Thông báo mời thầu

Gói thầu số 06: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 09:31 13/05/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Dự án Sửa chữa hư hỏng nền, mặt đường các đoạn Km5+400 - Km6+363, Km15+375 - Km16+169, Km26+300 - Km26+878; Xử lý vị trí mất an toàn giao thông tại Km23+450, Km39+100 Quốc lộ 27B, tỉnh Ninh Thuận
Tên gói thầu
Gói thầu số 06: Thi công xây dựng
Bên mời thầu
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Sửa chữa hư hỏng nền, mặt đường các đoạn Km5+400 - Km6+363, Km15+375 - Km16+169, Km26+300 - Km26+878; Xử lý vị trí mất an toàn giao thông tại Km23+450, Km39+100 Quốc lộ 27B, tỉnh Ninh Thuận
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước (Sự nghiệp chi hoạt động kinh tế đường bộ)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
09:00 17/05/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500192975_2505130928
Ngày phê duyệt
13/05/2025 09:28
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Sở Xây dựng Ninh Thuận
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:29 13/05/2025
đến
09:00 17/05/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 17/05/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
210.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai trăm mười triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 17/05/2025 (14/10/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HƯNG THỊNH Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 245 Đường 21 tháng 8 - Phường Phước Mỹ - TP. Phan Rang-Tháp Chàm - Tỉnh Ninh Thuận
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG AN PHÁT ĐẠT Tư vấn lập E-HSMT 01A/32/2 đường Thống Nhất - Phường Đài Sơn - TP. Phan Rang-Tháp Chàm - Tỉnh Ninh Thuận
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG AN PHÁT ĐẠT Tư vấn đánh giá E-HSDT 01A/32/2 đường Thống Nhất - Phường Đài Sơn - TP. Phan Rang-Tháp Chàm - Tỉnh Ninh Thuận
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG AN LỘC NINH THUẬN Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng của Chủ đầu tư, Bên mời thầu hoặc do Chủ đầu tư, Bên mời thầu thuê Thôn Long Bình 1 - Xã An Hải - Huyện Ninh Phước - Tỉnh Ninh Thuận

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy lu bánh hơi tự hành - trọng lượng tĩnh: 16 t
1
2
Máy lu bánh thép tự hành - trọng lượng tĩnh: 10 t
1
3
Máy phun nhựa đường - công suất: 190 cv
1
4
Máy rải hỗn hợp bê tông nhựa - năng suất: 130 cv - 140cv
1
5
Máy cắt bê tông - công suất: 7,5 kW
1
6
Ô tô tự đổ - trọng tải: 10 t
2
7
Thiết bị sơn kẻ vạch
1
8
Lò nấu sơn
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Khoan tạo lỗ bê tông nhựa bằng máy khoan
17
lỗ khoan
Theo quy định tại Chương V
2
Gắn đinh phản quang trên mặt đường nhựa
17
viên
Theo quy định tại Chương V
3
Đào đất móng cọc tiêu bằng thủ công
6.545
m3
Theo quy định tại Chương V
4
Tháo dỡ cọc tiêu hiện hữu bằng thủ công
77
cọc
Theo quy định tại Chương V
5
Đào đất móng cọc tiêu bằng thủ công
11.473
m3
Theo quy định tại Chương V
6
Lắp đặt cọc tiêu hiện hữu bằng thủ công
77
cọc
Theo quy định tại Chương V
7
Đắp đất hoàn trả móng cọc tiêu bằng thủ công
6.545
m3
Theo quy định tại Chương V
8
Đào đất móng trụ biển báo bằng thủ công
0.426
m3
Theo quy định tại Chương V
9
Tháo dỡ trụ biển báo hiện hữu bằng thủ công
3
trụ
Theo quy định tại Chương V
10
Đào đất móng biển báo bằng thủ công
0.666
m3
Theo quy định tại Chương V
11
Lắp đặt biển báo hiện hữu bằng thủ công
3
biển
Theo quy định tại Chương V
12
Đắp đất hoàn trả móng biển báo bằng thủ công
0.426
m3
Theo quy định tại Chương V
13
Đào đất móng cọc H bằng thủ công
0.425
m3
Theo quy định tại Chương V
14
Tháo dỡ cọc H hiện hữu bằng thủ công
5
cọc
Theo quy định tại Chương V
15
Đào đất móng cọc H bằng thủ công
0.745
m3
Theo quy định tại Chương V
16
Lắp đặt cọc H hiện hữu bằng thủ công
5
cọc
Theo quy định tại Chương V
17
Đắp đất hoàn trả móng cọc H bằng thủ công
0.425
m3
Theo quy định tại Chương V
18
Đào đất móng trụ đỡ hộ lan bằng thủ công
4.536
m3
Theo quy định tại Chương V
19
Tháo dỡ hộ lan tôn sóng hiện hữu
60
m
Theo quy định tại Chương V
20
Phá dỡ kết cấu bê tông móng bằng máy khoan cầm tay
2.016
m3
Theo quy định tại Chương V
21
Đào đất móng trụ đỡ hộ lan bằng thủ công
10.584
m3
Theo quy định tại Chương V
22
Sản xuất, lắp dựng và tháo dở ván khuôn bê tông móng
0.2016
100m2
Theo quy định tại Chương V
23
Thi công bê tông đá 2x4 mác 150 móng trụ đỡ hộ lan
2.016
m3
Theo quy định tại Chương V
24
Lắp đặt hộ lan tôn sóng hiện hữu
60
m
Theo quy định tại Chương V
25
Đào móng công trình bằng máy đào 1,25m³, đất cấp III
0.4632
100m3
Theo quy định tại Chương V
26
Phá dỡ kết cấu bê tông hiện hữu bằng máy đào 1,25m³ gắn đầu búa thủy lực
5.5399
m3
Theo quy định tại Chương V
27
Đắp vật liệu dạng hạt hoàn trả móng cống bằng máy đầm cóc, đầm chặt K≥0,98
0.1131
100m3
Theo quy định tại Chương V
28
Đắp đất hoàn trả móng cống bằng máy đầm cóc, đầm chặt K≥0,95
0.0749
100m3
Theo quy định tại Chương V
29
Thi công lớp đá dăm Dmax ≤ 6mm đệm móng, đầm chặt
0.1955
m3
Theo quy định tại Chương V
30
Sản xuất, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn thép bê tông móng cống đổ tại chỗ
0.0081
100m2
Theo quy định tại Chương V
31
Thi công lớp bê tông đá 1x2 mác 200 móng cống
0.6923
m3
Theo quy định tại Chương V
32
Tháo dỡ cống Cống BTLT D1000mm hiện hữu, đốt cống dài 1m
2
đoạn ống
Theo quy định tại Chương V
33
Lắp đặt Cống BTLT D1000mm hiện hữu, đốt cống dài 1m
2
đoạn ống
Theo quy định tại Chương V
34
Sản xuất, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn thép bê tông mối nối
0.0455
100m2
Theo quy định tại Chương V
35
Sản xuất, lắp dựng cốt thép đường kính d<10mm, CB240-T
0.0096
tấn
Theo quy định tại Chương V
36
Thi công bê tông đá 1x2 mác 200 mối nối cống
0.308
m3
Theo quy định tại Chương V
37
Quét 02 nhựa đường ống cống
4.7776
m2
Theo quy định tại Chương V
38
Thi công lớp đá dăm Dmax ≤ 6mm đệm móng, đầm chặt
2.4574
m3
Theo quy định tại Chương V
39
Sản xuất, lắp dựng và tháo dở ván khuôn bê tông móng
0.3787
100m2
Theo quy định tại Chương V
40
Thi công bê tông đá 1x2 mác 200 móng
14.9958
m3
Theo quy định tại Chương V
41
Sản xuất, lắp dựng và tháo dở ván khuôn bê tông tường
0.2504
100m2
Theo quy định tại Chương V
42
Thi công bê tông đá 1x2 mác 200 tường
4.6465
m3
Theo quy định tại Chương V
43
Chèn bao tải tẩm nhựa đường (2 lớp bao tải, 3 lớp nhựa)
6.045
m2
Theo quy định tại Chương V
44
Đá hộc xếp khang gia cố hạ lưu cống
4.6787
m3
Theo quy định tại Chương V
45
Phát quang mặt bằng thi công bằng máy
28.0347
100m2
Theo quy định tại Chương V
46
Đào vét hữu cơ nền đường bằng máy đào 1,25m³, máy ủi 110cv
3.4491
100m3
Theo quy định tại Chương V
47
Vận chuyển đất đào xà bần đi đổ bằng ô tô tự đổ 10 tấn, cự ly trung bình 1 km, đất cấp II
3.4491
100m3
Theo quy định tại Chương V
48
Đào đánh cấp nền đường bằng máy đào 1,25m³, máy ủi 110cv, đất cấp III
1.6898
100m3
Theo quy định tại Chương V
49
Đào đất nền đường bằng máy đào 1,25m³, máy ủi 110cv, đất cấp III
1.9789
100m3
Theo quy định tại Chương V
50
Thi công đắp đất nền đường bằng máy đầm 16 tấn, đầm chặt K ≥ 0,95
18.4144
100m3
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 06: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 06: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 60

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây