Thông báo mời thầu

Gói thầu số 06: Thi công công trình

Tìm thấy: 17:57 18/06/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng hạ tầng kỹ thuật khu tái định cư khu 8 xã Yên Kiện huyện Đoan Hùng (Tiêu Sơn cũ)
Tên gói thầu
Gói thầu số 06: Thi công công trình
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Xây dựng hạ tầng kỹ thuật khu tái định cư khu 8 xã Yên Kiện huyện Đoan Hùng (Tiêu Sơn cũ)
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn kinh phí bồi thường giải phóng mặt bằng của dự án Dự án Đường dây 500kV Lào Cai – Vĩnh Yên và các nguồn huy động hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Đoan Hùng, Tỉnh Phú Thọ
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 28/06/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500267581_2506181725
Ngày phê duyệt
18/06/2025 17:42
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng khu vực huyện Đoan Hùng
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:55 18/06/2025
đến
08:00 28/06/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 28/06/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
70.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bảy mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 28/06/2025 (26/10/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tài Đức Phú Thọ Tư vấn lập hồ sơ Báo cáo kinh tế - kỹ thuật công trình Tổ 9, phố Tân Thành, Phường Tân Dân, Thành phố Việt Trì, Tỉnh Phú Thọ
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THANH LAM Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT Khu 10 - Xã Trưng Vương - Thành phố Việt Trì - Tỉnh Phú Thọ
3 Công ty Cổ phần Tư vấn đầu tư xây dựng ARIS Tư vấn thẩm tra thiết kế, dự toán Số 18, đường Điếm Ba Xa Đông - Xã Yên Sở - Huyện Hoài Đức - Thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ, tải trọng chuyên chở hàng hóa ≥ 7 tấn. Hiện có tình trạng hoạt động tốt, sẵn sàng để huy động cho gói thầu Scan kèm theo Đăng ký hoặc Hóa đơn và Giấy chứng nhận kiểm tra hoặc kiểm định an toàn kỹ thuật còn hiệu lực; Trường hợp đi thuê phải kèm theo bản gốc hợp đồng nguyên tắc thuê)
8
2
Máy đào, dung tích gầu ≥ 0,4 m3 Hiện có tình trạng hoạt động tốt, sẵn sàng để huy động cho gói thầu Scan kèm theo Đăng ký hoặc Hóa đơn và Giấy chứng nhận kiểm tra hoặc kiểm định an toàn kỹ thuật còn hiệu lực; Trường hợp đi thuê phải kèm theo bản gốc hợp đồng nguyên tắc thuê)
2
3
Máy ủi, công suất ≥ 70CV. Hiện có tình trạng hoạt động tốt, sẵn sàng để huy động cho gói thầu Scan kèm theo Đăng ký hoặc Hóa đơn và Giấy chứng nhận kiểm tra hoặc kiểm định an toàn kỹ thuật còn hiệu lực; Trường hợp đi thuê phải kèm theo bản gốc hợp đồng nguyên tắc thuê)
1
4
Ô tô gắn cẩu (hoặc cẩu bánh hơi), sức nâng ≥ 3 tấn. Hiện có tình trạng hoạt động tốt, sẵn sàng để huy động cho gói thầu Scan kèm theo Đăng ký hoặc Hóa đơn và Giấy chứng nhận kiểm tra hoặc kiểm định an toàn kỹ thuật còn hiệu lực; Trường hợp đi thuê phải kèm theo bản gốc hợp đồng nguyên tắc thuê)
1
5
Lu rung, lực rung ≥ 16 tấn. Yêu cầu thiết bị: Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động Scan kèm theo Đăng ký hoặc Hóa đơn và Giấy chứng nhận kiểm tra hoặc kiểm định an toàn kỹ thuật còn hiệu lực; Trường hợp đi thuê phải kèm theo bản gốc hợp đồng nguyên tắc thuê)
2
6
Máy trộn bê tông xi măng ≥ 250L. Hiện có tình trạng hoạt động tốt, sẵn sàng để huy động cho gói thầu (Scan Hóa đơn; Trường hợp đi thuê phải kèm theo bản gốc hợp đồng nguyên tắc thuê)
1
7
Đầm dùi. Hiện có tình trạng hoạt động tốt, sẵn sàng để huy động cho gói thầu (Scan Hóa đơn; Trường hợp đi thuê phải kèm theo bản gốc hợp đồng nguyên tắc thuê)
2
8
Đầm cóc. Hiện có tình trạng hoạt động tốt, sẵn sàng để huy động cho gói thầu (Scan Hóa đơn; Trường hợp đi thuê phải kèm theo bản gốc hợp đồng nguyên tắc thuê)
2
9
Máy thủy bình hoặc máy toàn đạc. Hiện có tình trạng hoạt động tốt, sẵn sàng để huy động cho gói thầu (Scan Hóa đơn; Trường hợp đi thuê phải kèm theo bản gốc hợp đồng nguyên tắc thuê)
1
10
Phòng thí nghiệm chuyên ngành xây dựng. Đặc điểm thiết bị: Phòng thí nghiệm chuyên ngành xây dựng phải có đủ năng lực để thực hiện công tác thí nghiệm cho gói thầu (Phòng thí nghiệm có giấy chứng nhận đủ điều kiện hoạt động thí nghiệm chuyên ngành xây dựng hoặc quyết định công nhận phòng thí nghiệm LAS-XD theo quy định còn hiệu lực, kèm theo danh mục được thực hiện các phép thử)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Thí nghiệm cáp lực theo các cấp điện áp; Điện áp định mức U: U≤1kV
3
1 sợi, 1 ruột
Theo quy định tại Chương V
2
Chi phí tài nguyên môi trường
36124.23
m3 đất
Theo quy định tại Chương V
3
Chi phí cấp quyền khai thác đất
36124.23
m3 đất
Theo quy định tại Chương V
4
SAN NỀN
Theo quy định tại Chương V
5
Đào đất san nền - Cấp đất III
0.017
100m3
Theo quy định tại Chương V
6
Vận chuyển đất dư thừa đổ đi - Cấp đất I
57.8751
100m3
Theo quy định tại Chương V
7
Đắp nền đường, độ chặt Y/C K = 0,9
328.4175
100m3
Theo quy định tại Chương V
8
Vận chuyển đất dư thừa đổ đi, cự ly 5,0km - Cấp đất I
57.8751
100m3
Theo quy định tại Chương V
9
Đào khai thác + vận chuyển đất về đắp, cự ly 3,0km - Cấp đất III
361.2423
100m3
Theo quy định tại Chương V
10
THOÁT NƯỚC
Theo quy định tại Chương V
11
Rãnh lắp ghép B600:
Theo quy định tại Chương V
12
Đào rãnh, đất cấp III
6.4219
100m3
Theo quy định tại Chương V
13
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay, độ chặt Y/C K = 0,90
0.7811
100m3
Theo quy định tại Chương V
14
Gia công, lắp đặt cốt thép pa nen, ĐK ≤10mm
4.5197
tấn
Theo quy định tại Chương V
15
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn thép, ván khuôn thân rãnh
12.4637
100m2
Theo quy định tại Chương V
16
Đổ bê tông rãnh, đá 1x2, mác 200 (Vữa xi măng PCB40)
100.47
m3
Theo quy định tại Chương V
17
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤4
28.17
m3
Theo quy định tại Chương V
18
Mối nối rãnh
311
mối nối
Theo quy định tại Chương V
19
Lắp đặt rãnh
313
1 đoạn ống
Theo quy định tại Chương V
20
Bê tông mặt đường, dày mặt đường ≤25cm, M250, đá 2x4, XM PCB40
166.23
m3
Theo quy định tại Chương V
21
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới
1.2467
100m3
Theo quy định tại Chương V
22
Tấm bản:
Theo quy định tại Chương V
23
Gia công, lắp đặt cốt thép pa nen, ĐK ≤10mm
3.1425
tấn
Theo quy định tại Chương V
24
Gia công, lắp đặt cốt thép pa nen, ĐK >10mm
2.2755
tấn
Theo quy định tại Chương V
25
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn kim loại, ván khuôn nắp đan, tấm chớp
2.7262
100m2
Theo quy định tại Chương V
26
Đổ bê tông tấm đan, đá 1x2, mác 250 (Vữa xi măng PCB40)
39.13
m3
Theo quy định tại Chương V
27
Lắp dựng cấu kiện bê tông đúc sẵn, tấm bản
313
cái
Theo quy định tại Chương V
28
Bốc xếp + vận chuyển cấu kiện bê tông từ bãi đúc đến vị trí thi công
626
1 cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
29
Cống D1000:
Theo quy định tại Chương V
30
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤4
3.39
m3
Theo quy định tại Chương V
31
Lắp đặt ống bê tông bằng cần cẩu, đoạn ống dài 2,5m - Đường kính ≤1000mm
8
1 đoạn ống
Theo quy định tại Chương V
32
Nối ống bê tông bằng gioăng cao su - Đường kính 1000mm
6
mối nối
Theo quy định tại Chương V
33
Mua đế cống D1000, M200#
24
cái
Theo quy định tại Chương V
34
Lắp đặt đế cống
24
1cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
35
Vận chuyển cấu kiện từ bãi đúc đến công trình
2
ca
Theo quy định tại Chương V
36
Hố ga:
Theo quy định tại Chương V
37
Đào hố ga, đất cấp III
0.108
100m3
Theo quy định tại Chương V
38
Phá dỡ kết cấu bê tông cũ
5.8
m3
Theo quy định tại Chương V
39
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay, độ chặt Y/C K = 0,90
0.059
100m3
Theo quy định tại Chương V
40
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤4
0.29
m3
Theo quy định tại Chương V
41
Ván khuôn cột - Cột vuông, chữ nhật
0.22
100m2
Theo quy định tại Chương V
42
Bê tông hố ga, M200, đá 1x2, XM PCB40
2.05
m3
Theo quy định tại Chương V
43
Ván khuôn xà mũ
0.024
100m2
Theo quy định tại Chương V
44
Đổ bê tông thủ xà mũ, đá 1x2, mác 200
0.12
m3
Theo quy định tại Chương V
45
Gia công, lắp đặt cốt thép pa nen, ĐK >10mm
0.0477
tấn
Theo quy định tại Chương V
46
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn kim loại, ván khuôn nắp đan, tấm chớp
0.0104
100m2
Theo quy định tại Chương V
47
Đổ bê tông tấm đan, đá 1x2, mác 250 (Vữa xi măng PCB40)
0.34
m3
Theo quy định tại Chương V
48
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn
1
1cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
49
Cửa xả:
Theo quy định tại Chương V
50
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 4
0.92
m3
Theo quy định tại Chương V

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng khu vực huyện Đoan Hùng như sau:

  • Có quan hệ với 82 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,35 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 9,68%, Xây lắp 82,26%, Tư vấn 8,06%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 381.527.198.301 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 375.873.420.989 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,48%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 06: Thi công công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 06: Thi công công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 56

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây