Thông báo mời thầu

Gói thầu số 06: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 13:39 16/04/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp kết cấu mặt đườn, rãnh thoát nước một số tuyến đường hiện trạng khu Tự Thôn, phường Nam Sơn
Tên gói thầu
Gói thầu số 06: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cải tạo, nâng cấp kết cấu mặt đườn, rãnh thoát nước một số tuyến đường hiện trạng khu Tự Thôn, phường Nam Sơn
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn đầu tư công ngân sách phường và vốn hỗ trợ cấp trên (nếu có)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Bắc Ninh, Tỉnh Bắc Ninh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
07:55 25/04/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500149110_2504161327
Ngày phê duyệt
16/04/2025 13:35
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân phường Nam Sơn
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
13:37 16/04/2025
đến
07:55 25/04/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
07:55 25/04/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
109.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm lẻ chín triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 25/04/2025 (23/08/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần đầu tư xây dựng Sao Thái Dương Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán khu Vân Xá, phường Cách Bi, thị xã Quế Võ, tỉnh Bắc Ninh
2 Trung tâm kiểm định chất lượng và kinh tế xây dựng Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán phường Hòa Long, thành phố Bắc Ninh, tỉnh Bắc Ninh
3 Công ty TNHH xây dựng thương mại An Phú Bắc Ninh Tư vấn lập E-HSMT Chợ đầu mối, Thị trấn Lim, Huyện Tiên Du, Tỉnh Bắc Ninh
4 Công ty TNHH xây dựng thương mại Tuấn Đức Tư vấn thẩm định E-HSMT khu 6, phường Thị Cầu, thành phố Bắc Ninh, tỉnh Bắc Ninh
5 Công ty TNHH xây dựng thương mại An Phú Bắc Ninh Tư vấn đánh giá E-HSDT Chợ đầu mối, Thị trấn Lim, Huyện Tiên Du, Tỉnh Bắc Ninh
6 Công ty TNHH xây dựng thương mại Tuấn Đức Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu khu 6, phường Thị Cầu, thành phố Bắc Ninh, tỉnh Bắc Ninh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào, dung tích gầu ≥ 0,8m3 (kèm theo tài liệu chứng minh khả năng huy động và tài liệu chứng minh thông số kỹ thuật đáp ứng)
1
2
Ô tô tự đổ, tải trọng hàng ≥ 7T (kèm theo tài liệu chứng minh khả năng huy động và tài liệu chứng minh thông số kỹ thuật đáp ứng)
2
3
Cần trục bánh hơi hoặc ô tô tải có gắn cẩu, sức nâng ≥ 6T (kèm theo tài liệu chứng minh khả năng huy động và tài liệu chứng minh thông số kỹ thuật đáp ứng)
1
4
Máy rải hỗn hợp bê tông nhựa, công suất ≥ 130CV (kèm theo tài liệu chứng minh khả năng huy động và tài liệu chứng minh thông số kỹ thuật đáp ứng)
1
5
Máy lu bánh thép, lực rung ≥ 10T (kèm theo tài liệu chứng minh khả năng huy động và tài liệu chứng minh thông số kỹ thuật đáp ứng)
1
6
Máy lu rung, lực rung ≥ 25T (kèm theo tài liệu chứng minh khả năng huy động và tài liệu chứng minh thông số kỹ thuật đáp ứng)
1
7
Máy phun nhựa đường (kèm theo tài liệu chứng minh khả năng huy động)
1
8
Máy trộn bê tông ≥ 250L (kèm theo tài liệu chứng minh khả năng huy động)
2
9
Máy trộn vữa ≥ 150L (kèm theo tài liệu chứng minh khả năng huy động)
2
10
Máy hàn điện ≥23kW (kèm theo tài liệu chứng minh khả năng huy động)
1
11
Máy đầm cóc trọng lượng ≥70kg (kèm theo tài liệu chứng minh khả năng huy động)
1
12
Máy đầm bàn (kèm theo tài liệu chứng minh khả năng huy động)
2
13
Máy đầm dùi ≥1,5kW (kèm theo tài liệu chứng minh khả năng huy động)
2
14
Máy thủy bình (kèm theo tài liệu chứng minh khả năng huy động và tài liệu chứng minh thông số kỹ thuật đáp ứng)
1
15
Máy toàn đạc (kèm theo tài liệu chứng minh khả năng huy động và tài liệu chứng minh thông số kỹ thuật đáp ứng)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NỀN
Theo quy định tại Chương V
2
Đào nền, khuôn đường - Cấp đất II
3.1804
100m3
Theo quy định tại Chương V
3
Đào móng, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất II
1.0036
100m3
Theo quy định tại Chương V
4
Đắp cát công trình, độ chặt Y/C K = 0,90 (hoàn trả móng rãnh)
0.0357
100m3
Theo quy định tại Chương V
5
Phá dỡ kết cấu - Kết cấu bê tông
16.81
m3
Theo quy định tại Chương V
6
Xúc phế thải lên phương tiện vận chuyển
0.1681
100m3
Theo quy định tại Chương V
7
Vận chuyển phế thải, phạm vi ≤1000m
0.1681
100m3
Theo quy định tại Chương V
8
Vận chuyển đất, phạm vi ≤1000m - Cấp đất II
5.1214
100m3
Theo quy định tại Chương V
9
MẶT ĐƯỜNG
Theo quy định tại Chương V
10
Đắp cát công trình, độ chặt Y/C K = 0,95
0.8203
100m3
Theo quy định tại Chương V
11
Nilong chống mất nước xi măng.
683.62
m2
Theo quy định tại Chương V
12
Ván khuôn thép mặt đường bê tông
1.4047
100m2
Theo quy định tại Chương V
13
Bê tông thương phẩm mặt đường dày mặt đường ≤25cm, bê tông M250
115.2432
m3
Theo quy định tại Chương V
14
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (Loại BTNC12,5); Chiều dày mặt đường đã lèn ép 5cm
119.4232
100m2
Theo quy định tại Chương V
15
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 0,8kg/m2
119.4232
100m2
Theo quy định tại Chương V
16
Bù vênh thảm Bê tông nhựa BTN C12,5
1385.9582
tấn
Theo quy định tại Chương V
17
Rải vải lưới địa kỹ thuật cốt sợi thủy tinh
119.4232
100m2
Theo quy định tại Chương V
18
Vận chuyển bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ cự ly 1km,
28.5558
100tấn
Theo quy định tại Chương V
19
Vận chuyển bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ 5km tiếp theo
28.5558
100tấn
Theo quy định tại Chương V
20
Mua nhựa đường làm khe co giãn
173.712
kg
Theo quy định tại Chương V
21
Mua gỗ làm khe co giãn
0.1633
m3
Theo quy định tại Chương V
22
RÃNH BÊN B40
Theo quy định tại Chương V
23
Đắp cát công trình, độ chặt Y/C K = 0,90
0.0863
100m3
Theo quy định tại Chương V
24
Ván khuôn móng
0.5148
100m2
Theo quy định tại Chương V
25
Bê tông móng, rộng ≤250cm, M150
21.6216
m3
Theo quy định tại Chương V
26
Xây rãnh thoát nước bằng gạch xi măng 6,5x10,5x22cm, vữa XM M75
35.867
m3
Theo quy định tại Chương V
27
Ván khuôn cổ móng
0.6864
100m2
Theo quy định tại Chương V
28
Bê tông cổ rãnh, rộng ≤250cm, M250
7.5504
m3
Theo quy định tại Chương V
29
Trát tường trong, dày 1,5cm, Vữa XM M75
197.352
m2
Theo quy định tại Chương V
30
Láng rãnh dày 2cm, vữa XM M75
68.64
m2
Theo quy định tại Chương V
31
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK 10mm
1.13
tấn
Theo quy định tại Chương V
32
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK 12mm
1.5786
tấn
Theo quy định tại Chương V
33
Ván khuôn tấm đan đổ liền
0.608
100m2
Theo quy định tại Chương V
34
Bê tông thương phẩm bê tông tấm đan đổ liền đường, bê tông M250
19.152
m3
Theo quy định tại Chương V
35
GA THU NƯỚC
Theo quy định tại Chương V
36
Đắp cát công trình, độ chặt Y/C K = 0,90
0.076
100m3
Theo quy định tại Chương V
37
Ván khuôn móng vuông, chữ nhật
0.0874
100m2
Theo quy định tại Chương V
38
Bê tông móng, rộng ≤250cm, M150
2.2714
m3
Theo quy định tại Chương V
39
Xây hố ga bằng gạch xi măng 6,5x10,5x22cm, vữa XM M75
3.8016
m3
Theo quy định tại Chương V
40
Ván khuôn cổ móng vuông, chữ nhật
0.0672
100m2
Theo quy định tại Chương V
41
Bê tông cổ ga, rộng ≤250cm, M250
0.7392
m3
Theo quy định tại Chương V
42
Trát tường trong, dày 1,5cm, Vữa XM M75
17.28
m2
Theo quy định tại Chương V
43
Láng ga rãnh dày 2cm, vữa XM M75
5.04
m2
Theo quy định tại Chương V
44
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK 10mm
0.189
tấn
Theo quy định tại Chương V
45
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK 12mm
0.4624
tấn
Theo quy định tại Chương V
46
Ván khuôn tấm đan đổ liền
0.0112
100m2
Theo quy định tại Chương V
47
Bê tông thương phẩm, bê tông tấm đan đổ liền đường, bê tông M250
3.2466
m3
Theo quy định tại Chương V
48
Song chắn rác composite, KT (96x53)cm, tải trọng 12.5 tấn.
14
Tấm
Theo quy định tại Chương V
49
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng từ 50kg đến 200kg
14
1cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
50
Tháo cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng từ 50kg đến 200kg
1545
1cấu kiện
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 06: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 06: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 81

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây