Thông báo mời thầu

Gói thầu số 06: Thi công xây dựng

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 11:54 21/05/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã hủy
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Duy tu, sửa chữa một số hạng mục Trường mầm non Đông Hội
Tên gói thầu
Gói thầu số 06: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Đông Anh, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
09:00 27/05/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
151/QD-MNĐH
Ngày phê duyệt
20/05/2024 11:01
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường mầm non Đông Hội

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:52 21/05/2024
đến
09:00 27/05/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 27/05/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
60.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 27/05/2024 (24/09/2024)

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần đầu tư và xây dựng Focess Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 10, ngõ 105, đường Nguyễn Đức Cảnh, phường Tương Mai, quận Hoàng Mai, TP. Hà Nội
2 Công ty TNHH kỹ thuật xây dựng Thành An Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 63 Quán Thánh, phường Quán Thánh, quận Ba Đình, TP. Hà Nội
3 Công ty cổ phần xây dựng đầu tư và phát triển Phúc Long Tư vấn lập E-HSMT Số 30, ngõ 124/49, Tổ dân phố 1 Miêu Nha, phường Tây Mỗ, quận Nam Từ Liêm, thành phố Hà Nội
4 Công ty cổ phần đầu tư xây dựng và thương mại Hiệp Thanh Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 3, Ngõ 199 đường Hồ Tùng Mậu, phường Cầu Diễn, quận Nam Từ Liêm, thành phố Hà Nội
5 Công ty cổ phần xây dựng đầu tư và phát triển Phúc Long Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 30, ngõ 124/49, Tổ dân phố 1 Miêu Nha, phường Tây Mỗ, quận Nam Từ Liêm, thành phố Hà Nội
6 Công ty cổ phần đầu tư xây dựng và thương mại Hiệp Thanh Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 3, Ngõ 199 đường Hồ Tùng Mậu, phường Cầu Diễn, quận Nam Từ Liêm, thành phố Hà Nội
7 Tư vấn giám sát thi công xây dựng Tư vấn giám sát thi công xây dựng Tư vấn giám sát thi công xây dựng
8 Tư vấn quản lý dự án Tư vấn Quản lý dự án Tư vấn quản lý dự án

Thông tin huỷ thầu

Lí do huỷ thầu
Tất cả hồ sơ quan tâm, hồ sơ dự sơ tuyển, hồ sơ dự thầu, hồ sơ đề xuất không đáp ứng được các yêu cầu của hồ sơ mời quan tâm, hồ sơ mời sơ tuyển, hồ sơ mời thầu, hồ sơ yêu cầu
Số quyết định
189/QĐ-MNĐH
Ngày phê duyệt quyết định
00:00 21/06/2024
Văn bản quyết định đính kèm

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Thời điểm huỷ thầu
09:46 24/06/2024

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Cần cẩu
1
2
Ô tô tự đổ
1
3
Máy hàn điện
1
4
Máy khoan bê tông
2
5
Máy cắt bê tông
1
6
Máy cắt gạch đá
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
KHU TRƯỜNG TIÊN HỘI
2
HẠNG MỤC 1: BỔ SUNG MÁI CHE SÂN TRƯỜNG
3
Cắt khe 1x4 của đường lăn, sân đỗ
2.96
10m
4
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng máy khoan bê tông
1.734
m3
5
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng > 1m, sâu <= 1m, đất cấp II
17.34
m3
6
Đổ bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, mác 100, PCB30
1.156
m3
7
Ván khuôn móng cột, móng tròn, đa giác
0.304
100m2
8
Đổ bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 300, PCB30
10.28
m3
9
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.0394
tấn
10
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 18mm
0.4989
tấn
11
Cung cấp lắp đặt bản mã
1803
kg
12
Cung cấp, lắp dựng bulong neo M24, L=700mm. Bu lông giằng liên kết cột với móng.
32
bộ
13
Cung cấp, lắp dựng bulong neo M24, L=700mm. Bu lông giằng liên kết cột với mái.
64
bộ
14
Cung cấp, lắp dựng bulong neo M18, L=700mm. Bu lông giằng liên kết cột với dầm
60
bộ
15
Gia công cột bằng thép hình
2.1494
tấn
16
Lắp dựng cột thép các loại
2.1494
tấn
17
Gia công dầm tường, dầm dưới vì kèo
7.5129
tấn
18
Lắp dựng dầm tường, dầm cột, dầm cầu trục đơn
7.5129
tấn
19
Sơn chống gỉ
9660
Kg
20
Phụ kiện lắp đặt mái che (motor, thanh căng...)
6
cái
21
Thi công mái bạt che nắng di động
1096.9386
m2
22
Lợp mái che tường bằng tôn múi chiều dài bất kỳ
1.4802
100m2
23
Tháo dỡ mái tôn cao <=16 m
377.12
m2
24
Phá dỡ tường đỡ mái tôn hiện trạng
0.5914
m3
25
Xây gạch không nung (6,5x10,5x22)cm, xây tường thẳng, chiều dày <= 11cm, chiều cao <= 28m, vữa XM mác 75, PCB30
0.983
m3
26
Ván khuôn bê tông chân cột
0.0384
100m2
27
Đổ bù bê tông chân cột M250
0.576
m3
28
Cốt thép cột, đường kính cốt thép <=10mm
0.15
100kg
29
Khoan cấy Bulong hóa chất M22 xuống dầm
64
lỗ
30
Đục tẩy, làm sạch toàn bộ khu vực Sênô mái
11.52
m2
31
Trát vữa vát góc seno vữa XM mác 75
24.8
m
32
Lót lớp lưới thủy tinh ở góc seno giao tường mái
11.52
m2
33
Quét dung dịch chống thấm sênô: Quét 2 lớp, ĐM 1kg/m2/lớp
16.48
m2
34
Lợp lại mái tôn cũ
377.12
m2
35
HẠNG MỤC 2: BỔ SUNG LÁT SÀN NHỰA GIẢ GỖ CÁC PHÒNG HỌC
36
Cắt mạch gạch
40.175
m
37
Lát sàn nhựa giả gỗ 4mm
510.135
m2
38
Nẹp cửa inox
29.64
md
39
KHU TRƯỜNG HỘI PHỤ
40
HẠNG MỤC 1: SỬA CHỮA KHU VỰC KHO NHÀ B
41
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
17.15
m2
42
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=11cm
3.205
m3
43
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=22cm
2.838
m3
44
Phá dỡ gạch lát nền
65.3662
m2
45
Tháo dỡ gạch ốp tường
48.356
m2
46
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
154.614
m2
47
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
19.251
m3
48
Vận chuyển bằng thủ công 10m khởi điểm - vận chuyển phế thải các loại
19.251
m3
49
Vận chuyển bằng thủ công 30m tiếp theo - vận chuyển phế thải các loại
19.251
m3
50
Đóng bao phế thải (30 bao/m3)
577.53
bao

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường mầm non Đông Hội như sau:

  • Có quan hệ với 12 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,17 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 77,78%, Tư vấn 22,22%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 19.502.928.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 19.409.518.300 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,48%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 06: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 06: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 89

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây