Thông báo mời thầu

Gói thầu số 06: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 12:54 15/02/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa khắc phục sạt lở đường tràn qua suối Vũ Oai, thôn Đồng Chùa, xã Vũ Oai khắc phục ảnh hưởng bão số 3
Tên gói thầu
Gói thầu số 06: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn thực hiện đầu tư công trình Sửa chữa khắc phục sạt lở đường tràn qua suối Vũ Oai, thôn Đồng Chùa, xã Vũ Oai khắc phục ảnh hưởng bão số 3
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn chi thường xuyên Ngân sách Nhà nước - Ngân sách tỉnh cấp bổ sung có mục tiêu hỗ trợ ngân sách xã
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Hạ Long, Tỉnh Quảng Ninh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 24/02/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500045180_2502151144
Ngày phê duyệt
15/02/2025 12:31
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ VŨ OAI
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
12:34 15/02/2025
đến
10:00 24/02/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 24/02/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
40.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 24/02/2025 (25/05/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN ĐÔ THỊ QUẢNG NINH Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số nhà 112A, tổ 40b, khu 11 - Phường Quang Trung - Thành phố Uông Bí - Tỉnh Quảng Ninh
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG MINH LÂM Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Tổ 40B, khu 11 - Phường Quang Trung - Thành phố Uông Bí - Tỉnh Quảng Ninh
3 Công ty cổ phần tư vấn, môi trường PTT Tư vấn lập E-HSMT Tổ 16, khu 2 - Phường Hà Khẩu - Thành phố Hạ Long - Tỉnh Quảng Ninh
4 CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN, XÂY DỰNG VÀ ĐẦU TƯ PHẠM GIA Tư vấn thẩm định E-HSMT Ô 58/LK01, dự án khu dân cư phường Hà Khánh - Phường Hà Khánh - Thành phố Hạ Long - Tỉnh Quảng Ninh
5 Công ty cổ phần tư vấn, môi trường PTT Tư vấn đánh giá E-HSDT Tổ 16, khu 2 - Phường Hà Khẩu - Thành phố Hạ Long - Tỉnh Quảng Ninh
6 CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN, XÂY DỰNG VÀ ĐẦU TƯ PHẠM GIA Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Ô 58/LK01, dự án khu dân cư phường Hà Khánh - Phường Hà Khánh - Thành phố Hạ Long - Tỉnh Quảng Ninh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào <=1.25m3
1
2
Máy đầm dùi
2
3
Máy đầm đất
1
4
Máy hàn nhiệt
1
5
Máy lu
1
6
Máy trộn vữa
1
7
Máy hàn
2
8
Máy cắt uốn cốt thép
1
9
Ô tô tự đổ <=7T
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Vận chuyển vữa bê tông
0.251
100m3
2
Thi công nạo vét san lấp mặt bằng
3
Đắp đất đường công vụ nạo vét lòng suối đất cấp 3, độ chặt yêu cầu K=0,90
13.679
100m3
4
Nạo vét lòng suối
32.43
100m3
5
Đắp đất san lấp mặt bằng
17.922
100m3
6
Vận chuyển đất đắp nội bộ công trình
31.602
100m3
7
Sửa chữa lắp đặt cột điện chiếu sáng
8
Cắt đường bê tông đào móng cột đèn
0.08
100m
9
Phá dỡ kết cấu mặt đường bê tông
0.2
m3
10
Đào đất móng cột đèn, đất cấp III
0.4
m3
11
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép
1.372
m3
12
Cắt đường bê tông hạ ngầm đường dây dẫn
1.624
100m
13
Phá dỡ kết cấu mặt đường bê tông
3.248
m3
14
Đào đất cấp III hạ ngầm cáp
12
m3
15
Đắp đất rãnh cáp ngầm, đất cấp 3, K =0,9
0.12
100m3
16
Ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật
0.102
100m2
17
Đổ bê tông mác 250 đá 1x2 móng cột đèn
2.048
m3
18
Hoàn trả mặt đường Bê tông M250, đá 1x2
3.248
m3
19
Băng cảnh báo cáp ngầm R30cm
0.24
100m2
20
Đai ốp Ômega Inox 40 bắt giữ dây điện thành cầu
14
cái
21
Vận chuyển vữa bê tông
0.053
100m3
22
Cột thép tròn côn cao 8m + cần đèn 1 nhánh cao 1,5m lắp 1 đèn
4
cột
23
Bộ bu lông bắt chân cột (bao gồm 04 bu lông M24 L=650mm)
4
bộ
24
Khung móng chân cột M24
4
bộ
25
Lắp đặt tiếp địa cho cột điện
5
bộ
26
Dây thoát D12 mạ kẽm
6.66
kg
27
Đèn chiếu sáng đường phố, bóng LED (CSTK: 100W)
6
bộ
28
Ống nhựa xoắn HDPE D40/30
1.856
100m
29
Dây điện Cu/PVC/PVC 3x2,5mm2
1.856
100m
30
Dây lên đèn Cu/PVC/PVC 3x1,5mm2
0.54
100m
31
Atomat chống giật RCBO-2P, 20A-30mA
1
cái
32
Tủ điều khiển chiếu sáng + Thiết bị điều khiển và giám sát từ trung tâm lắp đặt tại tủ
1
cái
33
Giá đỡ tủ điện
1
bộ
34
Vận chuyển cẩu lắp đặt cột điện
1
ca
35
Thuế, phí, lệ phí
36
Phí vệ sinh môi trường
1
khoản
37
Nền mặt đường đoạn từ cọc 5 đến cọc 7
38
Phá dỡ bê tông mặt đường cũ bị hỏng
48.227
m3
39
Đào xúc bê tông gạch vỡ đi đổ
0.627
100m3
40
Vận chuyển bê tông, gạch đá đi đổ
0.627
100m3
41
San bê tông, gạch đá bãi thải
0.627
100m3
42
Đắp đất nền đường, độ chặt yêu cầu K=0,95
1.242
100m3
43
Xây đá hộc, xây móng, chiều dày <= 60cm, vữa XM mác 100
73.6
m3
44
Ván khuôn đổ bê tông mặt đường
0.212
100m2
45
Bê tông mặt đường M300 đá 2x4
36.8
m3
46
Cốt thép đổ bê tông mặt đường thép đường kính D8
0.963
tấn
47
Cắt khe co giãn
1.058
100m
48
Bê tông vuốt nối đường dân sinh M250 đá 2x4
66.456
m3
49
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên
0.665
100m3
50
Lót nilong 2 lớp
6.646
100m2

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ VŨ OAI như sau:

  • Có quan hệ với 28 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 70.548.728.500 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 64.019.171.871 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,26%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 06: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 06: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 98

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây