Thông báo mời thầu

Gói thầu số 06: Gói thầu xây lắp

Tìm thấy: 18:12 11/05/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, sửa chữa 02 dãy nhà lớp học 2 tầng và công trình phụ trợ trường mầm non Minh Tân, xã Kiến Minh
Tên gói thầu
Gói thầu số 06: Gói thầu xây lắp
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Cải tạo, sửa chữa 02 dãy nhà lớp học 2 tầng và công trình phụ trợ trường mầm non Minh Tân, xã Kiến Minh
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Kiến Minh, Thành phố Hải Phòng
Thời điểm đóng thầu
09:00 20/05/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
92/QĐ-MNMT
Ngày phê duyệt
11/05/2026 16:33
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
TRƯỜNG MN MINH TÂN
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:35 11/05/2026
đến
09:00 20/05/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 20/05/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
30.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 20/05/2026 (17/09/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn thiết kế và xây dựng Việt Linh Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 46/71 Trần Phú, Phường Gia Viên, TP Hải Phòng
2 Công ty cổ phần tư vấn thiết kế xây dựng và thương mại Tường Lâm Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 43 Tây Trung Hành, Phường Hải An, TP Hải Phòng
3 Công ty cổ phần tư vấn thiết kế và đầu tư xây dựng An Thịnh Tư vấn lập E-HSMT Số 48 Nguyễn Bỉnh Khiêm, phường Gia Viên, thành phố Hải Phòng.
4 Công ty TNHH Tư vấn đầu tư xây dựng thơng mại Nguyễn Gia Tư vấn thẩm định E-HSMT . Số 01 Lâm Tường, phường Lê Chân, thành phố Hải Phòng.
5 Công ty cổ phần tư vấn thiết kế và đầu tư xây dựng An Thịnh Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 48 Nguyễn Bỉnh Khiêm, phường Gia Viên, thành phố Hải Phòng.
6 Công ty TNHH Tư vấn đầu tư xây dựng thơng mại Nguyễn Gia Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu . Số 01 Lâm Tường, phường Lê Chân, thành phố Hải Phòng.

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy trộn vữa
1
2
Ô tô tải ≥ 3,5T
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt tường (trong nhà)
126.972
m2
2
Phá dỡ kết cấu gạch đá
0.315
m3
3
Phá lớp vữa trát cột, trụ
116.97
m2
4
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt cột (ngoài nhà)
103.304
m2
5
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại đi đổ
8.81
m3
6
Trát trụ, cột, lam đứng, cầu thang chiều dày trát 2cm, vữa XM M75, PCB40
116.97
m2
7
Ốp tường, trụ, cột bằng gạch 300x600mm, vữa XM M75, PCB40
214.306
m2
8
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - tường (ngoài nhà)
660.302
m2
9
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - tường (trong nhà)
126.972
m2
10
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - cột, dầm, trần (ngoài nhà)
220.274
m2
11
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
880.576
m2
12
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
126.972
m2
13
Dầm+ trần
14
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt dầm ngoài nhà
121.428
m2
15
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt dầm trong nhà
79.56
m2
16
Cạo bỏ lớp sơn trên bề trần ngoài nhà
355.842
m2
17
Cạo bỏ lớp sơn trên bề trần trong nhà
337.937
m2
18
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - cột, dầm, trần (ngoài nhà)
477.27
m2
19
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - cột, dầm, trần (trong nhà)
417.497
m2
20
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
477.27
m2
21
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
417.497
m2
22
Sân khấu
23
Tháo tấm lợp tôn
0.421
100m2
24
Tháo dỡ trần
40.592
m2
25
Lợp mái bằng tôn xốp cách nhiệt Ausnam (hoặc tương đương)
42.12
m2
26
Ke chống bão
50
cái
27
Thi công trần bằng tấm nhựa nano dày 8mm
40.592
m2
28
Xử lý chống thấm mái
29
Xây các bộ phận kết cấu phức tạp khác, bằng gạch đặc không nung (6,5x10,5x22)cm, vữa XM M75, PCB40
0.439
m3
30
Chống thấm khò nóng màng bitum
4.37
m2
31
Gia công, lắp đặt tôn úp khổ K600
9.5
m
32
Dàn giáo
33
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
7.042
100m2
34
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo trong, chiều cao chuẩn 3,6m
6.269
100m2
35
SỬA CHỮA DÃY NHÀ LỚP HỌC 2 TẦNG 4 PHÒNG
36
Nền + tam cấp
37
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
306.858
m2
38
Phá dỡ kết cấu gạch đá
17.571
m3
39
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại đi đổ
26.777
m3
40
Xây bậc tam cấp và lan can, bằng gạch đặc không nung (6,5x10,5x22)cm, vữa XM M75, PCB40
17.571
m3
41
Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, trát tường trong, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75, PCB40
2.548
m2
42
Lát nền, sàn bằng gạch granite 600x600mm, vữa XM M75, PCB40
306.858
m2
43
Lát đá bậc tam cấp, vữa XM mác 75, PCB40
70.397
m2
44
Mài lại granito cầu thang
23.489
m2
45
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - tường
2.548
m2
46
Sơn tường ngoài nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
2.548
m2
47
Tường + dầm+ trần
48
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
7.416
100m2
49
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo trong, chiều cao chuẩn 3,6m
6.208
100m2
50
Phá lớp vữa trát tường ( trong nhà)
219.84
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 06: Gói thầu xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 06: Gói thầu xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 29

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây