Thông báo mời thầu

Gói thầu số 06: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 09:35 26/08/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Trường Mầm mon Hoa Hồng; Hạng mục: Sửa chữa tường rào phía Nam và mái vòm sân trường
Tên gói thầu
Gói thầu số 06: Thi công xây dựng
Bên mời thầu
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn chi sự nghiệp giáo dục năm 2024
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
TP Tuy Hoà, Tỉnh Phú Yên
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
07:30 31/08/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
170/QĐ-MNHH
Ngày phê duyệt
16/08/2024 09:32
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường Mầm non Hoa Hồng
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:33 26/08/2024
đến
07:30 31/08/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
07:30 31/08/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
4.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 31/08/2024 (29/12/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - ĐẦU TƯ XÂY DỰNG KIẾN TRÚC MỚI Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Thôn Phú Ân - Xã Hòa An - Huyện Phú Hoà - Tỉnh Phú Yên
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐOÀN PHÁT Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Thôn Đông Phước - Xã Hòa An - Huyện Phú Hoà - Tỉnh Phú Yên
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PV Tư vấn lập E-HSMT Khu Phố Thọ Lâm - Phường Hòa Hiệp Nam - Thị xã Đông Hoà - Tỉnh Phú Yên
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ MINH HÒA PHÁT Tư vấn thẩm định E-HSMT Khu phố Ninh Tịnh 2 - Phường 9 - TP Tuy Hoà - Tỉnh Phú Yên
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PV Tư vấn đánh giá E-HSDT Khu Phố Thọ Lâm - Phường Hòa Hiệp Nam - Thị xã Đông Hoà - Tỉnh Phú Yên
6 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ MINH HÒA PHÁT Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Khu phố Ninh Tịnh 2 - Phường 9 - TP Tuy Hoà - Tỉnh Phú Yên

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy thủy bình; Tài liệu chứng minh thiết bị: hóa đơn tài chính, hợp đồng hoặc các tài liệu phù hợp khác
1
2
Máy cắt uốn cốt thép; Tài liệu chứng minh thiết bị: hóa đơn tài chính, hợp đồng hoặc các tài liệu phù hợp khác
1
3
Máy trộn bê tông - dung tích: 250 lít; Tài liệu chứng minh thiết bị: hóa đơn tài chính, hợp đồng hoặc các tài liệu phù hợp khác
1
4
Máy khoan bê tông cầm tay; Tài liệu chứng minh thiết bị: hóa đơn tài chính, hợp đồng hoặc các tài liệu phù hợp khác
1
5
Xe ôtô tự đổ có khối lượng hàng CC theo TK/CP TGGT ≥ 5 tấn (xe); Tài liệu chứng minh thiết bị: Giấy đăng ký xe ô tô, Giấy Chứng nhận đăng kiểm còn hiệu lực sau thời điểm đóng thầu gói thầu này (được chứng thực).
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Bê tông cột tiết diện <= 0,1m2, cao <=6m, đá 1x2 M300
1.444
m3
2
SXLD tháo dỡ ván khuôn cột vuông, chữ nhật
0.289
100m2
3
SXLD cốt thép cột, trụ đường kính <=10mm, cao <=6m
0.027
tấn
4
SXLD cốt thép cột, trụ đường kính <=18mm, cao <=6m
0.115
tấn
5
Bê tông giằng tường h <=6m, đá 1x2 M300
2.104
m3
6
SXLD tháo dỡ ván khuôn giằng tường
0.21
100m2
7
SXLD cốt thép xà dầm, giằng đường kính <=10mm, cao <=6m
0.194
tấn
8
Xây tường gạch ống 9x9x19 chiều dày <=10cm, chiều cao <=6m, vxm M50
5.935
m3
9
Xây tường gạch thông gió 30x30 M50
12.96
m2
10
Trát tường ngoài chiều dày trát 1,5cm vữa M50
131.88
m2
11
Trát trụ cột chiều dày trát 1,5cm vữa M75
21.68
m2
12
Trát đà kiềng, giằng tường vữa M75
84.84
m2
13
Sơn tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót + 2 nước phủ
264.32
m2
14
Mái vòm sân trường
15
Phá dỡ bê tông không cốt thép bằng búa căn
0.5
m3
16
Đào móng cột trụ, hố kiểm tra, rộng <=1m, sâu >1m, đất cấp III
5.005
m3
17
Bê tông lót móng rộng <=250cm đá 4x6 M50
0.385
m3
18
Bê tông móng rộng <=250cm đá 1x2 M300
0.864
m3
19
SXLD cốt thép móng đường kính <=10mm
0.049
tấn
20
SXLD tháo dỡ ván khuôn móng cột vuông, chữ nhật
0.096
100m2
21
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt K = 0,90
0.037
100m3
22
Lắp đặt bu long chân móng, bu long vì kèo, tắc kê d14 l=150
84
cái
23
Bê tông nền đá 1x2 M250
0.5
m3
24
Láng nền sàn không đánh mầu dày 3cm vữa M75
2.56
m2
25
Lát gạch Terrazzo lại vị trí hố móng
2.56
m2
26
Gia công cột bằng thép hình
0.167
tấn
27
Lắp dựng cột thép
0.167
tấn
28
Sản xuất lắp dựng bản mã
0.231
tấn
29
Gia công vì kèo thép hình liên kết hàn khẩu độ nhỏ <=12m
0.334
tấn
30
Lắp dựng vì kèo thép khẩu độ <=18m
0.334
tấn
31
Gia công giằng mái thép
0.076
tấn
32
Lắp dựng giằng liên kết bằng đinh tán
0.076
tấn
33
Lắp dựng xà gồ thép
0.515
tấn
34
Gia công máng nước, con son
0.078
tấn
35
Lắp dựng máng nước, con sơn
0.078
tấn
36
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
101.632
m2
37
Lợp mái, che tường bằng tôn múi chiều dài bất kỳ
1.597
100m2
38
Gia công và lắp dựng máng xối bằng tole dày 0,5mm
24.62
m2
39
Lắp đặt ống nhựa miệng bát đk 90mm bằng phương pháp dán keo, đoạn ống dài 6m
0.24
100m
40
Lắp đặt Co nhựa miệng bát đk 90mm bằng phương pháp dán keo
6
cái
41
Lắp đặt Lơi nhựa miệng bát đk 90mm bằng phương pháp dán keo
6
cái
42
Sửa chữa tường rào phía nam
43
Tháo dõ lưới thép B40
39.48
m2
44
Phá dỡ bê tông có cốt thép
3.666
m3
45
Phá dỡ tường xây gạch
10.152
m3
46
Phá dỡ móng các loại, móng bê tông, gạch vỡ
1.064
m3
47
Vận chuyển đá dăm các loại bằng ô tô tự đổ
1.488
10m3
48
Đào móng cột trụ
6.803
m3
49
Bê tông lót móng rộng <=250cm đá 4x6 M50
0.865
m3
50
Bê tông móng rộng <=250cm đá 1x2 M300
2.033
m3

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON HOA HỒNG như sau:

  • Có quan hệ với 7 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 5,00 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 415.637.697 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 339.695.600 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 18,27%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 06: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 06: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 51

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây