Thông báo mời thầu

Gói thầu số 06: Thi công xây dựng

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 17:46 21/10/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã hủy
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp tuyến đường tổ 27, khu 5, phường Hà Khánh
Tên gói thầu
Gói thầu số 06: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Thành phố cấp bổ sung có mục tiêu
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Hạ Long, Tỉnh Quảng Ninh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
11:00 30/10/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
Quyết định số 152/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
18/10/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Uỷ ban nhân dân phường Hà Khánh

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:44 21/10/2024
đến
11:00 30/10/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
11:00 30/10/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
30.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 30/10/2024 (27/02/2025)

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần xây dựng Đại Việt Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Thành phố Hạ Long, tỉnh Quảng Ninh
2 Công ty cổ phần Xây dựng - Thương mại 385 Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Thành phố Hạ Long, tỉnh Quảng Ninh
3 Tổ chuyên gia được thành lập theo quyết định của Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng thành phố Hạ Long Tư vấn lập E-HSMT Thành phố Hạ Long, tỉnh Quảng Ninh
4 Công ty cổ phần xây dựng và tư vấn giao thông Quảng Ninh Tư vấn thẩm định E-HSMT Thành phố Hạ Long, tỉnh Quảng Ninh
5 Tổ chuyên gia được thành lập theo quyết định của Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng thành phố Hạ Long Tư vấn đánh giá E-HSDT Thành phố Hạ Long, tỉnh Quảng Ninh
6 Công ty cổ phần xây dựng và tư vấn giao thông Quảng NinhCông ty cổ phần xây dựng và tư vấn giao thông Quảng Ninh Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Thành phố Hạ Long, tỉnh Quảng Ninh
7 Công ty cổ phần tư vấn phát triển xây dựng Việt Nam Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu Thành phố Hạ Long, tỉnh Quảng Ninh

Thông tin huỷ thầu

Lí do huỷ thầu
Tất cả hồ sơ quan tâm, hồ sơ dự sơ tuyển, hồ sơ dự thầu, hồ sơ đề xuất không đáp ứng được các yêu cầu của hồ sơ mời quan tâm, hồ sơ mời sơ tuyển, hồ sơ mời thầu, hồ sơ yêu cầu
Số quyết định
QĐ số 168/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt quyết định
00:00 08/11/2024
Văn bản quyết định đính kèm

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Thời điểm huỷ thầu
08:34 12/11/2024

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy trộn bê tông ≥250l
1
2
Đầm cóc
1
3
Máy thủy bình
1
4
Máy ủi
1
5
Máy lu bánh thép
1
6
Máy đào ≥0,8 m3
1
7
Ô tô tự đổ ≥10T
2
8
Dây chuyền thi công thảm bê tông nhựa (theo bộ)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Nền mặt đường
2
Đào nền đường, đất cấp III
0.22
100m3
3
Đào khuôn, đất cấp III
1.557
100m3
4
Đắp đất nền đường, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.013
100m3
5
Cày xới K95
1.331
100m3
6
Đào móng cống, đất cấp III
1.554
100m3
7
Phá dỡ kết cấu bê tông mặt đường cũ
32.661
m3
8
Đào xúc phế thải mặt đường cũ
0.327
100m3
9
Cày xới tạo nhám mặt đường cũ
6.198
100m2
10
Bê tông mặt đường M300 đá 2x4 bằng BTTP
136.166
m3
11
Lót nilon 2 lớp
9.31
100m2
12
Ván khuôn mặt đường
2.155
100m2
13
Móng CPDD loại 1 - 18cm
0.838
100m3
14
Xẻ khe co
16.643
10m
15
Cốt thép D25 khe giãn
0.219
tấn
16
Đổ thải phế thải
0.382
100m3
17
Di chuyển đường ống cấp nước
18
Tháo dỡ ống nhựa HDPE nối bằng phương pháp hàn, đường kính ống 63mm
4.363
100m
19
Lắp đặt lại ống nhựa HDPE nối bằng phương pháp hàn, đường kính ống 63mm
4.363
100m
20
Mốc tim tuyến
9
cái
21
Xây dựng đường dây 0.4kV
22
Cột BLTL NPC-I-8.5-190-5.0
2
cột
23
Dựng cột bê tông, chiều cao cột ≤8,5m
2
cột
24
Cáp Cu/XLPE/PVC 2x6
45
m
25
Ốp cột và móc treo D20
6
Cái
26
Dây đai + Khóa đai 20x0,7 (2.4m + Khóa đai - Cột kép)
22
Cái
27
Kẹp treo cáp vặn xoắn 4x50-95
6
Cái
28
Ghíp cáp hạ thế (25-120) - 2 bulong
10
Cái
29
Lắp đặt cáp Cu/XLPE/PVC 2x6
45
m
30
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, đất cấp III
0.002
100m3
31
Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.002
100m3
32
Thép hình mạ kẽm nhúng nóng
12.536
kg
33
Kẹp cáp nhôm - nhôm dùng cho dây trần 3 bu lông 25 -150
1
cái
34
Đầu cốt A35
1
cái
35
Dây nhôm bọc PVC A35
1.5
m
36
Ống nhựa HDPE32/25
1.5
m
37
Đóng cọc tiếp địa chiều dài L=2,5m xuống đất; cấp đất III
0.1
10 cọc
38
Ép đầu cốt, tiết diện cáp ≤50mm2
0.1
10 đầu cốt
39
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, đất cấp III
0.012
100m3
40
Phá dỡ kết cấu bê tông
0.24
m3
41
Đổ bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 150
1.15
m3
42
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, đất cấp III
0.015
100m3
43
Phá dỡ kết cấu bê tông
0.31
m3
44
Đổ bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 150
1.44
m3
45
Cáp vặn xoắn 4x95 kéo rải lại
0.339
km
46
Lắp đặt lại hòm công tơ H1
1
Hộp
47
Lắp đặt lại hòm công tơ H2
1
Hộp
48
Lắp đặt lại hòm công tơ H4
3
Hộp
49
Cột BT LT8,5m chặt gốc thu hồi
2
Cột
50
Xây dựng hệ thống chiếu sáng

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 06: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 06: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 55

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây