Thông báo mời thầu

Gói thầu số 06: Gói thầu xây lắp

Tìm thấy: 17:04 20/08/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa trường Tiểu học Kiến Quốc, huyện Kiến Thụy; hạng mục: Sửa chữa nhà lớp học 2 tầng, nhà hiệu bộ 2 tầng, nhà thư viện và nhà vệ sinh
Tên gói thầu
Gói thầu số 06: Gói thầu xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Kiến Thụy, Thành phố Hải Phòng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
15:00 30/08/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
54/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
07/08/2024 14:36
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Kiến Quốc
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:03 20/08/2024
đến
15:00 30/08/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 30/08/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
45.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 30/08/2024 (28/11/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI SƠN THẠCH Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá HSDT Số 10/29/428 Nguyễn Văn Linh - Phường Vĩnh Niệm - Quận Lê Chân - Thành phố Hải Phòng
2 Công ty TNHH xây dựng và thương mại Gia Minh Tư vấn thẩm định e-HSMT; kết quả LCNT Số 341 Tôn Đức Thắng - Xã An Đồng - Huyện An Dương - Thành phố Hải Phòng
3 Công ty cổ phần đầu tư và tư vấn xây dựng á đông Tư vấn thiết kế, lập dự toán Số 5B/492 Thiên Lôi - Phường Vĩnh Niệm - Quận Lê Chân - Thành phố Hải Phòng
4 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ HOÀNG PHAN Tư vấn thẩm tra Số 12/27 Hồ Sen - Phường Trại Cau - Quận Lê Chân - Thành phố Hải Phòng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ ≥ 5T
1
2
Máy trộn bê tông ≥ 250l
1
3
Máy đầm bàn ≥ 1KW
1
4
Máy đầm dùi ≥ 1,5KW
1
5
Máy cắt, uốn sắt thép ≥ 5KW
1
6
Máy cắt gạch ≥ 1KW
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Cáp tivi 1xRG11
40
m
2
Bộ khuếch đại tín hiệu
1
cái
3
Ống sun luồn dây D20
640
m
4
Phần thoát nước mưa
5
Ống nhựa U.PVC D90
0.91
100m
6
Nối góc 90 U.PVC D90
13
cái
7
Nối thẳng U.PVC D90
13
cái
8
Cầu chắn rác DN80
13
cái
9
Nối góc 45 U.PVC D90
26
cái
10
SỬA CHỮA NHÀ HIỆU BỘ 2 TẦNG
11
Tháo dỡ hệ thống điện, chống sét, thoát nước mái
1
công
12
Tháo dỡ mái bằng thủ công
328.536
m2
13
Tháo dỡ các kết cấu xà gồ
0.8308
tấn
14
Phá dỡ lớp vữa láng mái
72.3703
m2
15
Vận chuyển phế thải
1.4474
m3
16
Gia công xà gồ thép mạ kẽm
1.2208
tấn
17
Lắp dựng xà gồ thép
1.2208
tấn
18
Lợp mái che tường bằng sử dụng tôn mạ màu dày 0.45mm
3.5455
100m2
19
Ke chống bão mái
400
cái
20
Láng mái tạo phẳng, chiều dày 2cm, vữa XM M50, PCB30
72.3703
m2
21
Dán khò chống thấm mái
72.3703
m2
22
Láng nền sàn có đánh màu, chiều dày 2,0 cm, vữa XM M75, PCB30
72.3703
m2
23
Gia công lắp dựng lan can bằng inox 304 (bao gồm vật tư phụ kiện, nhân công lắp dựng hoàn chỉnh)
279.215
kg
24
Gia công kim thu sét dài 1,5m
5
cái
25
Cọc tiếp đất L75x75x7 dài 2.5m
4
cọc
26
Kéo rải dây chống sét dưới mương đất, loại dây thép D10mm
60
m
27
Thép bản 50x5 (tiếp đất)
39.25
kg
28
Bật dây mái thép 15x3 dài 150
45
cái
29
Bật đỡ dây tường thép D8 dài 150
15
cái
30
Kẹp nối dây (kiểm tra) thép 120x40x5
5
bộ
31
Bu lông đai ốc M8 dài 45m
8
bộ
32
Nậm chân kim thu sét
5
cái
33
Dây bọc chống cháy D25
60
m
34
Đào móng hố tiếp địa
3.328
m3
35
Đào đất rãnh tiếp địa
5.6
m3
36
Đắp đất nền móng công trình, nền đường
8.928
m3
37
SỬA CHỮA NHÀ THƯ VIỆN
38
Tháo tấm che tường
0.5267
100m2
39
Phá dỡ nền gạch đất nung
84.9
m2
40
Tháo dỡ lan can
6.09
m2
41
Vận chuyển phế thải
4.245
m3
42
Xây tường thẳng bằng gạch không nung, chiều dày 22cm, vữa XM M75
1.4019
m3
43
Trát tường ngoài chiều dày trát 2cm, vữa XM M75, PCB30
3.055
m2
44
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.1317
100m3
45
Nlong lót nền
87.8007
m2
46
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn be nền
0.0266
100m2
47
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 2x4, mác 150, PCB30
8.7801
m3
48
Lát nền, sàn, kích thước gạch 600x600, vữa XM mác 75
84.6393
m2
49
Lát đá bậc tam cấp, vữa XM mác 75, PCB30
11.7177
m2
50
Lợp mái che tường bằng tôn múi chiều dài bất kỳ
0.5811
100m2

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Kiến Quốc như sau:

  • Có quan hệ với 10 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,17 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 25,00%, Phi tư vấn 8,33%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 27.847.981.165 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 27.423.052.560 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,53%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 06: Gói thầu xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 06: Gói thầu xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 39

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây