Thông báo mời thầu

Gói thầu số 06: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 09:57 10/01/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa khắc phục thiệt hại do cơn bảo số 3 (YAGI) gây ra tại Trung tâm Y tế huyện Tiên Lãng
Tên gói thầu
Gói thầu số 06: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thành phố
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Tiên Lãng, Thành phố Hải Phòng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
15:00 20/01/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500011495_2501100948
Ngày phê duyệt
10/01/2025 09:51
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trung tâm y tế huyện Tiên Lãng
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:55 10/01/2025
đến
15:00 20/01/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 20/01/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
10.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 20/01/2025 (20/04/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KIẾN TRÚC XÂY DỰNG HOA SEN Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Thôn Phác Xuyên ( tại nhà ông Phạm Minh Công) - Xã Bạch Đằng - Huyện Tiên Lãng - Thành phố Hải Phòng
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG & THƯƠNG MẠI THÁI SƠN Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 91 phố Phạm Ngọc Đa, khu 8 - Thị trấn Tiên Lãng - Huyện Tiên Lãng - Thành phố Hải Phòng
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI MINH HƯỚNG Tư vấn lập E-HSMT Tổ 7 thôn Vân Tra ( tại nhà Ông Trần Văn Hương ) - Xã An Đồng - Huyện An Dương - Thành phố Hải Phòng
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU XÂY DỰNG VIỆT THANH Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 10/74/97 phố Đoàn Kết - Phường Đằng Hải - Quận Hải An - Thành phố Hải Phòng
5 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI MINH HƯỚNG Tư vấn đánh giá E-HSDT Tổ 7 thôn Vân Tra ( tại nhà Ông Trần Văn Hương ) - Xã An Đồng - Huyện An Dương - Thành phố Hải Phòng
6 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU XÂY DỰNG VIỆT THANH Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 10/74/97 phố Đoàn Kết - Phường Đằng Hải - Quận Hải An - Thành phố Hải Phòng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy hàn ≥23Kw
1
2
Ô tô tải tự đổ ≥ 5T
1
3
Máy khoan ≥ 0,62 Kw
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
PHÒNG KHÁM ĐA KHOA KHU VỰC HÙNG THẮNG
2
MÂI NHÀ A:
3
Phá dỡ kết cấu gạch đá bằng máy khoan bê tông 1,5kW
7.5379
m3
4
Phá dỡ các kết cấu trên mái bằng, xi măng láng trên mái
53.385
m2
5
Vận chuyển các loại phế thải từ trên cao xuống
10.4892
m3
6
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 5,0T
10.4892
m3
7
Vận chuyển phế thải tiếp 4000m bằng ô tô - 5,0T
10.4892
m3
8
Xây tường thu hồi gạch không nung (6,5x10,5x22)cm, vữa XM M75
13.5833
m3
9
Ván khuôn giằng tường mái, giằng thu hồi, lanh tô
22.016
m2
10
Cốt thép dầm, giằng, đường kính cốt thép <=10mm
0.2975
100kg
11
Cốt thép dầm, giằng, đường kính cốt thép <=18mm
2.1598
100kg
12
Bê tông xà dầm, giằng, đá 1x2, vữa BT M200
1.4004
m3
13
Trát tường ngoài chiều dày trát 2cm, vữa XM M75, PCB30
68.4124
m2
14
Láng mái hiên, sê nô dày 2cm, vữa XM M100, PCB30
53.385
m2
15
Quét nhựa bi tum và dán giấy dầu - 2 lớp giấy, 2 lớp nhựa
74.75
m2
16
Gia công xà gồ thép mạ kẽm
0.7654
tấn
17
Lắp dựng xà gồ thép
0.7654
tấn
18
Lợp mái tôn mạ mầu chiều dài bất kỳ
3.1299
100m2
19
Gia công lắp dựng ke chống bão
280
cái
20
Lắp đặt kim thu sét, chiều dài kim 1,5m
3
cái
21
Kéo rải dây chống sét theo tường, cột và mái nhà, loại dây thép D10mm
96
m
22
Bật đỡ dây thép mái
50
cái
23
Nậm chân thu sét
3
cái
24
Sơn tường nhà không bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
14.442
m2
25
MÁI NHÀ B
26
Tháo dỡ mái bằng thủ công, chiều cao <= 28m
93.5339
m2
27
Tháo dỡ các kết cấu thép, vì kèo, xà gồ
0.4591
tấn
28
Phá dỡ kết cấu gạch đá bằng máy khoan bê tông 1,5kW
6.5941
m3
29
Phá dỡ các kết cấu trên mái bằng, xi măng láng trên mái
40.705
m2
30
Vận chuyển các loại phế thải từ trên cao xuống
13.839
m3
31
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 5,0T
13.839
m3
32
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô - 5,0T
13.839
m3
33
Xây tường thu hồi gạch không nung (6,5x10,5x22)cm, vữa XM M75
10.3441
m3
34
Ván khuôn giằng tường mái, giằng thu hồi, lanh tô
17.797
m2
35
Cốt thép dầm, giằng, đường kính cốt thép <=10mm
0.2388
100kg
36
Cốt thép dầm, giằng, đường kính cốt thép <=18mm
1.7676
100kg
37
Bê tông xà dầm, giằng, đá 1x2, vữa BT M200, PCB30
1.1068
m3
38
Trát tường ngoài chiều dày trát 2cm, vữa XM M75, PCB30
66.4028
m2
39
Láng mái hiên, sê nô dày 2cm, vữa XM M100, PCB30
40.705
m2
40
Quét nhựa bi tum và dán giấy dầu - 2 lớp giấy, 2 lớp nhựa
58.025
m2
41
Gia công xà gồ thép mạ kẽm
0.6018
tấn
42
Lắp dựng xà gồ thép mạ kẽm
0.6018
tấn
43
Lợp mái bằng tôn múi chiều dài bất kỳ
2.4311
100m2
44
Gia công lắp dựng ke chống bão
216
cái
45
Lắp đặt kim thu sét, chiều dài kim 1,5m
2
cái
46
Kéo rải dây chống sét theo tường, cột và mái nhà, loại dây thép D10mm
50
m
47
Bật đỡ dây thép mái
32
cái
48
Nậm chân thu sét
2
cái
49
Sơn tường nhà không bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
14.035
m2
50
TRẠM Y TẾ TIÊN CƯỜNG

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 06: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 06: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 43

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây