành phố Hải Phòng
4 CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG ĐẠI DƯƠNG Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 84/81 Đà Nẵng - Phường Lạc Viên - Quận Ngô Quyền - Thành phố Hải Phòng
5 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG SAO VÀNG HẢI PHÒNG Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 57 đường An Dương 2, Thôn An Dương - Xã An Đồng - Huyện An Dương - Thành phố Hải Phòng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Cần cẩu 10T
1
2
Máy ép cọc >=150 T
1
3
Máy cắt uốn cốt thép - công suất : 5,0 kW
1
4
Máy đầm bê tông, dầm dùi - công suất : 1,5 kW
1
5
Máy đầm bê tông, đầm bàn - công suất : 1,0 kW
1
6
Máy đầm đất cầm tay - trọng lượng : 70 kg
1
7
Máy cắt gạch đá - công suất : 1,7 kW
1
8
Máy hàn xoay chiều - công suất : 23,0 kW
1
9
Máy khoan bê tông cầm tay - công suất : 0,62 kW
1
10
Máy trộn bê tông - dung tích : 250,0 lít
1
11
Máy trộn vữa 150 lít
1
12
Ô tô tự đổ - trọng tải ≥ 7,0 T
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đổ bê tông bằng máy, đổ bằng máy bơm bê tông, bê tông xà dầm, giằng, sàn mái, đá 1x2, mác 250, PCB40
7.3046
m3
Theo quy định tại Chương V
2
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn lanh tô, giằng tường
0.1796
100m2
Theo quy định tại Chương V
3
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép lanh tô, giằng tường, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.0192
tấn
Theo quy định tại Chương V
4
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép lanh tô, giằng tường, đường kính cốt thép > 10mm, chiều cao <= 6m
0.0899
tấn
Theo quy định tại Chương V
5
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lanh tô, đá 1x2, mác 250
1.4969
m3
Theo quy định tại Chương V
6
CÔNG TÁC XÂY TƯỜNG
Theo quy định tại Chương V
7
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây tường thẳng, chiều dày <= 33cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75
32.4402
m3
Theo quy định tại Chương V
8
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây cột, trụ, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75
4.6611
m3
Theo quy định tại Chương V
9
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây kết cấu phức tạp khác, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75
1.3643
m3
Theo quy định tại Chương V
10
Xây gạch đất sét nung 6,5x10,5x22, xây kết cấu phức tạp khác - xây bậc tam cấp sân khấu, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75, PCB40
2.1276
m3
Theo quy định tại Chương V
11
Đắp cát sân khấu
0.0738
100m3
Theo quy định tại Chương V
12
Rải nilon chống mất nước bê tông
0.211
100m2
Theo quy định tại Chương V
13
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 1x2, mác 200
2.5269
m3
Theo quy định tại Chương V
14
PHẦN HOÀN THIỆN
Theo quy định tại Chương V
15
Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, trát tường ngoài, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75, PCB40
163.9306
m2
Theo quy định tại Chương V
16
Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, trát tường trong, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75, PCB40
150.3672
m2
Theo quy định tại Chương V
17
Trát trụ, cột, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75
62.9268
m2
Theo quy định tại Chương V
18
Trát xà dầm, vữa XM mác 75
146.43
m2
Theo quy định tại Chương V
19
Trát trần, vữa XM mác 75
73.736
m2
Theo quy định tại Chương V
20
Đắp phào kép, vữa XM mác 100, PCB40
28.24
m
Theo quy định tại Chương V
21
Trát gờ chỉ, vữa XM mác 75
121.52
m
Theo quy định tại Chương V
22
Thi công trần thạch cao thả 600x600mm
123.5584
m2
Theo quy định tại Chương V
23
Quét nhựa bitum và dán giấy dầu, 1 lớp giấy 1 lớp nhựa
89.747
m2
Theo quy định tại Chương V
24
Láng nền sàn không đánh mầu, dày 3cm, vữa XM mác 100, PCB40
89.747
m2
Theo quy định tại Chương V
25
Lát đá granite bậc tam cấp, vữa XM mác 75
32.4724
m2
Theo quy định tại Chương V
26
Công tác ốp đá rối granite vào tường, vữa XM mác 75
20.6348
m2
Theo quy định tại Chương V
27
Lát nền, sàn, kích thước gạch 600x600mm, vữa XM mác 75
151.1968
m2
Theo quy định tại Chương V
28
Công tác ốp gạch vào chân tường, viền tường, viền trụ, cột, tiết diện gạch 600x120mm
8.7204
m2
Theo quy định tại Chương V
29
Gia công vì kèo thép hình khẩu độ nhỏ, khẩu độ <= 9 m
1.3284
tấn
Theo quy định tại Chương V
30
Gia công xà gồ thép hộp mạ kẽm 40x80x2.5mm
0.8275
tấn
Theo quy định tại Chương V
31
Lắp dựng vì kèo thép khẩu độ <= 18 m
1.3284
tấn
Theo quy định tại Chương V
32
Lắp dựng xà gồ thép
0.8275
tấn
Theo quy định tại Chương V
33
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
156.4585
m2
Theo quy định tại Chương V
34
Lợp tôn mạ màu Ausnam hoặc tương đương, dày 0.45mm
1.5216
100m2
Theo quy định tại Chương V
35
Ke chống bão
342.36
cái
Theo quy định tại Chương V
36
Bả bằng bột bả vào tường
305.5774
m2
Theo quy định tại Chương V
37
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần
283.0928
m2
Theo quy định tại Chương V
38
Sơn tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
195.2946
m2
Theo quy định tại Chương V
39
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
424.7396
m2
Theo quy định tại Chương V
40
Gia công, lắp đặt hoàn thiện sen hoa Inox cửa sổ (Trọng lượng theo TK)
246.96
kg
Theo quy định tại Chương V
41
Cửa đi 2 cánh mở quay bằng nhôm hệ 450 Việt Pháp trên kính, dưới pano, kính an toàn 2 lớp 6.38mm, thanh nhôm chịu lực dày 1,3-1,8mm (bao gồm phụ kiện, khóa chốt, lắp đặt hoàn thiện)
20.16
m2
Theo quy định tại Chương V
42
Cửa sổ mở quay(hất) nhôm kính hệ 440 Việt Pháp có đố chia lô, kính an toàn 2 lớp 6.38mm, thanh nhôm chịu lực dày 1,3-1,4mm (bao gồm phụ kiện, khóa chốt, lắp đặt hoàn thiện)
25.2
m2
Theo quy định tại Chương V
43
Gia công khung thép hộp đỡ lam chắn nắng
0.0038
tấn
Theo quy định tại Chương V
44
Lắp dựng khung thép
0.0038
tấn
Theo quy định tại Chương V
45
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
0.384
m2
Theo quy định tại Chương V
46
Lắp đặt đèn Panel Led âm trần 600x600mm
18
bộ
Theo quy định tại Chương V
47
Đèn Led lốp trần D300 24W
4
bộ
Theo quy định tại Chương V
48
Lắp đặt quạt điện - Quạt treo tường
9
cái
Theo quy định tại Chương V
49
Lắp đặt quạt điện - Quạt trần
6
cái
Theo quy định tại Chương V
50
Móc treo quạt trần
6
cái
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 06: Gói thầu xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 06: Gói thầu xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 34

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây