Thông báo mời thầu

Gói thầu số 06: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 17:24 17/04/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Duy tu, sửa chữa một số hạng mục Trường mầm non Tàm Xá
Tên gói thầu
Gói thầu số 06: Thi công xây dựng
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Đông Anh, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
16:30 26/04/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
81/QĐ-MNTX
Ngày phê duyệt
17/04/2024 17:16
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường mầm non Tàm Xá
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:23 17/04/2024
đến
16:30 26/04/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:30 26/04/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
35.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 26/04/2024 (24/08/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần đầu tư & xây dựng Focess Tư vấn lập thiết kế FEED, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 10, ngõ 105, đường Nguyễn Đức Cảnh, phường Tương Mai, quận Hoàng Mai, TP. Hà Nội
2 Công ty TNHH kỹ thuật xây dựng Thành An Tư vấn thẩm tra thiết kế FEED, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 63 Quán Thánh, phường Quán Thánh, quận Ba Đình, TP. Hà Nội
3 Công ty cổ phần xây dựng đầu tư và phát triển Phúc Long Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 30, ngách 49, ngõ 124 TDP 1 Miêu Nha, phường Tây Mỗ, quận Nam Từ Liêm, TP. Hà Nội
4 Công ty cổ phần tư vấn thiết kế và xây dựng TLC Việt Nam Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 670 đường Phúc Diễn, tổ 1, phường Xuân Phương, quận Nam Từ Liêm, TP. Hà Nội
5 Công ty cổ phần xây dựng đầu tư và phát triển Phúc Long\ Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà 30, ngách 49, ngõ 124 TDP 1 Miêu Nha, phường Tây Mỗ, quận Nam Từ Liêm, TP. Hà Nội
6 Công ty cổ phần tư vấn thiết kế và xây dựng TLC Việt Nam Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 670 đường Phúc Diễn, tổ 1, phường Xuân Phương, quận Nam Từ Liêm, TP. Hà Nội
7 Tư vấn giám sát thi công xây dựng Tư vấn giám sát thi công xây dựng Tư vấn giám sát thi công xây dựng
8 Tư vấn quản lý dự án Tư vấn Quản lý dự án Tư vấn quản lý dự án

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ
1
2
Máy cắt bê tông
1
3
Máy cắt gạch đá
1
4
Máy khoan bê tông
1
5
Máy mài
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Trát tường ngoài chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75, PCB30
22.94
m2
2
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75, PCB30
22.94
m2
3
Sơn tường nhà không bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
22.94
m2
4
Sơn tường ngoài nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
22.94
m2
5
HẠNG MỤC 2: SỬA CHỮA MÁI CHE SÂN TRƯỜNG
6
Tháo dỡ mái tôn cao <=16 m
21.87
m2
7
Lợp thay thế mái loại tấm lợp tấm tôn
21.87
m2
8
HẠNG MỤC 3: CẢI TẠO SÀN HÀNH LANG TẦNG 1 NHÀ A
9
Phá dỡ gạch lát nền hiện trạng
33.84
m2
10
Phá dỡ nền láng vữa xi măng
33.84
m2
11
Láng nền sàn không đánh màu, chiều dày 2cm, vữa XM M75, PCB30
33.84
m2
12
Lát gạch 600x600
33.84
m2
13
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
1.1844
m3
14
Vận chuyển bằng thủ công 10m khởi điểm - vận chuyển phế thải các loại
1.1844
m3
15
Vận chuyển bằng thủ công 30m tiếp theo - vận chuyển phế thải các loại
1.1844
m3
16
Đóng bao phế thải
35.532
bao
17
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô
1.1844
m3
18
Vận chuyển phế thải tiếp 15km bằng ô tô
1.1844
m3
19
HẠNG MỤC 4: HỆ THỐNG CHIẾU SÁNG PHÒNG HỌC
20
Thanh treo đèn (1 bộ 2 thanh)
64
bộ
21
Lắp đặt các loại đèn ống dài 1,2m, loại hộp đèn 2 bóng. Vận dụng sang tháo dỡ
48
bộ
22
Lắp đặt các loại đèn ống dài 1,2m, loại hộp đèn 2 bóng
64
bộ
23
Lắp đặt dây đơn 1x2.5mm2
1280
m
24
Ống mềm PVC D20
640
m
25
HẠNG MỤC 5: CẢI TẠO THIẾT BỊ VỆ SINH NHÀ A
26
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh bệ xí
14
bộ
27
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu tiểu nam
4
bộ
28
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu rửa
12
bộ
29
Lắp đặt chậu rửa treo tường (bao gồm cả xifong)
12
bộ
30
Lắp đặt vòi rửa tay
12
bộ
31
Lắp đặt chậu xí bệt
14
bộ
32
Lắp đặt chậu tiểu nam (bao gồm cả phụ kiện)
4
bộ
33
Lắp đặt vòi rửa vệ sinh
14
cái
34
HẠNG MỤC 6: BỔ SUNG RÈM CHỐNG NẮNG TẦNG 2
35
Thi công rèm che nắng vải bản tự cuốn
121.68
m2
36
HẠNG MỤC 7: THAY THẾ BỂ NƯỚC
37
Phá dỡ bể nước cũ
12.0997
m3
38
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
12.0997
m3
39
Vận chuyển bằng thủ công 10m khởi điểm - vận chuyển phế thải các loại
12.0997
m3
40
Vận chuyển bằng thủ công 30m tiếp theo - vận chuyển phế thải các loại
12.0997
m3
41
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô
12.0997
m3
42
Vận chuyển phế thải tiếp 15km bằng ô tô
12.0997
m3
43
Đào xúc đất bằng thủ công, đất cấp II
2.7918
m3
44
Đổ bê tông lót bể mác 100
0.9306
m3
45
Ván khuôn bể nước
0.154
100m2
46
Đổ bê tông đáy bể mác 250
1.5869
m3
47
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.1828
tấn
48
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 18mm
0.0645
tấn
49
Xây tường 220 thành bể nước
5.4534
m3
50
Trát tường trong bể 2cm mác 75
51.0588
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 06: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 06: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 50

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây