Thông báo mời thầu

Gói thầu số 06: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 17:58 15/11/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Quy hoạch ổn định dân cư tập trung thôn Bó Lóa, xã Giáp Trung, huyện Bắc Mê, tỉnh Hà Giang
Tên gói thầu
Gói thầu số 06: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển Kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi giai đoạn 2021- 2025
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Bắc Mê, Tỉnh Hà Giang
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 26/11/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
25/QĐ-PDT
Ngày phê duyệt
14/11/2023 17:49
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng dân tộc huyện Bắc Mê
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:56 15/11/2023
đến
10:00 26/11/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 26/11/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
150.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm năm mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 26/11/2023 (25/03/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Phòng KTHT huyện Bắc Mê Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Thị trấn Yên Phú, huyện Bắc Mê, tỉnh Hà Giang
2 Công ty cổ phần xây dựng 129 Hà Giang Tư vấn lập E-HSMT Tổ 4, thị trấn Cốc Pài, huyện Xín Mần, tỉnh Hà Giang
3 HTX xây dựng tổng hợp Ninh Bình Tư vấn thẩm định E-HSMT Tổ 3, thị trấn Cốc Pài, huyện Xín Mần, tỉnh Hà Giang
4 Công ty cổ phần xây dựng 129 Hà Giang Tư vấn đánh giá E-HSDT Tổ 4, thị trấn Cốc Pài, huyện Xín Mần, tỉnh Hà Giang
5 HTX xây dựng tổng hợp Ninh Bình Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Tổ 3, thị trấn Cốc Pài, huyện Xín Mần, tỉnh Hà Giang
6 Trung tâm Kiểm định chất lượng công trình xây dựng - Sở xây dựng tỉnh Hà Giang Tư vấn khảo sát địa hình (GĐ lập Báo cáo NCKT) Phường Nguyễn Trãi, TP Hà Giang, tỉnh Hà Giang
7 Công ty cổ phần HVH Hà Giang Tư vấn khảo sát địa hình, thiết kế BVTC Phường Ngọc Hà, TP Hà Giang, tỉnh Hà Giang

Thông tin gia hạn

STT Thời điểm Gia hạn thành công Thời điểm đóng thầu cũ Thời điểm đóng thầu sau gia hạn Thời điểm mở thầu cũ Thời điểm mở thầu sau gia hạn Lý do
1 17:59 15/11/2023 10:00 25/11/2023 10:00 26/11/2023 10:00 25/11/2023 10:00 26/11/2023 Đảm bảo 10 ngày theo quy định

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy trộn các loại từ 80L-250L
2
2
Máy cắt uốn
2
3
Đầm bàn
2
4
Đầm rùi
2
5
Máy khoan
2
6
Máy đầm cóc
1
7
Ô tô tự đổ 5-7 tấn
3
8
Máy phát điện dự phòng
1
9
Máy đào 0,8m3
1
10
Máy ủi 110CV
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC: San nền
2
Đào san đất trong phạm vi ≤100m bằng máy ủi 110CV - Cấp đất II
14.4973
100m3
3
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất II
15.2221
100m3
4
Vận chuyển đất 1km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 5T, trong phạm vi ≤5km - Cấp đất II
15.2221
100m3/1km
5
Đào xúc đất bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất III
527.7789
100m3
6
Đắp nền đường bằng máy lu bánh thép 16T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,95
99.9512
100m3
7
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất III
483.4445
100m3
8
Vận chuyển đất 1km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 7T, trong phạm vi ≤5km - Cấp đất III
483.4445
100m3/1km
9
San đất bãi thải bằng máy ủi 110CV
518.887
100m3
10
HẠNG MỤC: ĐƯỜNG GIAO THÔNG
11
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3 - Cấp đất III
29.9634
100m3
12
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T, phạm vi ≤300m - Cấp đất III
19.9621
100m3
13
Đắp nền đường bằng máy lu bánh thép 16T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,95
17.6656
100m3
14
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất III
20.221
100m3
15
Vận chuyển đất 1km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 7T, trong phạm vi ≤5km - Cấp đất III
20.221
100m3/1km
16
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3 - Cấp đất III
5.5969
100m3
17
Thi công mặt đường đá dăm nước lớp dưới, mặt đường đã lèn ép 10cm
16.4436
100m2
18
Tạo phẳng chống thấm bạt dứa
1644
m2
19
Bê tông sản xuất bằng máy trộn và đổ bằng thủ công, bê tông mặt đường dày mặt đường ≤25cm, bê tông M250, đá 2x4, PCB40
263.0976
m3
20
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
2.3187
100m2
21
HẠNG MỤC: VỈA HÈ
22
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤6
27.07
m3
23
Láng nền, sàn không đánh màu, dày 3cm, vữa XM M100, PCB30
282.848
m2
24
Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, bê tông M250, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
37.22
m3
25
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn gỗ, pa nen
0.6726
100m2
26
Lắp các loại CKBT đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng ≤25kg
708
1 cấu kiện
27
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB40
47.37
m3
28
Lát gạch xi măng, vữa XM M100, PCB30
1082.74
m2
29
Xây móng bằng gạch đất sét nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, vữa XM M100, PCB30
10.8
m3
30
HẠNG MỤC: RÃNH HỘP BTCT
31
Đào móng bằng máy đào 0,4m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
7.2529
100m3
32
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
2.5856
100m3
33
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 2x4, PCB30
40.58
m3
34
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn các loại cấu kiện khác
5.9889
100m2
35
Gia công, lắp đặt cốt thép ống cống, ống buy, ĐK ≤10mm
11.6183
tấn
36
Gia công, lắp đặt cốt thép ống cống, ống buy, ĐK ≤18mm
11.6608
tấn
37
Bê tông ống cống, bê tông M250, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
161.082
m3
38
Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, bê tông M250, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
45.64
m3
39
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn các loại cấu kiện khác
0.1689
100m2
40
Lắp dựng cốt thép ống cống, ống buy, ống xi phông, ống xoắn, ĐK ≤10mm
0.9168
tấn
41
Lắp dựng cốt thép ống cống, ống buy, ống xi phông, ống xoắn, ĐK ≤18mm
0.5405
tấn
42
Lắp dựng cấu kiện bê tông đúc sẵn, máng nước bằng máy
708
cái
43
HẠNG MỤC: CẤP NƯỚC SINH HOẠT
44
Đào kênh mương, rãnh thoát nước, đường ống, đường cáp bằng thủ công, rộng ≤1m, sâu ≤1m - Cấp đất III
528.64
1m3
45
Phá đá bằng thủ công, chiều dày lớp đá ≤0,5m - Cấp đá III
98.52
1m3
46
Đắp đất nền móng công trình, nền đường bằng thủ công
143.05
m3
47
Lắp đặt ống nhựa HDPE đường kính 110mm bằng phương pháp hàn gia nhiệt, chiều dày 4,2mm
0.32
100m
48
Lắp đặt côn, cút nhựa HDPE bằng p/p dán keo - Đường kính 110mm
1
cái
49
Lắp đặt ống nhựa HDPE bằng p/p hàn - Đường kính ống 90mm, đoạn ống dài 40m
11.64
100 m
50
Lắp đặt côn, cút nhựa HDPE bằng p/p dán keo - Đường kính 90mm
29
cái

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng Dân tộc huyện Bắc Mê như sau:

  • Có quan hệ với 5 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 14.342.436.644 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 13.027.057.648 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,17%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 06: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 06: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 106

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây