Thông báo mời thầu

Gói thầu số 06: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 16:32 24/06/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Duy tu, sửa chữa một số hạng mục Trường mầm non Đông Hội
Tên gói thầu
Gói thầu số 06: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Đông Anh, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
11:00 03/07/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
142/QĐ-MNĐH
Ngày phê duyệt
16/05/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường mầm non Đông Hội
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:30 24/06/2024
đến
11:00 03/07/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
11:00 03/07/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
60.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 03/07/2024 (31/10/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần đầu tư và xây dựng Focess Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 10, ngõ 105, đường Nguyễn Đức Cảnh, phường Tương Mai, quận Hoàng Mai, TP. Hà Nội
2 Công ty TNHH kỹ thuật xây dựng Thành An Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 63 Quán Thánh, phường Quán Thánh, quận Ba Đình, TP. Hà Nội
3 Công ty cổ phần xây dựng đầu tư và phát triển Phúc Long Tư vấn lập E-HSMT Số 30, ngõ 124/49, Tổ dân phố 1 Miêu Nha, phường Tây Mỗ, quận Nam Từ Liêm, thành phố Hà Nội
4 Công ty cổ phần đầu tư xây dựng và thương mại Hiệp Thanh Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 3, Ngõ 199 đường Hồ Tùng Mậu, phường Cầu Diễn, quận Nam Từ Liêm, thành phố Hà Nội
5 Công ty cổ phần xây dựng đầu tư và phát triển Phúc Long Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 30, ngõ 124/49, Tổ dân phố 1 Miêu Nha, phường Tây Mỗ, quận Nam Từ Liêm, thành phố Hà Nội
6 Công ty cổ phần đầu tư xây dựng và thương mại Hiệp Thanh Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 3, Ngõ 199 đường Hồ Tùng Mậu, phường Cầu Diễn, quận Nam Từ Liêm, thành phố Hà Nội
7 Công ty tư vấn giám sát thi công xây dựng Tư vấn giám sát thi công xây dựng Địa chỉ Công ty tư vấn giám sát thi công xây dựng
8 Công ty tư vấn quản lý dự án Tư vấn Quản lý dự án Địa chỉ công ty tư vấn quản lý dự án

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Cần cẩu
1
2
Ô tô tự đổ
1
3
Máy hàn điện
1
4
Máy khoan bê tông
2
5
Máy cắt bê tông
1
6
Máy cắt gạch đá
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Bê tông bồn cây, vữa BT M150, PCB30
1.226
m3
2
Phá dỡ nền gạch lát nền hiện trạng
164.5066
m2
3
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
2.5605
m3
4
Vận chuyển bằng thủ công 10m khởi điểm - vận chuyển phế thải các loại
2.5605
m3
5
Vận chuyển bằng thủ công 30m tiếp theo - vận chuyển phế thải các loại
2.5605
m3
6
Đóng bao phế thải (30 bao/m3)
76.815
bao
7
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô
2.5605
m3
8
Vận chuyển phế thải tiếp 15km bằng ô tô
2.5605
m3
9
Láng nền sàn không đánh màu, chiều dày 2cm, vữa XM M75, PCB30
164.5066
m2
10
Lát nền, sàn bằng gạch tiết diện <= 0,36m2, vữa XM M75, PCB30
164.5066
m2
11
Lát đá , vữa XM mác 75, PCB30
8.7864
m2
12
HẠNG MỤC 4: SƠN TƯỜNG TRONG VÀ NGOÀI NHÀ
13
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
2310.31
m2
14
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt kim loại
90.79
m2
15
Sơn tường ngoài nhà không bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
1070.169
m2
16
Sơn dầm, trần cột, tường trong nhà không bả -1 nước lót, 2 nước phủ
1120.5024
m2
17
Sơn tường hàng rào
119.61
m2
18
Sơn hàng rào thép
90.7983
m2
19
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
4.6297
m3
20
Vận chuyển bằng thủ công 10m khởi điểm - vận chuyển phế thải các loại
4.6297
m3
21
Vận chuyển bằng thủ công 30m tiếp theo - vận chuyển phế thải các loại
4.6297
m3
22
Đóng bao phế thải (30 bao/m3)
138.891
bao
23
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô
4.6297
m3
24
Vận chuyển phế thải tiếp 15km bằng ô tô
4.6297
m3
25
HẠNG MỤC 5: CẢI TẠO KHU ĐỂ XE
26
Máng xối thu nước
18.2
m
27
Lắp đặt ống nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo đoạn ống dài 6m, đường kính ống 89mm
0.07
100m
28
Lắp đặt côn, cút nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đường kính côn, cút 89mm
8
cái
29
HẠNG MỤC 6: CẢI TẠO NỀN KHO NHÀ A
30
Tháo dỡ mái tôn cao <=16 m
11.5
m2
31
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
11.5
m2
32
Đắp cát tôn nền
4.41
m3
33
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.0441
100m3
34
Đổ bê tông sân mác 100
1.26
m3
35
Láng nền sàn không đánh màu, chiều dày 2cm, vữa XM M75, PCB30
12.6
m2
36
Lát gạch đỏ hạ long 500x500mm
12.6
m2
37
Xây bậc tam cấp mác 75
0.1472
m3
38
Trát bậc tam cấp chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75, PCB30
1.3785
m2
39
Trát granitô bậc tam cấp, vữa XM mác 75, PCB30
1.3785
m2
40
Lợp lại mái tôn. Tận dụng mái cũ
12.6
m2
41
HẠNG MỤC 7: CẢI TẠO NHÀ VỆ SINH NHÀ A
42
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=11cm
8.8616
m3
43
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=22cm
4.092
m3
44
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
55.776
m2
45
Phá dỡ nền láng vữa xi măng
55.776
m2
46
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh bệ xí
16
bộ
47
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu rửa
8
bộ
48
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh khác (như: gương soi, vòi rửa, vòi sen, hộp đựng giấy vệ sinh, ...)
24
bộ
49
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
14.4555
m3
50
Vận chuyển bằng thủ công 10m khởi điểm - vận chuyển phế thải các loại
14.4555
m3

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường mầm non Đông Hội như sau:

  • Có quan hệ với 12 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,17 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 77,78%, Tư vấn 22,22%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 19.502.928.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 19.409.518.300 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,48%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 06: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 06: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 43

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây