Thông báo mời thầu

Gói thầu số 06: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 14:36 30/03/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp ngách 1 ngõ 13 đường Cao Thắng, phường Cao Thắng, thành phố Hạ Long
Tên gói thầu
Gói thầu số 06: Thi công xây dựng
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn ngân sách thành phố cấp bổ sung có mục tiêu
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Hạ Long, Tỉnh Quảng Ninh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 09/04/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
180 Ngày
Số quyết định phê duyệt
68/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
30/03/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân phường Cao Thắng
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:34 30/03/2024
đến
09:00 09/04/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 09/04/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
28.478.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi tám triệu bốn trăm bảy mươi tám nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
210 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 09/04/2024 (05/11/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần Tư vấn Xây dựng Hạ tầng Quảng Ninh Tư vấn lập thiết kế FEED, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Tổ 5, khu 1, phường Bãi Cháy, TP Hạ Long, tỉnh Quảng Ninh.
2 Công ty cổ phần tư vấn phát triển xây dựng Việt Nam Tư vấn thẩm tra thiết kế FEED, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Tổ 37, khu 4, phường Cao Thắng, TP Hạ Long, tỉnh Quảng Ninh
3 Công ty Cổ phần Tư vấn đầu tư xây dựng ARIS Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 18, đường Điếm Ba Xa Đông, xã Yên Sở, huyện Hoài Đức, TP. Hà Nội.
4 Công ty cổ phần tư vấn phát triển xây dựng Việt Nam Tư vấn thẩm định E-HSMT Tổ 37, khu 4, phường Cao Thắng, TP Hạ Long, tỉnh Quảng Ninh
5 Công ty Cổ phần Tư vấn đầu tư xây dựng ARIS Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà 18, đường Điếm Ba Xa Đông, xã Yên Sở, huyện Hoài Đức, TP. Hà Nội.
6 Công ty cổ phần tư vấn phát triển xây dựng Việt Nam Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Tổ 37, khu 4, phường Cao Thắng, TP Hạ Long, tỉnh Quảng Ninh
7 Công ty cổ phần tư vấn phát triển xây dựng Việt Nam Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu Tổ 37, khu 4, phường Cao Thắng, TP Hạ Long, tỉnh Quảng Ninh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào bánh xích 0,4m3 Máy còn hoạt động tốt, sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê; có tài liệu chứng minh kèm theo gồm: Giấy đăng ký, giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng/ hoặc giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật còn thời hạn tính đến thời điểm đóng thầu/ hoặc các loại tài liệu khác tương đương
1
2
Máy đầm đất cầm tay (trọng lượng 70kg) Máy còn hoạt động tốt, sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê; có tài liệu chứng minh kèm theo gồm: Giấy đăng ký, giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng/ hoặc giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật còn thời hạn tính đến thời điểm đóng thầu/ hoặc các loại tài liệu khác tương đương
1
3
Ô tô tự đổ ≥5T Máy còn hoạt động tốt, sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê; có tài liệu chứng minh kèm theo gồm: Giấy đăng ký, giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng/ hoặc giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật còn thời hạn tính đến thời điểm đóng thầu/ hoặc các loại tài liệu khác tương đương
1
4
Máy trộn bê tông dung tích 250L Máy còn hoạt động tốt, sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê; có tài liệu chứng minh kèm theo gồm: Giấy đăng ký, giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng/ hoặc giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật còn thời hạn tính đến thời điểm đóng thầu/ hoặc các loại tài liệu khác tương đương
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Ván khuôn thép. Ván khuôn tường
2.3952
100m2
Theo quy định tại Chương V
2
Bê tông tường kè, đá 2x4, mác 200
88.32
m3
Theo quy định tại Chương V
3
Cốt thép móng, đường kính <= 18mm
0.5171
tấn
Theo quy định tại Chương V
4
Bao đay tẩm nhựa
1.6
m2
Theo quy định tại Chương V
5
Đệm đá dăm lỗ thoát nước (0.5-4cm)
0.0388
100m3
Theo quy định tại Chương V
6
Rải vải địa kỹ thuật
0.0194
100m2
Theo quy định tại Chương V
7
Lắp đặt ống nhựa đường kính ống 90mm
0.372
100m
Theo quy định tại Chương V
8
Đắp đá mạt bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.8237
100m3
Theo quy định tại Chương V
9
Kè bê tông cốt thép
Theo quy định tại Chương V
10
Đào móng kè, bằng máy đào 0,4m3, đất cấp III
1.564
100m3
Theo quy định tại Chương V
11
Đệm đá mạt bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95 dày 5cm
0.055
100m3
Theo quy định tại Chương V
12
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng kè
0.8352
100m2
Theo quy định tại Chương V
13
Bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 200
44
m3
Theo quy định tại Chương V
14
Ván khuôn thép. Ván khuôn tường
2.044
100m2
Theo quy định tại Chương V
15
Bê tông tường kè, đá 2x4, mác 200
53.9
m3
Theo quy định tại Chương V
16
Cốt thép thân kè, đường kính <= 10mm
0.3215
tấn
Theo quy định tại Chương V
17
Cốt thép thân kè, đường kính <= 18mm
0.7841
tấn
Theo quy định tại Chương V
18
Bao đay tẩm nhựa khe phân đoạn
4.5
m2
Theo quy định tại Chương V
19
Đệm đá dăm lỗ thoát nước (0.5-4cm)
0.0225
100m3
Theo quy định tại Chương V
20
Rải vải địa kỹ thuật
0.0156
100m2
Theo quy định tại Chương V
21
Lắp đặt ống nhựa đường kính ống 90mm
0.175
100m
Theo quy định tại Chương V
22
Phá dỡ kè đá
Theo quy định tại Chương V
23
Phá dỡ kết cấu kè đá bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực
114.0744
m3
Theo quy định tại Chương V
24
Cắt mặt đường bê tông
17.8479
100m
Theo quy định tại Chương V
25
Phá dỡ kết cấu bê tông bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực
216.8692
m3
Theo quy định tại Chương V
26
Xây tường lan can
Theo quy định tại Chương V
27
Xây gạch đất sét nung 6,5x10,5x22, xây tường thẳng, chiều dày <= 11cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75
7.425
m3
Theo quy định tại Chương V
28
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 100
135
m2
Theo quy định tại Chương V
29
PHẦN DI CHUYỂN ĐƯỜNG DÂY 0,4KV TRÊN KHÔNG
Theo quy định tại Chương V
30
Phần vật tư đường dây 0,4Kv
Theo quy định tại Chương V
31
Cột bê tông ly tâm NPC.I-8,5-190-4,3KN
4
Cột
Theo quy định tại Chương V
32
Cáp nhôm vặn xoắn LV-ABC 4x95mm2
63
m
Theo quy định tại Chương V
33
Kéo lại cáp nhôm vặn xoắn LV-ABC 4x70mm2
16
m
Theo quy định tại Chương V
34
Cáp nhôm vặn xoắn LV-ABC 4x35mm2 (Cấp điện hoàn trả CT-3F)
15
m
Theo quy định tại Chương V
35
Cáp Cu/XLPE/PVC-2x6mm2 (Cấp điện hộp 01 công tơ)
5
m
Theo quy định tại Chương V
36
Cáp Cu/XLPE/PVC-2x10mm2 (Cấp điện hộp 02 công tơ)
5
m
Theo quy định tại Chương V
37
Cáp Cu/XLPE/PVC-2x16mm2 (Cấp điện hộp 04 công tơ)
30
m
Theo quy định tại Chương V
38
Cáp Cu/XLPE/PVC-2x6mm2 (Cấp điện cho hộ dân)
540
m
Theo quy định tại Chương V
39
Kẹp xiết cáp vặn xoắn
3
Bộ
Theo quy định tại Chương V
40
Kẹp đỡ cáp vặn xoắn
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
41
Đai thép không gỉ + Khóa đai
4
Bộ
Theo quy định tại Chương V
42
Kẹp cáp 3BL hạ thế
4
Cái
Theo quy định tại Chương V
43
Ghíp nối cáp GN2 cho công tơ cấp nguồn hộ dân
18
Cái
Theo quy định tại Chương V
44
Xà néo dây hạ thế-XH1
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
45
Biển đánh số cột
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
46
Phần móng cột hạ thế
Theo quy định tại Chương V
47
Đào đất móng cột, bằng máy
6
m3
Theo quy định tại Chương V
48
Bê tông lót móng M100 đá 2x4
0.4
m3
Theo quy định tại Chương V
49
Bê tông móng M150 đá 2x4
2.184
m3
Theo quy định tại Chương V
50
Bê tông chèn móng M200 đá 1x2
0.9964
m3
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 06: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 06: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 109

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây