Thông báo mời thầu

Gói thầu số 06: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 16:03 19/10/2022
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa nhà lớp học 2 tầng 6 phòng, nhà hội trường và các hạng mục phụ trợ Trường Trung học phổ thông Chiềng Khương
Tên gói thầu
Gói thầu số 06: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách tỉnh (theo Quyết định số 2999/QĐ-UBND ngày 08/12/2021 của UBND tỉnh)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
17:00 29/10/2022
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
31/QĐ-THPT-XD
Ngày phê duyệt
19/10/2022 15:51
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường THPT Chiềng Khương
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:54 19/10/2022
đến
17:00 29/10/2022
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
17:00 29/10/2022
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Dự toán gói thầu không được công bố trong TBMT (kể cả TBMT đăng tải trên báo đấu thầu và TBMT đăng tải hệ thống mua sắm công/ mạng đấu thầu quốc gia). Sử dụng phần mềm DauThau.info giúp bạn "soi" được giá gói thầu nhanh chóng. Để tra chính xác giá gói thầu bằng phần mềm, mời bạn đăng ký một trong các gói phần mềm VIP (VIP1, VIP2, VIP3...).
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
19.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười chín triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 29/10/2022 (26/02/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TUẤN PHÚC SƠN LA Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Nhà PG2-19, VinCom Sơn La, Tổ 3 - Phường Quyết Thắng - Thành phố Sơn La - Tỉnh Sơn La
2 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ST689 Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Số nhà 23, đường Lê Duẩn, tổ 1 - Phường Quyết Tâm - Thành phố Sơn La - Tỉnh Sơn La
3 CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG SƠN LA Tư vấn lập E-HSMT Số 39, đường Tô Hiệu, Tổ 5 - Phường Tô Hiệu - Thành phố Sơn La - Tỉnh Sơn La
4 CÔNG TY TNHH MYLANGCO Tư vấn thẩm định E-HSMT Số nhà 04, ngõ 18, phố Ngô Quyền, tổ 5, Phường Tô Hiệu, Thành phố Sơn La, Tỉnh Sơn La
5 CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG SƠN LA Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 39, đường Tô Hiệu, Tổ 5 - Phường Tô Hiệu - Thành phố Sơn La - Tỉnh Sơn La
6 CÔNG TY TNHH MYLANGCO Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số nhà 04, ngõ 18, phố Ngô Quyền, tổ 5, Phường Tô Hiệu, Thành phố Sơn La, Tỉnh Sơn La

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NHÀ LỚP HỌC 2 TẦNG 6 PHÒNG
2
PHÁ DỠ
3
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
217.571
m2
4
Vệ sinh + làm bóng granito bậc tam cấp
32.724
m2
5
Tháo dỡ hệ thống điện + ống thoát nước
2
công
6
Phá dỡ nền láng vữa xi măng
49.984
m2
7
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
494.361
m2
8
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
684.846
m2
9
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần
456.187
m2
10
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
139.795
m2
11
CẢI TẠO
12
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.14
100m3
13
Đắp cát công trình bằng thủ công, đắp nền móng công trình
0.935
m3
14
Lát nền, sàn, kích thước gạch 400x400mm2, vữa XM mác 75
198.773
m2
15
Lát nền, sàn, kích thước gạch 400x400mm, vữa XM mác 75
15
m2
16
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sê nô, ô văng …
49.984
m2
17
Láng nền sàn không đánh mầu, dày 2cm, vữa XM mác 75
49.984
m2
18
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
1141.033
m2
19
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
634.156
m2
20
PHẦN ĐIỆN
21
Lắp đặt các loại đèn ống dài 1,2m, loại hộp đèn 2 bóng
36
bộ
22
Lắp đặt các loại đèn có chao chụp - Đèn ốp trần
9
bộ
23
Lắp đặt các aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện <= 50Ampe
8
cái
24
Lắp đặt các aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện <= 10Ampe
2
cái
25
Mặt aptomat
10
cái
26
Đế âm aptomat
10
cái
27
Lắp đặt ổ cắm đôi
24
cái
28
Mặt 3 công tắc ( cả công tắc )
14
cái
29
Lắp đặt quạt điện - Quạt treo tường
12
cái
30
Lắp đặt quạt điện - Quạt ốp trần
24
cái
31
Đế âm bảng điện
14
cái
32
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột CU/PVC/PVC 2x6mm2
86.7
m
33
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột CU/PVC/PVC 2x4mm2
80
m
34
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột CU/PVC/PVC 2x2.5mm2
86.3
m
35
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột CU/PVC/PVC 2x1.5mm2
383.2
m
36
Lắp đặt ống nhựa đặt chìm bảo hộ dây dẫn, đường kính 20mm
352.8
m
37
Lắp đặt ống nhựa đặt chìm bảo hộ dây dẫn, đường kính 32mm
89.3
m
38
Lắp đặt hộp nối, hộp phân dây, hộp công tắc, hộp cầu chì, hộp automat, diện tích hộp <= 225cm2
8
hộp
39
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát nối bằng phương pháp dán keo đoạn ống dài 6m, đường kính ống 90mm
0.441
100m
40
NHÀ HỘI TRƯỜNG
41
PHÁ DỠ
42
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
108.72
m2
43
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
159.582
m2
44
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
205.812
m2
45
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
8.976
m2
46
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
16.578
m2
47
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
19.578
m2
48
Tháo dỡ trần
107.208
m2
49
Tháo tấm lợp tôn
1.317
100m2
50
Tháo dỡ các kết cấu thép, vì kèo, xà gồ
0.415
tấn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 06: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 06: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 55

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây