Thông báo mời thầu

Gói thầu số 06: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 15:33 18/04/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo sửa chữa Petrolimex-Cửa hàng 32
Tên gói thầu
Gói thầu số 06: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cải tạo sửa chưa Petrolimex-Cửa hàng 32
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn đầu tư năm 2025
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Mường Tè, Tỉnh Lai Châu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
14:30 29/04/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500156118_2504181527
Ngày phê duyệt
18/04/2025 15:31
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
CÔNG TY TNHH MTV XĂNG DẦU LAI CHÂU
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:32 18/04/2025
đến
14:30 29/04/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:30 29/04/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
18.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười tám triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 29/04/2025 (27/08/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH MTV tư và XD Miền Bắc Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán TT Tam Đường, huyện Tam Đường, Tỉnh Lai Châu
2 Công ty TNHH MTV Tư vấn Ngọc Minh Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Tổ 9, Phường Tân Phong, Thành phố Lai Châu, Tỉnh Lai Châu
3 Công ty TNHH MTV TVXD và TM An Bình Tư vấn lập E-HSMT TDP Hòa Bình, TT Phong Thổ, huyện Phong Thổ, tỉnh Lai Châu
4 Công ty TNHH Minh Nghĩa Tư vấn thẩm định E-HSMT Pa So, TT Phong Thổ, huyện Phong Thổ, tỉnh Lai Châu
5 Công ty TNHH MTV TVXD và TM An Bình Tư vấn đánh giá E-HSDT TDP Hòa Bình, TT Phong Thổ, huyện Phong Thổ, tỉnh Lai Châu
6 Công ty TNHH Minh Nghĩa Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Pa So, TT Phong Thổ, huyện Phong Thổ, tỉnh Lai Châu

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ - Khối lượng hàng hóa CC ≥ 7 tấn (có tài liệu chứng minh quyền sở hữu hoặc đi thuê)
1
2
Máy đào - Dung tích gầu ≥ 0,8 m3 (có tài liệu chứng minh quyền sở hữu hoặc đi thuê)
1
3
Cần cẩu bánh hơi 16T (có tài liệu chứng minh quyền sở hữu hoặc đi thuê).
1
4
Máy đầm bàn 1,kW (có tài liệu chứng minh quyền sở hữu hoặc đi thuê).
1
5
Máy đầm dùi 1,5kW (có tài liệu chứng minh quyền sở hữu hoặc đi thuê).
1
6
Máy trộn bê tông 250 lít (có tài liệu chứng minh quyền sở hữu hoặc đi thuê).
1
7
Máy trộn vữa 150 lít (có tài liệu chứng minh quyền sở hữu hoặc đi thuê)
1
8
Máy cắt bê tông 7,5 kW (có tài liệu chứng minh quyền sở hữu hoặc đi thuê)
1
9
Máy biến thế hàn xoay chiều 23kW (có tài liệu chứng minh quyền sở hữu hoặc đi thuê)
1
10
Máy khoan bê tông 1,5kW (có tài liệu chứng minh quyền sở hữu hoặc đi thuê)
1
11
Máy nén khí 360m3/h (có tài liệu chứng minh quyền sở hữu hoặc đi thuê)
1
12
Máy khoan đứng 4,5kW (có tài liệu chứng minh quyền sở hữu hoặc đi thuê)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
ĐƯỜNG BÃI BÊ TÔNG
2
Chặt cây ở địa hình bằng phẳng bằng máy cưa, đường kính gốc cây > 70cm
2
cây
3
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3, đất cấp III
4.409
100m3
4
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
11.7
m3
5
Bê tông nền, vữa BT M200
17.18
m3
6
LẮP CỘT ĐÈN CHIẾU SÁNG CỘT 2 TAY
7
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng <= 1m, sâu <= 1m, đất cấp III
1.1
m3
8
Bu lông M24
4
Cái
9
Bê tông móng chiều rộng > 250cm, vữa BT M200
1.1
m3
10
Lắp đặt cột đèn bằng máy, cột thép, cột gang ≤12m
1
cột
11
Cột đèn cao áp cao 9m, dày 4mm, D60/250 mm trọn cột
12
Vận chuyển cột đèn tù HN lên pác ma Mường Tè
1
Cột
13
Lắp đặt dây dẫn 2 x10 mm2 ruột
100
m
14
Lắp đặt ống nhựa đặt chìm bảo hộ dây dẫn, đường kính <=27mm
100
m
15
Lắp đặt các aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện <= 50Ampe
2
cái
16
Lắp chụp đầu cột, chiều cao cột đèn >10,5m
2
bộ
17
Đèn đường led 150w SMD Philip mã số ZODER057-150 ZALAA
18
Cắt khe dọc đường bê tông đầm lăn (RCC), chiều dày mặt đường <= 14cm
1
100m
19
Bê tông nền, vữa BT M200
0.4
m3
20
BỔ SUNG LẮP CỘT DÂY DIỆN
21
Hạ cột điện cũ bằng máy
1
Ca
22
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng <= 1m, sâu <= 1m, đất cấp III
1.1
m3
23
Bu lông M24
4
Cái
24
Bê tông móng chiều rộng > 250cm, vữa BT M200
1.1
m3
25
Lắp đặt cột đèn bằng máy, cột thép, cột gang ≤12m
1
cột
26
SỬA CHỮA RÃNH CHỊU LỰC 7M
27
Cống qua đường 7 m chịu lực:
28
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <= 1m, đất cấp III
19.3648
m3
29
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.014
100m2
30
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, mác 100
1.12
m3
31
Xây đá hộc, xây móng, chiều dày <= 60cm, vữa XM mác 125
7
m3
32
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.0532
100m2
33
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
0.068
tấn
34
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.0105
tấn
35
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông mương cáp, rãnh nước, đá 1x2, mác 200
0.532
m3
36
Tấm đan cống:
37
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn gỗ, ván khuôn nắp đan, tấm chớp
0.0756
100m2
38
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép panen, đường kính > 10mm
0.3511
tấn
39
Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công - sản xuất bằng máy trộn. Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, đá 1x2, mác 200
1.26
m3
40
Lắp dựng cấu kiện bê tông đúc sẵn, lắp các loại cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng <= 250 kg
14
cái
41
Láng nền sàn không đánh mầu, dày 2cm, vữa XM mác 100
11.9
m2
42
Đắp đất nền móng công trình, nền đường bằng thủ công
12.3648
m3
43
vận chuyển cách công trường 0.5km:
44
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 500m, đất cấp III
0.9069
100m3
45
ỐP RÃNH NƯỚC
46
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <= 1m, đất cấp III
0.0925
m3
47
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.0107
100m2
48
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, mác 100
0.535
m3
49
Xây đá hộc, xây móng, chiều dày <= 60cm, vữa XM mác 125
3.99
m3
50
MÁI CHE CỘT BƠM NHÀ BÁN HÀNG

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 06: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 06: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 58

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây