Thông báo mời thầu

Gói thầu số 06: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 15:00 20/10/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa các trạm Y tế huyện Đầm Hà thuộc Đề án tăng cường cơ sở vật chất, trang thiết bị để nâng cao năng lực cơ sở y tế toàn tỉnh năm 2023 (giai đoạn 2)
Tên gói thầu
Gói thầu số 06: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách tỉnh (Nguồn kinh phí tăng cường cơ sở vật chất, trang thiết bị để nâng cao năng lực cơ sở y tế toàn tỉnh năm 2023 (giai đoạn 2)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Đầm Hà, Tỉnh Quảng Ninh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
15:30 30/10/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
318/QĐ-TTYT
Ngày phê duyệt
20/10/2023 14:08
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN ĐẦM HÀ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:58 20/10/2023
đến
15:30 30/10/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:30 30/10/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
160.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm sáu mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 30/10/2023 (28/01/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG QUANG NGỌC SƠN Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Số nhà 18 LK7 phố Hoàng Hoa Thám - Thị trấn Quảng Hà - Huyện Hải Hà - Tỉnh Quảng Ninh
2 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI SQN Tư vấn lập E-HSMT Tổ 76, khu 9 - Phường Cao Thắng - Thành phố Hạ Long - Tỉnh Quảng Ninh
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUY HOẠCH VÀ THIẾT KẾ XÂY DỰNG CẨM PHẢ Tư vấn thẩm định E-HSMT Số nhà 3, tổ 1, khu 5B - Phường Cẩm Trung - Thành phố Cẩm Phả - Tỉnh Quảng Ninh
4 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI SQN Tư vấn đánh giá E-HSDT Tổ 76, khu 9 - Phường Cao Thắng - Thành phố Hạ Long - Tỉnh Quảng Ninh
5 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUY HOẠCH VÀ THIẾT KẾ XÂY DỰNG CẨM PHẢ Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số nhà 3, tổ 1, khu 5B - Phường Cẩm Trung - Thành phố Cẩm Phả - Tỉnh Quảng Ninh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tải
2
2
Máy xúc bánh lốp
1
3
Máy trộn bê tông
2
4
Máy cắt gạch đá
10
5
Máy hàn (hàn sắt thép)
7
6
Máy khoan bê tông
7
7
Máy trộn vữa
3
8
Máy hàn nhiệt cầm tay (hàn ống nhựa)
7
9
Máy đầm cóc (đầm đất)
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC: TRẠM Y TẾ XÃ ĐẠI BÌNH
2
SỬA CHỮA SÂN KHUÔN VIÊN, CỔNG, TƯỜNG RÀO
3
Đào tạo khuôn nền sân (phần sân bổ sung)
14.23
m3
4
Lót nylon nền sân
142.3
m2
5
Bê tông nền sân đá 2x4 M200 dày 100
14.23
m3
6
Láng vữa dày 3cm M75 tạo độ dốc bù phụ mặt sân
436
m2
7
Lát gạch đất nung kích thước gạch 400x400mm
436
m2
8
Tháo dỡ cánh cổng thép hình
0.075
tấn
9
Tháo dỡ khung biển cổng
0.055
tấn
10
Phá dỡ kết cấu xây gạch, đá
3.486
m3
11
Đánh giáp, vệ sinh hoa sắt tường rào
17.904
m2
12
Giáp vệ sinh tường rào, cột tường rào thấm mốc
689.474
m2
13
Đào móng cột cổng đất cấp III
3.68
m3
14
SXLD ván khuôn móng cột
0.093
100m2
15
Bê tông lót móng cột đá 4x6 M100#
0.392
m3
16
Cốt thép móng cột ĐK<=10
0.008
tấn
17
Cốt thép móng cột ĐK<=18
0.064
tấn
18
Bê tông móng cột cổng đá 1x2 M250#
2.091
m3
19
SXLD tháo dỡ ván khuôn cột cổng
0.066
100m2
20
Bê tông cột cổng đá 1x2 M250
0.363
m3
21
Xây ốp cột cổng gạch chỉ VXM M75#
2.4
m3
22
Trát cột cổng VXM M75#
4.32
m2
23
Đắp gờ chỉ nổi cột cổng
5.6
m
24
Ốp gạch cột cổng KT 600x600
14.4
m2
25
SX cánh cổng, khung biển cổng
0.436
tấn
26
Bản lề cối bi xoay D45
4
bộ
27
Bộ khóa cửa chống cắt
1
bộ
28
Bộ chốt chân cánh cổng
2
bộ
29
Sơn cánh cổng thép
23.143
m2
30
Lắp dựng cánh cổng thép hình + khung biển cổng
0.436
tấn
31
SXLD biển hiệu + chữ nổi Alumex cao 1,2cm (1 mặt trước)
4.34
m2
32
Sơn 3 nước kim loại
31.15
m2
33
Sơn 3 nước không bả tường rào, cột tường rào, cột cổng
693.794
m2
34
SỬA CHỮA NHÀ BẾP
35
Tháo dỡ mái lợp tôn cũ
0.292
100m2
36
Phá dỡ kết cấu tường xây gạch
0.447
m3
37
Giáp vệ sinh xà gồ, hoa sắt cửa
14.15
m2
38
Đục tẩy gạch lát nền nhà
22.169
m2
39
Đục tẩy gạch ốp tường
30.616
m2
40
Tháo dỡ cửa sổ S1 (01 bộ)
0.36
m2
41
Tháo dỡ chậu rửa inox đôi cũ
1
bộ
42
Phá dỡ kết cấu BTCT
0.196
m3
43
Giáp vệ sinh tường nhà
73.439
m2
44
Giáp vệ sinh sê nô, sàn mái
30.276
m2
45
Giáp hèm cửa
3.672
m2
46
Sơn kim loại 3 nước
14.15
m2
47
Lợp mái tôn múi D=0,42mm
0.27
100m2
48
Ke chống bão 5 cái/m2
130
cái
49
Xây tường gạch đỡ bàn bếp, VXM M75#
0.164
m3
50
SXLD tháo dỡ ván khuôn bàn bếp
0.032
100m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 06: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 06: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 86

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây