Thông báo mời thầu

Gói thầu số 06: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 15:49 26/10/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Bảo trì, sửa chữa nhà lớp học 3 tầng 15 phòng, Nhà lớp học bộ môn 3 tầng 9 phòng và tường rào Trường THPT Hà Bắc
Tên gói thầu
Gói thầu số 06: Thi công xây dựng
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn chi thường xuyên ngân sách nhà nước năm 2023 của các đơn vị trực thuộc Sở Giáo dục & Đào tạo
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Thanh Hà, Tỉnh Hải Dương
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 06/11/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
30 Ngày
Số quyết định phê duyệt
89/QĐ-THPTHB
Ngày phê duyệt
26/10/2023 15:46
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường THPT Hà Bắc
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:48 26/10/2023
đến
08:00 06/11/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 06/11/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
18.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười tám triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
60 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 06/11/2023 (05/01/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Hồng Phát Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Lô LK03, 10 Khu đô thị phía Tây cầu Phú Lương, Phường Nhị Châu, Thành phố Hải Dương
2 Công ty cổ phần xây dựng Nam Việt Dũng Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán đường Phạm Văn Đồng, Phường Tứ Minh, Thành phố Hải Dương
3 Công ty cổ phần đầu tư và phát triển xây dựng 7 Tư vấn lập E-HSMT Lô 9.1-11 khu đô thị phía Tây, phường Tân Bình, thành phố Hải Dương
4 Công ty TNHH MTV tư vấn xây dựng 30-10 Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 66 phố An Thái, phường Bình Hàn, thành phố Hải Dương
5 Công ty cổ phần đầu tư và phát triển xây dựng 7 Tư vấn đánh giá E-HSDT Lô 9.1-11 khu đô thị phía Tây, phường Tân Bình, thành phố Hải Dương
6 Công ty TNHH MTV tư vấn xây dựng 30-10 Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 66 phố An Thái, phường Bình Hàn, thành phố Hải Dương

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đầm bàn ≥1kW
2
2
Máy đầm cóc
1
3
Máy đầm dùi ≥1,5kW
2
4
Máy cắt uốn thép
1
5
Máy trộn bê tông
2
6
Máy trộnvữa
2
7
Máy cắt gạch
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
SỬA CHỮA NHÀ LỚP HỌC 3 TẦNG 15 PHÒNG
2
Nhân công vận chuyển bàn ghế, thiết bị học tập xếp gọp vào kho và vận chuyển, lắp đặt lại sau khi thi công xong (Nhân công 3.0/7 nhóm 1)
30
công
3
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép bằng búa căn
0.5679
m3
4
Phá dỡ kết cấu gạch đá bằng búa căn khí nén 3m3/ph
5.9116
m3
5
Vận chuyển các loại phế thải từ trên cao xuống
6.4795
m3
6
Phá lớp vữa trát tường trong nhà
131.0625
m2
7
Phá lớp vữa trát trụ, cột, cạnh cửa trong nhà
229.614
m2
8
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
2336.4312
m2
9
Phá lớp vữa trát tường ngoài nhà
383.0077
m2
10
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ ngoài nhà
1657.9533
m2
11
Phá lớp vữa trát trần
14.54
m2
12
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần
1882.7097
m2
13
Căng lưới thép chống co gia cố trần
1
m2
14
Phá dỡ các kết cấu trên mái bằng, xi măng láng trên mái
0.75
m2
15
Dán chống thấm mái bằng màng Bitum khò nhiệt
0.75
m2
16
Láng nền sàn không đánh màu, chiều dày 3cm, vữa XM M75
0.75
m2
17
Quét nước xi măng
758.2242
1m2
18
Trát tường trong, chiều dày trát 2cm, vữa XM M75
131.0625
m2
19
Trát trụ, cột, má cửa trong nhà chiều dày trát 2cm, vữa XM M75
229.614
m2
20
Xây tường thẳng bằng gạch không nung (6,5x10,5x22)cm, chiều dày <=11cm, vữa XM M75
0.1358
m3
21
Tôn úp che khe lún dày 0.42 ly, khổ rộng 0.4m
3.82
m
22
Trát tường ngoài, chiều dày trát 2cm, vữa XM M75
384.8893
m2
23
Trát trần, vữa XM M75
14.54
m2
24
Trát, đắp phào kép, vữa XM M75
298.34
m
25
Trát gờ chỉ, vữa XM M75
65.98
m
26
Tưới nước bảo dưỡng, dưỡng ẩm phần diện tích tường, trần trát lại
758.2242
1m2
27
Quét vôi các kết cấu - 1 nước trắng, 2 nước màu
4739.9503
1m2
28
Quét vôi các kết cấu - 3 nước trắng
1897.2497
1m2
29
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
17.266
100m2
30
Lưới chắn bụi bao quanh công trình
1726.6
m2
31
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo trong, chiều cao chuẩn 3,6m
13.4253
100m2
32
Nhân công tháo dỡ hệ thống chống sét cũ trên tường lan can con tiện cũ, xếp gọn để tận dụng và lắp đặt lại trên vị trí tường chắn mái, kết nối với hệ thống chống sét hiện trạng (Nhân công bậc 3.5/7 nhóm 2)
3
công
33
Nhân công tháo dỡ hệ thống thoát nước mái cũ đã hư hỏng (Nhân công bậc 3.5/7 nhóm 2)
2
công
34
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát nối bằng phương pháp dán keo đoạn ống dài 6m, đường kính ống 110mm
1.224
100m
35
Đai thép bắt ống D110
90
cái
36
Lắp đặt măng sông nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đường kính D110mm
10
cái
37
Chắn rác bằng Inox
10
cái
38
Phễu thu nước bằng ống Inox D90*1.2 dài 0.25m
6.56
kg
39
Chèn khe phễu thu nước bằng vữa Sika Grout
10
cái
40
Lắp đặt cút nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đường kính cút 110mm
10
cái
41
Lắp đặt ống nhựa luồn qua tường gạch, chiều dài ống <=150mm; ống nhựa D27 thoát tràn
1
cái
42
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng máy khoan cầm tay
49.7119
m3
43
Láng nền sàn không đánh màu, chiều dày 3cm, vữa XM M75
488.8388
m2
44
Lát nền, sàn bằng gạch Ceramic KT500x500mm, vữa XM M75
1168.2274
m2
45
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
292.86
m2
46
Nhân công cắt goong cửa cũ (Nhân công bậc 3.5/7 nhóm 1)
9
công
47
Cửa đi nhôm hệ PMA55 hoặc tương đương, khung nhôm sơn tĩnh điện màu nâu đen, cửa đi khung 55x56mm dày 1.4mm, cánh 43x90mm dày 1.4mm, kính dán an toàn dày 6.38 ly, phụ kiện đồng bộ; cửa đi 2 cánh mở quay (cả lắp dựng)
90.7302
m2
48
Cửa sổ nhôm hệ PMA55 hoặc tương đương, khung nhôm sơn tĩnh điện màu nâu đen, cửa sổ khung 55x56mm dày 1.4mm, cánh 43x76mm dày 1.3mm, kính dán an toàn dày 6.38 ly, phụ kiện đồng bộ; cửa sổ mở quay, mở hất 1 cánh, mở quay 2 cánh(cả lắp dựng)
110.0232
m2
49
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 0,5T
71.2833
m3
50
Vận chuyển phế thải tiếp 1200m bằng ô tô - 0,5T
71.2833
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 06: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 06: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 88

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây