Thông báo mời thầu

Gói thầu số 06: Thi công công trình

Tìm thấy: 11:41 14/06/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng hạ tầng kỹ thuật khu tái định cư khu 5 xã Yên Kiện huyện Đoan Hùng
Tên gói thầu
Gói thầu số 06: Thi công công trình
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Xây dựng hạ tầng kỹ thuật khu tái định cư khu 5 xã Yên Kiện huyện Đoan Hùng
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn kinh phí bồi thường giải phóng mặt bằng của dự án Dự án Đường dây 500kV Lào Cai – Vĩnh Yên và các nguồn huy động hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Đoan Hùng, Tỉnh Phú Thọ
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 21/06/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500265765_2506141126
Ngày phê duyệt
14/06/2025 11:37
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng khu vực huyện Đoan Hùng
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:39 14/06/2025
đến
10:00 21/06/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 21/06/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
25.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 21/06/2025 (19/10/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tài Đức Phú Thọ Tư vấn lập hồ sơ Báo cáo kinh tế - kỹ thuật công trình Tổ 9, phố Tân Thành, Phường Tân Dân, Thành phố Việt Trì, Tỉnh Phú Thọ
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THANH LAM Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT Khu 10 - Xã Trưng Vương - Thành phố Việt Trì - Tỉnh Phú Thọ
3 Công ty Cổ phần Tư vấn đầu tư xây dựng ARIS Tư vấn thẩm tra thiết kế, dự toán Số 18, đường Điếm Ba Xa Đông - Xã Yên Sở - Huyện Hoài Đức - Thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ, tải trọng chuyên chở hàng hóa ≥ 7 tấn Hiện có tình trạng hoạt động tốt, sẵn sàng để huy động cho gói thầu Scan kèm theo Đăng ký hoặc Hóa đơn và Giấy chứng nhận kiểm tra hoặc kiểm định an toàn kỹ thuật còn hiệu lực; Trường hợp đi thuê phải kèm theo bản gốc hợp đồng nguyên tắc thuê)
6
2
Máy đào, dung tích gầu ≥ 0,4 m3 Hiện có tình trạng hoạt động tốt, sẵn sàng để huy động cho gói thầu Scan kèm theo Đăng ký hoặc Hóa đơn và Giấy chứng nhận kiểm tra hoặc kiểm định an toàn kỹ thuật còn hiệu lực; Trường hợp đi thuê phải kèm theo bản gốc hợp đồng nguyên tắc thuê)
2
3
Máy ủi, công suất ≥ 70CV. Hiện có tình trạng hoạt động tốt, sẵn sàng để huy động cho gói thầu Scan kèm theo Đăng ký hoặc Hóa đơn và Giấy chứng nhận kiểm tra hoặc kiểm định an toàn kỹ thuật còn hiệu lực; Trường hợp đi thuê phải kèm theo bản gốc hợp đồng nguyên tắc thuê)
1
4
Ô tô gắn cẩu (hoặc cẩu bánh hơi), sức nâng ≥ 3 tấn. Hiện có tình trạng hoạt động tốt, sẵn sàng để huy động cho gói thầu Scan kèm theo Đăng ký hoặc Hóa đơn và Giấy chứng nhận kiểm tra hoặc kiểm định an toàn kỹ thuật còn hiệu lực; Trường hợp đi thuê phải kèm theo bản gốc hợp đồng nguyên tắc thuê)
1
5
Lu rung, lực rung ≥ 16 tấn. Yêu cầu thiết bị: Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động Scan kèm theo Đăng ký hoặc Hóa đơn và Giấy chứng nhận kiểm tra hoặc kiểm định an toàn kỹ thuật còn hiệu lực; Trường hợp đi thuê phải kèm theo bản gốc hợp đồng nguyên tắc thuê)
2
6
Máy trộn bê tông xi măng ≥ 250L. Hiện có tình trạng hoạt động tốt, sẵn sàng để huy động cho gói thầu (Scan Hóa đơn; Trường hợp đi thuê phải kèm theo bản gốc hợp đồng nguyên tắc thuê)
2
7
Đầm dùi. Hiện có tình trạng hoạt động tốt, sẵn sàng để huy động cho gói thầu (Scan Hóa đơn; Trường hợp đi thuê phải kèm theo bản gốc hợp đồng nguyên tắc thuê)
2
8
Đầm cóc. Hiện có tình trạng hoạt động tốt, sẵn sàng để huy động cho gói thầu (Scan Hóa đơn; Trường hợp đi thuê phải kèm theo bản gốc hợp đồng nguyên tắc thuê)
2
9
Máy thủy bình hoặc máy toàn đạc. Hiện có tình trạng hoạt động tốt, sẵn sàng để huy động cho gói thầu (Scan Hóa đơn; Trường hợp đi thuê phải kèm theo bản gốc hợp đồng nguyên tắc thuê)
1
10
Phòng thí nghiệm chuyên ngành xây dựng. Đặc điểm thiết bị: Phòng thí nghiệm chuyên ngành xây dựng phải có đủ năng lực để thực hiện công tác thí nghiệm cho gói thầu (Phòng thí nghiệm có giấy chứng nhận đủ điều kiện hoạt động thí nghiệm chuyên ngành xây dựng hoặc quyết định công nhận phòng thí nghiệm LAS-XD theo quy định còn hiệu lực, kèm theo danh mục được thực hiện các phép thử)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
San nền
Theo quy định tại Chương V
2
Đào xúc đất bằng máy đào - Cấp đất I
21.0346
100m3
Theo quy định tại Chương V
3
Đắp nền đường, độ chặt Y/C K = 0,9
60.314
100m3
Theo quy định tại Chương V
4
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ, phạm vi ≤1000m - Cấp đất I
21.0346
100m3
Theo quy định tại Chương V
5
Đào xúc đất - Cấp đất III
66.3454
100m3
Theo quy định tại Chương V
6
Vận chuyển đất khai thác từ mỏ về đắp - Cấp đất III
66.3454
100m3
Theo quy định tại Chương V
7
Đóng cọc tre, chiều dài cọc ≤2,5m - Cấp đất I
79.0659
100m
Theo quy định tại Chương V
8
Đắp cát công trình bằng thủ công, đắp móng đường ống
15.18
m3
Theo quy định tại Chương V
9
Bê tông móng, chiều rộng ≤250cm, M150, đá 2x4, XM PCB40
120.81
m3
Theo quy định tại Chương V
10
Bê tông tường - Chiều dày ≤45cm, chiều cao ≤6m, M150, đá 2x4, XM PCB40
82.44
m3
Theo quy định tại Chương V
11
Bê tông xà dầm, chiều cao ≤6m, M150, đá 1x2, XM PCB40
8.43
m3
Theo quy định tại Chương V
12
Ván khuôn thép, khung xương, cột chống giáo ống, tường, chiều cao ≤28m
4.4287
100m2
Theo quy định tại Chương V
13
Mua lắp đặt ống thoát nước tường chắn PVC D76
94
m
Theo quy định tại Chương V
14
Thoát nước
Theo quy định tại Chương V
15
Rãnh lắp ghép B600:
Theo quy định tại Chương V
16
Đào kênh mương, chiều rộng kênh mương ≤6m - Cấp đất I
0.445
100m3
Theo quy định tại Chương V
17
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ, phạm vi ≤1000m - Cấp đất I
0.445
100m3
Theo quy định tại Chương V
18
Đào kênh mương, chiều rộng kênh mương ≤6m - Cấp đất III
1.0613
100m3
Theo quy định tại Chương V
19
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép thân rãnh, đường kính <= 10mm
1.4151
tấn
Theo quy định tại Chương V
20
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn thép, ván khuôn thân rãnh
3.9024
100m2
Theo quy định tại Chương V
21
Bê tông rãnh, đá 1x2, mác 200 (Vữa xi măng PCB40)
31.46
m3
Theo quy định tại Chương V
22
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤4
8.82
m3
Theo quy định tại Chương V
23
Mối nối rãnh
96
mối nối
Theo quy định tại Chương V
24
Lắp đặt rãnh
98
1 đoạn ống
Theo quy định tại Chương V
25
Ván khuôn thép mặt đường bê tông
0.196
100m2
Theo quy định tại Chương V
26
Bê tông mặt đường dày mặt đường ≤25cm, M250, đá 2x4, XM PCB40
22.07
m3
Theo quy định tại Chương V
27
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới, độ chặt yêu cầu K ≥ 0,98
0.1509
100m3
Theo quy định tại Chương V
28
Gia công, lắp đặt cốt thép pa nen, ĐK ≤10mm
1.0743
tấn
Theo quy định tại Chương V
29
Gia công, lắp đặt cốt thép pa nen, ĐK >10mm
0.7125
tấn
Theo quy định tại Chương V
30
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn kim loại, ván khuôn nắp đan, tấm chớp
0.8536
100m2
Theo quy định tại Chương V
31
Bê tông tấm đan, đá 1x2, M250, XM PCB40
12.25
m3
Theo quy định tại Chương V
32
Lắp dựng cấu kiện bê tông đúc sẵn, tấm bản
98
cái
Theo quy định tại Chương V
33
Bốc xếp cấu kiện bê tông đúc sẵn có trọng lượng P≤1T bằng cần cẩu - Bốc xếp lên
196
1 cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
34
THOÁT NƯỚC THẢI B300:
Theo quy định tại Chương V
35
Đào móng bằng máy đào, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
0.6115
100m3
Theo quy định tại Chương V
36
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay, độ chặt Y/C K = 0,90
0.0546
100m3
Theo quy định tại Chương V
37
Xây gối đỡ ống, rãnh thoát nước bằng gạch không nung 6,5x10,5x22cm, vữa XM M75, XM PCB40
16.02
m3
Theo quy định tại Chương V
38
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75, XM PCB40
91
m2
Theo quy định tại Chương V
39
Đắp móng đường ống bằng thủ công
3.82
m3
Theo quy định tại Chương V
40
Ván khuôn thép móng dài
0.273
100m2
Theo quy định tại Chương V
41
Bê tông móng, chiều rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, XM PCB40
11.47
m3
Theo quy định tại Chương V
42
Bê tông xà dầm, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, XM PCB40
6.01
m3
Theo quy định tại Chương V
43
Bê tông tấm đan, đá 1x2, M250, XM PCB40
4.55
m3
Theo quy định tại Chương V
44
Gia công, lắp đặt cốt thép pa nen, ĐK ≤10mm
0.4953
tấn
Theo quy định tại Chương V
45
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn gỗ, nắp đan, tấm chớp
0.273
100m2
Theo quy định tại Chương V
46
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
0.728
100m2
Theo quy định tại Chương V
47
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng từ 50kg đến 200kg bằng cần cẩu
91
1cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
48
Cửa xả:
Theo quy định tại Chương V
49
Đào móng bằng máy đào, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
0.1722
100m3
Theo quy định tại Chương V
50
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay, độ chặt Y/C K = 0,90
0.1119
100m3
Theo quy định tại Chương V

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng khu vực huyện Đoan Hùng như sau:

  • Có quan hệ với 82 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,35 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 9,68%, Xây lắp 82,26%, Tư vấn 8,06%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 381.527.198.301 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 375.873.420.989 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,48%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 06: Thi công công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 06: Thi công công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 105

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây