Thông báo mời thầu

Gói thầu số 06: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 15:39 24/08/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Trường THCS Trần Quốc Toản. Hạng mục: Sửa chữa chống thấm, mở rộng sảnh chính (cơ sở 2) và sơn lại dãy 10 phòng học phía Bắc (cơ sở 1)
Tên gói thầu
Gói thầu số 06: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn chi sự nghiệp giáo dục năm 2024
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
TP Tuy Hoà, Tỉnh Phú Yên
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 31/08/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
103/QĐ-THCSTQT
Ngày phê duyệt
23/08/2024 15:24
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường THCS Trần Quốc Toản
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:37 24/08/2024
đến
09:00 31/08/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 31/08/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
4.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 31/08/2024 (29/12/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐOÀN PHÁT Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Thôn Đông Phước - Xã Hòa An - Huyện Phú Hoà - Tỉnh Phú Yên
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG A.K.T Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 101 Hàm Nghi, phường 2, thành phố Tuy Hòa, tỉnh Phú Yên - Phường 2 - TP Tuy Hoà - Tỉnh Phú Yên
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PV Tư vấn lập E-HSMT Khu Phố Thọ Lâm - Phường Hòa Hiệp Nam - Thị xã Đông Hoà - Tỉnh Phú Yên
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ MINH HÒA PHÁT Tư vấn thẩm định E-HSMT Khu phố Ninh Tịnh 2 - Phường 9 - TP Tuy Hoà - Tỉnh Phú Yên
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PV Tư vấn đánh giá E-HSDT Khu Phố Thọ Lâm - Phường Hòa Hiệp Nam - Thị xã Đông Hoà - Tỉnh Phú Yên
6 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ MINH HÒA PHÁT Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Khu phố Ninh Tịnh 2 - Phường 9 - TP Tuy Hoà - Tỉnh Phú Yên

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy thủy bình; Tài liệu chứng minh thiết bị: hóa đơn tài chính, hợp đồng hoặc các tài liệu phù hợp khác
1
2
Máy cắt uốn cốt thép; Tài liệu chứng minh thiết bị: hóa đơn tài chính, hợp đồng hoặc các tài liệu phù hợp khác
1
3
Máy trộn bê tông - dung tích: 250 lít; Tài liệu chứng minh thiết bị: hóa đơn tài chính, hợp đồng hoặc các tài liệu phù hợp khác
1
4
Máy khoan bê tông cầm tay; Tài liệu chứng minh thiết bị: hóa đơn tài chính, hợp đồng hoặc các tài liệu phù hợp khác
1
5
Giàn giáo; Tài liệu chứng minh thiết bị: hóa đơn tài chính, hợp đồng hoặc các tài liệu phù hợp khác
100
6
Xe ôtô tự đổ có khối lượng hàng CC theo TK/CP TGGT ≥ 5 tấn (xe); Tài liệu chứng minh thiết bị: Giấy đăng ký xe ô tô, Giấy Chứng nhận đăng kiểm còn hiệu lực sau thời điểm đóng thầu gói thầu này (được chứng thực).
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Sửa chữa, chống thấm, mở rộng sảnh chính (cơ sở 2)
2
Cạo bỏ lớp sơn, vôi xà, dầm, trần
33.633
m2
3
Cạo bỏ lớp sơn, vôi tường cột, trụ
54.673
m2
4
Phá dỡ nền gạch, gạch lá nem
52.552
m2
5
Phá dỡ nền bê tông, móng bê tông không cốt thép
1.514
m3
6
Tháo dỡ hệ thống điện chiếu sáng, bộ chữ Alu sảnh hiện trạng
2
công
7
Phá dỡ các, kết cấu trên mái bằng, xi măng láng trên mái
19.147
m2
8
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô, 7,0T
3.999
m3
9
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô, 7,0T
27.993
m3
10
Đào móng cột trụ, hố kiểm tra, rộng >1m, sâu >1m, đất cấp I
7.322
m3
11
Đào móng băng, rộng <=3m, sâu <=1m, đất cấp I
2.605
m3
12
Bê tông lót móng rộng <=250cm đá 4x6 M50
1.18
m3
13
Bê tông móng rộng <=250cm đá 1x2 M250
1.511
m3
14
SXLD cốt thép móng đường kính <=10mm
0.038
tấn
15
SXLD cốt thép móng đường kính <=18mm
0.024
tấn
16
SXLD tháo dỡ ván khuôn thép, móng cột
0.024
100m2
17
Bê tông đà kiềng, giằng đá 1x2 M250
0.334
m3
18
SXLD cốt thép móng đường kính <=10mm
0.028
tấn
19
SXLD tháo dỡ ván khuôn thép đà kiềng, giằng
0.003
100m2
20
Xây móng đá chẻ 15x20x25 M75
2.004
m3
21
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt K = 0,85
0.065
100m3
22
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay, độ chặt K = 0,90
0.072
100m3
23
Bê tông nền đá 4x6 M50
2.981
m3
24
Bê tông cột tiết diện <= 0,1m2, cao <=6m, đá 1x2 M250
0.879
m3
25
SXLD cốt thép cột, trụ đường kính <=10mm, cao <=6m
0.012
tấn
26
SXLD cốt thép cột, trụ đường kính <=18mm, cao <=6m
0.036
tấn
27
SXLD tháo dỡ ván khuôn cột tròn, đa giác
0.088
100m2
28
Xây các bộ phận kết cấu phức tạp khác gạch thẻ 4,5x9x19, h<=6m, vxm M75
2.179
m3
29
Gia công vì kèo thép hình liên kết hàn khẩu độ nhỏ <=9m
0.281
tấn
30
Gia công giằng mái thép
0.146
tấn
31
Gia công xà gồ thép
0.207
tấn
32
Lắp dựng vì kèo thép khẩu độ <=18m
0.281
tấn
33
Lắp dựng giằng thép liên kết bằng bu lông
0.133
tấn
34
Lắp dựng xà gồ thép
0.207
tấn
35
Lợp mái, che tường bằng tôn múi chiều dài bất kỳ
0.86
100m2
36
Làm trần bằng tấm nhựa có khung xương
78.48
m2
37
Dán Alu vào kết cấu dạng tấm
37.095
m2
38
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sê nô, ô văng ...
27.027
m2
39
Láng nền sàn có đánh mầu dày 3cm vữa M75
19.147
m2
40
Lát nền, sàn gạch ceramic 60x60 vữa M75
79.5
m2
41
Lát đá granít tự nhiên bậc tam cấp
25.206
m2
42
Trát trụ cột, lam đứng, cầu thang chiều dày trát 1,5cm vữa M75
8.792
m2
43
Đắp phào đơn vữa M75
12.811
m
44
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần
25.608
m2
45
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
90.051
m2
46
Sơn tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót + 2 nước phủ
97.098
m2
47
Lắp đặt bảng khẩu hiệu có sẵn " HỌC SINH LÀM TRUNG TÂM-NHÀ TRƯỜNG LÀM NỀN TẢNG-THẦY CÔ LÀM ĐỘNG LỰC"
2
công
48
Lắp dựng dàn giáo ngoài chiều cao <= 16m
1.356
100m2
49
Lắp đặt dây đơn, t/diện dây 1.5mm2
180
m
50
Lắp đặt dây đơn, t/diện dây 2.5mm2
20
m

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 06: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 06: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 65

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây