Thông báo mời thầu

Gói thầu số 06: Gói thầu xây lắp

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 16:05 12/10/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa tuyến đường từ nhà bàn Làn đến trục đường quân sự thông Tân Linh, xã Minh Tân, huyện Kiến Thụy
Tên gói thầu
Gói thầu số 06: Gói thầu xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thành phố + Ngân sách huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Kiến Thụy, Thành phố Hải Phòng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
15:00 21/10/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
107/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
09/10/2024 16:01
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Minh Tân
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:03 12/10/2024
đến
15:00 21/10/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 21/10/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
30.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 21/10/2024 (19/01/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty CP tư vấn thiết kế xây dựng giao thông Huy Hoàng Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 1B ngõ Đặng Kim Nở, Phường Cát Dài, Quận Lê Chân, Thành phố Hải Phòng
2 Công ty Cổ phần thiết kế xây dựng và đo đạc bản đồ 268 Tư vấn lập E-HSMT Thôn 7 (Nhà ông Trần Văn Thắng), xã Thủy Triều, Huyện Thủy Nguyên, thành phố Hải Phòng
3 Công ty Cổ phần tư vấn đầu tư và xây dựng Ngô Quyền Tư vấn thẩm định E-HSMT Thôn 5, xã Thủy Sơn, Huyện Thủy Nguyên, thành phố Hải Phòng
4 Công ty Cổ phần thiết kế xây dựng và đo đạc bản đồ 268 Tư vấn đánh giá E-HSDT Thôn 7 (Nhà ông Trần Văn Thắng), xã Thủy Triều, Huyện Thủy Nguyên, thành phố Hải Phòng
5 Công ty Cổ phần tư vấn đầu tư và xây dựng Ngô Quyền Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Thôn 5, xã Thủy Sơn, Huyện Thủy Nguyên, thành phố Hải Phòng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ ≥ 5T
1
2
Máy lu rung, trọng lượng tĩnh ≥ 8T
1
3
Máy lu tĩnh, trọng lượng tĩnh ≥ 10T
1
4
Máy trộn bê tông ≥ 250L
1
5
Máy đầm bàn, công suất ≥ 1,0 kW
1
6
Xe cẩu tự hành
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
1. Nền, mặt đường
Theo quy định tại Chương V
2
Dọn dẹp mặt bằng
5
công
Theo quy định tại Chương V
3
Đắp lề đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90 (tận dụng 30% đất đào khuôn và đào cống
3.68
100m3
Theo quy định tại Chương V
4
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
2.33
100m3
Theo quy định tại Chương V
5
Vận chuyển đất thừa đổ đi
0.2574
100m3
Theo quy định tại Chương V
6
Đắp cát công trình bằng máy lu bánh thép 9T, độ chặt yêu cầu K=0,90
1.37
100m3
Theo quy định tại Chương V
7
Đắp cát công trình bằng máy lu bánh thép 9T, độ chặt yêu cầu K=0,95
1.37
100m3
Theo quy định tại Chương V
8
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 16T, độ chặt yêu cầu K=0,95
1.64
100m3
Theo quy định tại Chương V
9
Vật liệu cấp phối đất núi đắp nền
185.32
m3
Theo quy định tại Chương V
10
Tạo nhám mặt đường cũ
11.78
100m2
Theo quy định tại Chương V
11
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới
0.99
100m3
Theo quy định tại Chương V
12
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên
2.95
100m3
Theo quy định tại Chương V
13
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 0,5 kg/m2
15.81
100m2
Theo quy định tại Chương V
14
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (loại C<= 12,5), chiều dày mặt đường đã lèn ép 6 cm
15.81
100m2
Theo quy định tại Chương V
15
2. Bó vỉa
Theo quy định tại Chương V
16
Đổ bê tông móng, đá 4x6, mác 150
23.16
m3
Theo quy định tại Chương V
17
Ván khuôn cho bê tông móng bó vỉa
1.16
100m2
Theo quy định tại Chương V
18
Đổ bê tông đúc sẵn. Bê tông viên bó vỉa, 1x2, mác 250
35.32
m3
Theo quy định tại Chương V
19
Ván khuôn bê tông viên bó vỉa
6.33
100m2
Theo quy định tại Chương V
20
Lắp đặt bó vỉa
579
m
Theo quy định tại Chương V
21
3. Đan rãnh
Theo quy định tại Chương V
22
Đổ bê tông móng, đá 4x6, mác 150
13.93
m3
Theo quy định tại Chương V
23
Ván khuôn cho bê tông móng đan rãnh
0.56
100m2
Theo quy định tại Chương V
24
Đổ bê tông đúc sẵn. Bê tông viên đanh rãnh, đá 1x2, mác 250
8.36
m3
Theo quy định tại Chương V
25
Ván khuôn bê tông viên đan rãnh
1
100m2
Theo quy định tại Chương V
26
Lát đan rãnh
138.25
m2
Theo quy định tại Chương V
27
5. Vỉa hè
Theo quy định tại Chương V
28
Ván khuôn hè
1.16
100m2
Theo quy định tại Chương V
29
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 1x2, mác 250, PCB40
26.93
m3
Theo quy định tại Chương V
30
Lớp Nilon chống mất nước
269.08
m2
Theo quy định tại Chương V
31
Lát vỉa hè bằng gạch terazzo vữa XM M75
269.08
m2
Theo quy định tại Chương V
32
2. Biển báo
Theo quy định tại Chương V
33
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng <= 1m, sâu <= 1m, đất cấp II
0.75
m3
Theo quy định tại Chương V
34
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, mác 100
0.13
m3
Theo quy định tại Chương V
35
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 200
0.43
m3
Theo quy định tại Chương V
36
Thép ống
40.25
kg
Theo quy định tại Chương V
37
Gia công, lắp dựng thép góc 40x20x2
3.29
kg
Theo quy định tại Chương V
38
Biển báo tam giác 70cm
2
cái
Theo quy định tại Chương V
39
Lắp đặt cột và biển báo phản quang, loại tam giác cạnh 70 cm
2
cái
Theo quy định tại Chương V
40
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
2.19
m2
Theo quy định tại Chương V
41
Đắp đất nền móng công trình, nền đường bằng thủ công
0.32
m3
Theo quy định tại Chương V
42
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, chiều dày lớp sơn 4,0mm
9.86
m2
Theo quy định tại Chương V
43
THOÁT NƯỚC
Theo quy định tại Chương V
44
1. Ga thu nước loại G
Theo quy định tại Chương V
45
Đào móng ga, đất cấp II
58.322
m3
Theo quy định tại Chương V
46
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng ga, đá 4x6, vữa mác 100, PCB30
2.69
m3
Theo quy định tại Chương V
47
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng ga, đá 2x4, mác 200, PCB40
5.37
m3
Theo quy định tại Chương V
48
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng ga
0.21
100m2
Theo quy định tại Chương V
49
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây hố ga, vữa XM mác 75, PCB40
13.52
m3
Theo quy định tại Chương V
50
Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, trát ga, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75, PCB40
62.77
m2
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 06: Gói thầu xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 06: Gói thầu xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 62

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây