Thông báo mời thầu

Gói thầu số 06: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 09:43 12/11/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp tuyến đường tổ 27, khu 5, phường Hà Khánh
Tên gói thầu
Gói thầu số 06: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Thành phố cấp bổ sung có mục tiêu
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Hạ Long, Tỉnh Quảng Ninh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
14:00 21/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
Quyết định số 152/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
18/10/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Uỷ ban nhân dân phường Hà Khánh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:41 12/11/2024
đến
14:00 21/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:00 21/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
30.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 21/11/2024 (21/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần xây dựng Đại Việt Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Thành phố Hạ Long, tỉnh Quảng Ninh
2 Công ty cổ phần Xây dựng - Thương mại 385. Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Thành phố Hạ Long, tỉnh Quảng Ninh
3 Tổ chuyên gia được thành lập theo quyết định của Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng thành phố Hạ Long Tư vấn lập E-HSMT Thành phố Hạ Long, tỉnh Quảng Ninh
4 Công ty cổ phần xây dựng và tư vấn giao thông Quảng Ninh Tư vấn thẩm định E-HSMT Thành phố Hạ Long, tỉnh Quảng Ninh
5 Tổ chuyên gia được thành lập theo quyết định của Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng thành phố Hạ Long Tư vấn đánh giá E-HSDT Thành phố Hạ Long, tỉnh Quảng Ninh
6 Công ty cổ phần xây dựng và tư vấn giao thông Quảng Ninh Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Thành phố Hạ Long, tỉnh Quảng Ninh
7 Công ty cổ phần tư vấn phát triển xây dựng Việt Nam Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu Thành phố Hạ Long, tỉnh Quảng Ninh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy trộn bê tông ≥250l
1
2
Đầm cóc
1
3
Máy thủy bình
1
4
Máy ủi
1
5
Máy lu bánh thép
1
6
Máy đào ≥0,8 m3
1
7
Ô tô tự đổ ≥10T
2
8
Dây chuyền thi công thảm bê tông nhựa (theo bộ)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Nền mặt đường
2
Đào nền đường, đất cấp III
0.22
100m3
3
Đào khuôn, đất cấp III
1.557
100m3
4
Đắp đất nền đường, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.013
100m3
5
Cày xới K95
1.331
100m3
6
Đào móng cống, đất cấp III
1.554
100m3
7
Phá dỡ kết cấu bê tông mặt đường cũ
32.661
m3
8
Đào xúc phế thải mặt đường cũ
0.327
100m3
9
Cày xới tạo nhám mặt đường cũ
6.198
100m2
10
Bê tông mặt đường M300 đá 2x4 bằng BTTP
136.166
m3
11
Lót nilon 2 lớp
9.31
100m2
12
Ván khuôn mặt đường
2.155
100m2
13
Móng CPDD loại 1 - 18cm
0.838
100m3
14
Xẻ khe co
16.643
10m
15
Cốt thép D25 khe giãn
0.219
tấn
16
Gỗ chèn khe
0.15
m3
17
Ống nhựa D30
0.091
100m
18
Nhựa đường
282.037
kg
19
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (loại C<= 12,5), chiều dày mặt đường đã lèn ép 5 cm
12.766
100m2
20
Tưới nhựa dính bám CSS1 TC nhựa 0.5kg/m2
15.038
100m2
21
Thảm bù vênh mặt đường bê tông BTN C 12.5 TC1 chiều cao bù vênh h=2,03cm (Thi công đồng thời với lớp 5cm)
3.794
100m2
22
Thảm bù vênh mặt đường đá dăm đen TC2 chiều cao bù vênh h=12,06cm
2.272
100m2
23
Ván khuôn mặt đường
0.228
100m2
24
Đổ thải phế thải
0.327
100m3
25
Đổ thải đất cấp III
3.316
100m3
26
An toàn giao thông
27
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, dày sơn 2mm màu vàng
11.25
m2
28
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, dày sơn 4mm màu vàng (giảm tốc)
34.78
m2
29
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, dày sơn 2mm màu trắng
9.3
m2
30
Lắp đặt cột và biển báo phản quang, tam giác KT:70x70cm chiều cao cột đỡ h=3.06m
1
cái
31
Biển báo tam giác A70
1
biển
32
Cột đỡ biển báo (h=3,06m)
1
cột
33
Thoát nước
34
Đệm đá mạt - 5cm
0.094
100m3
35
Bê tông móng đá 2x4, M150 sản xuất bằng máy trộn
19.952
m3
36
Ván khuôn móng cống
0.475
100m2
37
Lắp đặt cống hộp, đoạn cống dài 1m - H600
212
đoạn cống
38
Lắp đặt cống hộp, đoạn cống dài 1m - H800
11
đoạn cống
39
Lắp đặt cống hộp, đoạn cống dài 1m - H1000
5
đoạn cống
40
Bê tông thân cống M300 đá 1x2 bằng máy trộn, đổ bằng thủ công
66.554
m3
41
Ván khuôn đổ bê tông ống cống
12.172
100m2
42
Cốt thép D<=10
7.52
tấn
43
Cốt thép D<=18
0.825
tấn
44
Nối ống cống H600 bằng gioăng cao su
211
mối nối
45
Nối ống cống H800 bằng gioăng cao su
10
mối nối
46
Nối cống hộp bằng VXM
4
mối nối
47
Quét bitum phòng nước 1 lớp (nhựa nóng)
553.71
m2
48
Đệm đá mạt tạo phẳng
0.013
100m3
49
Bê tông móng đá 2x4, M150 sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công
3.825
m3
50
Ván khuôn móng hố thu nước
0.122
100m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 06: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 06: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 86

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây