Thông báo mời thầu

Gói thầu số 06:Thi công xây dựng

Tìm thấy: 19:35 28/04/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Duy tu, sửa chữa cầu treo Bậc Rây 1, Bậc Rây 2 xã Phước Bình
Tên gói thầu
Gói thầu số 06:Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn duy tu, bảo dưỡng thuộc chương trình Mục tiêu quốc gia và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Bác Ái, Tỉnh Ninh Thuận
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
12:30 11/05/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
95/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
25/04/2023 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC BÌNH
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
19:34 28/04/2023
đến
12:30 11/05/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
12:40 11/05/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
28.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi tám triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 11/05/2023 (08/10/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần Thiết kế - Xây dựng Đồng Tâm Ninh Thuận Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, phường Mỹ Hải, Tp. Phan Rang - Tháp Chàm, tỉnh Ninh Thuận
2 Công ty TNHH Xây dựng ATT Ninh Thuận Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán A10 đường Lương Thế Vinh, phường Phước Mỹ, Tp. Phan Rang - Tháp Chàm, tỉnh Ninh Thuận
3 phòng Kinh tế - Hạ tầng huyện Bác Ái, tỉnh Ninh Thuận Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Tà Lú 1, huyện Bác Ái, tỉnh Ninh Thuận
4 Công ty TNHH Xây dựng ATT Ninh Thuận Tư vấn lập E-HSMT A10 đường Lương Thế Vinh, phường Phước Mỹ, Tp. Phan Rang - Tháp Chàm, tỉnh Ninh Thuận
5 Công ty TNHH xây dựng Thiên Thanh Thuận Tư vấn thẩm định E-HSMT số 9 Đoàn Thị Điểm, phường Kinh Dinh, thành phố Phan Rang-Tháp Chàm, tỉnh Ninh Thuận
6 Công ty TNHH Xây dựng ATT Ninh Thuận Tư vấn đánh giá E-HSDT A10 đường Lương Thế Vinh, phường Phước Mỹ, Tp. Phan Rang - Tháp Chàm, tỉnh Ninh Thuận
7 Công ty TNHH xây dựng Thiên Thanh Thuận Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu số 9 Đoàn Thị Điểm, phường Kinh Dinh, thành phố Phan Rang-Tháp Chàm, tỉnh Ninh Thuận

Thông tin gia hạn

STT Thời điểm Gia hạn thành công Thời điểm đóng thầu cũ Thời điểm đóng thầu sau gia hạn Thời điểm mở thầu cũ Thời điểm mở thầu sau gia hạn Lý do
1 18:37 06/05/2023 12:30 09/05/2023 12:30 11/05/2023 12:30 09/05/2023 12:40 11/05/2023 tổ chuyên gia quên trừ ngày thứ bảy và ngày chủ nhật

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Cần cẩu bánh hơi
1
2
Máy cắt uốn cốt thép
1
3
Máy hàn xoay chiều
1
4
Máy mài
1
5
Máy nén khí
1
6
Pa lăng xích
1
7
Tời điện
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Tháo dỡ kết sắt thép bằng thủ công, chiều cao <= 28m
3097
tấn
2
Tháo dỡ kết cấu gỗ bằng thủ công, chiều cao <= 28m
4829
m3
3
Vệ sinh, cạo rỉ các kết cấu thép, dây cáp
453131
m2
4
Bôi mỡ gối cầu - Gối dàn, gối treo, ròng rọc
3
cái
5
Mỡ chống rỉ
30
kg
6
Kiểm tra, bôi mỡ, xiết pulong, cóc cáp, tăng cáp… các cấu kiện
6
công
7
Sơn cầu sắt, sơn 1 lớp chống gỉ, 2 lớp sơn màu
580270
1m2
8
Gia công thép dầm dọc thép U120x50x3
1858
tấn
9
Lắp dựng đà chắn thép hộp 60x120
3097
tấn
10
Kéo rải quang đeo thép D14mm
548530
m
11
Gia công, lắp dựng Bộ ốp cáp
144
bộ
12
Gia công lắp dựng móc treo thép D14 đầu dầm ngang
144
cái
13
Lắp đặt kết cấu thép khác. Tấm Grating
4846
tấn
14
Cung cấp tấm grating
111
tấm
15
Pulong D12
666
cái
16
Tháo dỡ kết sắt thép bằng thủ công, chiều cao <= 28m
5591
tấn
17
Tháo dỡ kết cấu gỗ bằng thủ công, chiều cao <= 28m
10220
m3
18
Vệ sinh, cạo rỉ các kết cấu thép, dây cáp
921979
m2
19
Bôi mỡ gối cầu - Gối dàn, gối treo
5
cái
20
Mỡ chống rỉ
40
kg
21
Kiểm tra, bôi mỡ, xiết pulong, cóc cáp, tăng cáp… các cấu kiện
8
công
22
Sơn cầu sắt, sơn 1 lớp chống gỉ, 2 lớp sơn màu
1236162
m2
23
Gia công thép đà chắn thép U100x120x3
3380
tấn
24
Lắp dựng đà chắn, dầm dọc thép U100x120x3
5581
tấn
25
Kéo rải quang đeo thép D14mm
787070
m
26
Gia công, lắp dựng Bộ ốp cáp
198
bộ
27
Gia công lắp dựng móc treo thép D14 đầu dầm ngang
198
cái
28
Lắp đặt kết cấu thép khác. Tấm Grating
9490
tấn
29
Cung cấp tấm grating
149520
tấm
30
Pulong D12
900
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 06:Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 06:Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 66

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây