Thông báo mời thầu

Gói thầu số 06: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 16:44 27/11/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Bảo dưỡng, sửa chữa Trường PTDT nội trú THCS và THPT Mai Sơn
Tên gói thầu
Gói thầu số 06: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn ngân sách tỉnh (UBND tỉnh giao tại Quyết định số 2689/QĐ-UBND ngày 11/12/2023; Sở Giáo dục và Đào tạo giao chi tiết tại Quyết định số 1717/QĐ-SGDĐT ngày 19/12/2023; Quyết định số 777/QĐ-SGDĐT ngày 29/08/2024.
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Mai Sơn, Tỉnh Sơn La
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 06/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
121/QĐ-NTMS
Ngày phê duyệt
26/11/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường phổ thông DTNT THCS và THPT huyện Mai Sơn
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:40 27/11/2024
đến
09:00 06/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 06/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
3.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 06/12/2024 (06/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN HOÀNG LÂN SƠN LA Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số nhà 05, Ngách 12/Ngõ 39, Đường 3/2, Tổ 8 - Phường Quyết Thắng - Thành phố Sơn La - Tỉnh Sơn La
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG NAM DUONG Tư vấn lập E-HSMT Số 01 - LK01, Khu đô thị bản Buổn - Phường Chiềng Cơi - Thành phố Sơn La - Tỉnh Sơn La
3 Công ty TNHH Minh Quân Sơn La Tư vấn thẩm định E-HSMT Bản Noong La, Xã Chiềng Ngần, Thành phố Sơn La, Tỉnh Sơn La
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG NAM DUONG Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 01 - LK01, Khu đô thị bản Buổn - Phường Chiềng Cơi - Thành phố Sơn La - Tỉnh Sơn La
5 Công ty TNHH Minh Quân Sơn La Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Bản Noong La, Xã Chiềng Ngần, Thành phố Sơn La, Tỉnh Sơn La
6 CÔNG TY CP TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG MAI LÂM Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu Số nhà 08, Đường 3-2, Tổ 8 - Phường Quyết Thắng - Thành phố Sơn La - Tỉnh Sơn La

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy hàn nhiệt cầm tay
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
SỬA CHỮA NHÀ BẾP ĂN 2 TẦNG
2
Lắp đặt ống nhựa PPR nối bằng phương pháp hàn, đường kính ống 25mm
0.097
100m
3
Lắp đặt cút nhựa PPR bằng phương pháp hàn đường kính 25mm
8
cái
4
Lắp đặt cút nhựa ren trong PPR bằng phương pháp hàn đường kính 25mm
4
cái
5
Lắp đặt chậu rửa 1 vòi
2
bộ
6
Dây cấp
2
cái
7
Lắp đặt tê nhựa ren trong PPR bằng phương pháp hàn đường kính 25mm
1
cái
8
Đai giữ ống
21
cái
9
Vòi gạt
4
cái
10
Xi phông (bệt)
4
bộ
11
Lắp đặt vòi rửa 1 vòi
2
bộ
12
Lắp đặt tê nhựa ren ngoài PPR bằng phương pháp hàn đường kính 25mm
2
cái
13
SỬA CHỮA NHÀ LỚP HỌC 2T8P (SỐ 1)
14
Lắp đặt chậu xí bệt
12
bộ
15
Lắp đặt vòi rửa vệ sinh
12
cái
16
Vòi gạt
12
bộ
17
SỬA CHỮA NHÀ Ở HỌC SINH 3T45P
18
Vòi gạt
6
cái
19
Xi phông (bệt)
35
bộ
20
Lắp đặt ống nhựa PPR nối bằng phương pháp hàn, đường kính ống 25mm
1.935
100m
21
Lắp đặt tê nhựa ren ngoài PPR bằng phương pháp hàn đường kính 25mm
45
cái
22
Lắp đặt cút nhựa ren trong PPR bằng phương pháp hàn đường kính 25mm
135
cái
23
Lắp đặt cút nhựa PPR bằng phương pháp hàn đường kính 25mm
135
cái
24
Lắp đặt ống nhựa PPR nối bằng phương pháp hàn, đường kính ống 40mm
0.1
100m
25
Lắp đặt măng sông ren ngoài nhựa PPR bằng phương pháp hàn đường kính 40mm
6
cái
26
Lắp đặt van khóa PPR, đường kính van 50mm
2
cái
27
Lắp đặt van khóa mạ kẽm, đường kính van 40mm
4
cái
28
Lắp đặt cút nhựa PPR bằng phương pháp hàn đường kính 50mm
8
cái
29
Van phao d25
2
cái
30
Lắp đặt tê nhựa PPR bằng phương pháp hàn đường kính 25mm
45
cái
31
Lắp đặt măng sông nhựa HDPE, đường kính măng sông 40mm
6
cái
32
Lắp đặt kép thép tráng kẽm nối bằng phương pháp măng sông, đường kính 40mm
4
cái
33
SỬA CHỮA NHÀ NỘI TRÚ HỌC SINH 2 TẦNG
34
Lắp đặt ống nhựa PPR nối bằng phương pháp hàn, đường kính ống 40mm
0.204
100m
35
Lắp đặt ống nhựa PPR nối bằng phương pháp hàn, đường kính ống 25mm
0.5053
100m
36
Lắp đặt tê nhựa PPR bằng phương pháp hàn đường kính 25mm
39
cái
37
Lắp đặt cút nhựa ren trong PPR bằng phương pháp hàn đường kính 25mm
26
cái
38
Đai giữ ống
120
cái
39
Lắp đặt chậu xí bệt
13
bộ
40
Lắp đặt vòi rửa vệ sinh
13
cái
41
Van phao téc
1
cái
42
Lắp đặt van khóa PPR, đường kính van 40mm
3
cái
43
Lắp đặt tê thu nhựa PPR bằng phương pháp hàn đường kính 40/25mm
4
cái
44
Lắp đặt côn thu nhựa PPR bằng phương pháp hàn đường kính 40/25mm
3
cái
45
Lắp đặt cút nhựa ren ngoài PPR bằng phương pháp hàn đường kính 25mm
13
cái
46
Lắp đặt vòi rửa 1 vòi
13
bộ
47
Dây cấp
13
cái
48
Xi phông (chậu rửa)
13
bộ
49
Vòi gạt
13
cái
50
SỬA CHỮA NHÀ ĐA CHỨC NĂNG 3 TẦNG

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường phổ thông DTNT THCS và THPT Mai Sơn như sau:

  • Có quan hệ với 9 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,13 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 77,78%, Xây lắp 22,22%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.181.707.972 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.985.094.300 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,79%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 06: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 06: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 53

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây