Thông báo mời thầu

Gói thầu số 06: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 16:01 14/11/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Bảo trì, sửa chữa nhà hiệu bộ, sân, nhà vệ sinh học sinh trường THPT Đồng Gia
Tên gói thầu
Gói thầu số 06: Thi công xây dựng
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn chi thườ ng xuyên ngân sách Nhà nước năm 2023 của các đơn vị trực thuộc Sở Giáo dục và Đào tạo
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Kim Thành, Tỉnh Hải Dương
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
16:00 24/11/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
168/QĐ-THPT
Ngày phê duyệt
14/11/2023 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường THPT Đồng Gia
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:57 14/11/2023
đến
16:00 24/11/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:00 24/11/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
15.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 24/11/2023 (23/03/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH xây dựng và thương mại Thái Dương HD Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán
2 Công ty CP tư vấn xây dựng và kiểm định Trường An Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán
3 Sở xây dựng Hải Dương Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán
4 Công ty TNHH xây dựng và thương mại Thái Dương HD Tư vấn lập E-HSMT
5 Công ty CP tư vấn xây dựng và kiểm định Trường An Tư vấn thẩm định E-HSMT
6 Công ty TNHH xây dựng và thương mại Thái Dương HD Tư vấn đánh giá E-HSDT
7 Công ty CP tư vấn xây dựng và kiểm định Trường An Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ 5T. Yêu cầu: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động, đối với thiết bị sở hữu phải có các tài liệu chứng minh thuộc quyền sở hữu. Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê máy và các tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của bên cho thuê
1
2
Máy trộn vữa 80l. Yêu cầu: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động, đối với thiết bị sở hữu phải có các tài liệu chứng minh thuộc quyền sở hữu. Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê máy và các tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của bên cho thuê
1
3
Máy trộn bê tông 250l. Yêu cầu: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động, đối với thiết bị sở hữu phải có các tài liệu chứng minh thuộc quyền sở hữu. Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê máy và các tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của bên cho thuê
1
4
Máy cắt uốn thép. Yêu cầu: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động, đối với thiết bị sở hữu phải có các tài liệu chứng minh thuộc quyền sở hữu. Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê máy và các tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của bên cho thuê
1
5
Máy cắt gạch đá. Yêu cầu: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động, đối với thiết bị sở hữu phải có các tài liệu chứng minh thuộc quyền sở hữu. Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê máy và các tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của bên cho thuê
1
6
Máy đầm bàn. Yêu cầu: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động, đối với thiết bị sở hữu phải có các tài liệu chứng minh thuộc quyền sở hữu. Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê máy và các tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của bên cho thuê
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
44.895
m2
2
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - kim loại
114.0658
m2
3
Tháo dỡ mái tôn bằng thủ công, chiều cao ≤28m
213.08
m2
4
Phá dỡ nền gạch lá nem
34.9642
m2
5
Tháo dỡ gạch ốp tường
173.949
m2
6
Phá dỡ nền - Nền láng vữa xi măng
76.1104
m2
7
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 5,0T (Ô tô vận tải thùng)
8.5507
m3
8
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô - 5,0T (Ô tô vận tải thùng)
8.5507
m3
9
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
114.0658
m2
10
Lợp thay thế mái loại tấm lợp tấm tôn
213.08
m2
11
Tôn úp nóc khổ 400
60.573
m
12
Quét dung dịch chống thấm mái, sênô, ô văng
76.1104
m2
13
Láng nền sàn có đánh mầu dày 3cm, vữa XM M100, XM PCB40
76.1104
m2
14
Sản xuất, lắp đặt cửa sổ 2 cánh nhôm hệ, kính dán an toàn dày 6,38mm
36
m2
15
Sản xuất, lắp đặt cửa sổ hất 1 cánh nhôm hệ, kính dán an toàn dày 6,38mm
0.81
m2
16
Sản xuất, lắp đặt cửa đi 1 cánh nhôm hệ, kính dán an toàn
8.085
m2
17
Lắp đặt vách compact chống ẩm
1.46
m2
18
Lát nền, sàn tiết diện gạch ≤0,09m2, vữa XM M75, XM PCB40
34.9642
m2
19
Ốp tường, trụ, cột tiết diện gạch KT:300x600, vữa XM M75, XM PCB40
173.949
m2
20
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột ngoài nhà
765.5209
m2
21
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột trong nhà
1601.2052
m2
22
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - xà dầm, trần
692.4114
m2
23
Quét vôi các kết cấu - 1 nước trắng, 2 nước màu ngoài nhà
3059.1375
m2
24
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16m
9.4327
100m2
25
Lưới chắn bụi phủ giàn giáo thi công
943.27
m2
26
Tháo dỡ bệ xí
5
bộ
27
Tháo dỡ chậu tiểu
2
bộ
28
Tháo dỡ chậu rửa
4
bộ
29
Lắp đặt xí bệt
5
bộ
30
Lắp đặt vòi rửa vệ sinh
5
cái
31
Lắp đặt chậu tiểu nam
2
bộ
32
Lắp đặt xi phông tiểu nam
2
cái
33
Lắp đặt van xả tiểu nam
2
cái
34
Lắp đặt chậu tiểu nữ
2
bộ
35
Lắp đặt van xả tiểu nữ
2
cái
36
Lắp đặt chậu rửa 1 vòi
5
bộ
37
Lắp đặt xi phông chậu rửa
5
cái
38
Lắp đặt vòi rửa 1 vòi
5
bộ
39
Lắp đặt 1 vòi tắm, 1 hương sen
2
bộ
40
Lắp đặt gương soi
5
cái
41
Lắp đặt kệ kính
5
cái
42
Lắp đặt hộp đựng xà phòng
5
cái
43
Lắp đặt móc treo khăn
5
cái
44
Lắp đặt lô giấy
4
cái
45
Lắp đặt bình nóng lạnh 20l (phụ kiện đồng bộ)
2
cái
46
Lắp đặt ống nhựa PPR đường kính 32mm bằng phương pháp hàn, chiều dày 2,9mm
0.12
100m
47
Lắp đặt ống nhựa PPR đường kính 25mm bằng phương pháp hàn, chiều dày 2,8mm
0.3
100m
48
Lắp đặt cút nhựa PPR đường kính 32mm, chiều dày 2,9mm bằng phương pháp hàn
1
cái
49
Lắp đặt côn nhựa PPR đường kính 32mm, chiều dày 2,9mm bằng phương pháp hàn
2
cái
50
Lắp đặt tê nhựa PPR đường kính 32mm, chiều dày 2,9mm bằng phương pháp hàn
1
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 06: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 06: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 81

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây