Thông báo mời thầu

Gói thầu số 06 - Thi công xây dựng

Tìm thấy: 11:18 02/06/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp,sửa chữa các tuyến đường trong khu dân cư thôn Tà Lọt, xã Phước Hòa
Tên gói thầu
Gói thầu số 06 - Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Nâng cấp,sửa chữa các tuyến đường trong khu dân cư thôn Tà Lọt, xã Phước Hòa
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn cân đối ngân sách địa phương năm 2025 (Theo Quyết định số 677/QĐ-UBND ngày 21/5/2025 của UBND huyện)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Bác Ái, Tỉnh Ninh Thuận
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 11/06/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500238803_2505291511
Ngày phê duyệt
02/06/2025 11:15
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC HÒA
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:16 02/06/2025
đến
09:00 11/06/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 11/06/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
59.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm mươi chín triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 11/06/2025 (09/10/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Hưng Thịnh Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 245 đường 21/8, phường Phước Mỹ, thành phố Phan Rang - Tháp Chàm, tỉnh Ninh Thuận
2 Công ty TNHH Đồng Lợi Ninh Thuận Tư vấn lập E-HSMT Số 39 Thái Thị Bôi, phường Đài Sơn, thành phố Phan Rang - Tháp Chàm, tỉnh Ninh Thuận
3 Công ty Cổ phần thiết kế xây dựng Đồng Tâm Ninh Thuận Tư vấn thẩm định E-HSMT Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, phường Mỹ Hải, thành phố Phan Rang - Tháp Chàm, tỉnh Ninh Thuận
4 Công ty TNHH Đồng Lợi Ninh Thuận Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 39 Thái Thị Bôi, phường Đài Sơn, thành phố Phan Rang - Tháp Chàm, tỉnh Ninh Thuận
5 Công ty Cổ phần thiết kế xây dựng Đồng Tâm Ninh Thuận Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, phường Mỹ Hải, thành phố Phan Rang - Tháp Chàm, tỉnh Ninh Thuận

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đầm bê tông, đầm bàn - công suất: 1,0 kW
2
2
Máy đầm bê tông, dầm dùi - công suất: 1,5 kW
2
3
Máy đầm đất cầm tay - trọng lượng: 70 kg
2
4
Máy hàn xoay chiều - công suất: 23 kW
2
5
Máy cắt bê tông - công suất: 12 cv (MCD 218)
1
6
Máy trộn bê tông - dung tích: 250 lít
2
7
Máy trộn vữa - dung tích: 150 lít
2
8
Máy đào một gầu, bánh xích - dung tích gầu: 0,80 m3
1
9
Máy lu bánh thép tự hành - trọng lượng tĩnh: 8,5 t ÷ 9 t
1
10
Máy ủi - công suất: 110 cv
1
11
Thiết bị nấu nhựa 500 lít
1
12
Máy rải hỗn hợp bê tông nhựa - năng suất: 130 cv - 140 cv
1
13
Ô tô tự đổ - trọng tải: 7 t
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Vệ sinh và tưới nhựa dính bám, lượng nhựa tiêu chuẩn 0,5 kg/m2
153.133
100m2
2
Bù vênh mặt đường BTN hiện hữu bêtông nhựa chặt 9,5
139.582
m3
3
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (loại BTNC9,5), chiều dày mặt đường đã lèn ép 3cm
153.133
100m2
4
Cắt mặt đường nhựa hiện hữu
0.592
100m
5
Đào móng công trình bằng máy đào 0,4m3, đất cấp III
0.736
100m3
6
Đắp đất hoàn trả công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.343
100m3
7
Thi công lớp đá 4x6 lót móng dày 10cm
3.649
m3
8
SXLD và tháo dỡ ván khuôn đúc sẵn mương thoát nước dọc
1.505
100m2
9
SXLD cốt thép d<=10mm mương thoát nước đúc sẵn
0.484
tấn
10
SXLD cốt thép d<=18mm mương thoát nước đúc sẵn
0.408
tấn
11
BTCT đá 1x2 M250 mương thoát nước đúc sẵn
13.147
m3
12
Bốc xếp cấu kiện BT đúc sẵn (đốt mương) lên lên phương tiện bằng cơ giới
36
cấu kiện
13
Vận chuyển cấu kiện BT đúc sẵn (đốt mương) đến vị trí lắp đặt
3.155
10 tấn/km
14
Bốc xếp cấu kiện BT đúc sẵn (đốt mương) xuống bằng cơ giới
36
cấu kiện
15
Lắp đặt mương đúc sẵn vào vị trí
36
cấu kiện
16
Chèn bao tải tẩm nhựa đường mối nối (02 lớp bao tải, 03 lớp nhựa đường)
1.042
m2
17
Trám vữa XM M100 mối nối mương dày 1cm
0.184
m2
18
SXLD và tháo dỡ ván khuôn mương đổ tại chỗ
0.29
100m2
19
SXLD cốt thép D<=10mm mương thoát nước dọc
0.057
tấn
20
Đổ BTCT đá 1x2 M250 mương đổ tại chỗ
3.064
m3
21
Sản xuất, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn đúc sẵn (Tấm đan)
0.234
100m2
22
Thi công BTCT đá 1x2 M250 đúc sẵn (Tấm đan)
4.838
m3
23
Sản xuất, lắp dựng cốt thép đường kính ≤10mm đúc sẵn (Tấm đan)
0.494
tấn
24
Sản xuất, lắp dựng cốt thép đường kính ≤18mm đúc sẵn (Tấm đan)
0.301
tấn
25
Bốc xếp cấu kiện BT đúc sẵn (đan mương) lên bằng cơ giới (bốc lên)
36
cấu kiện
26
Vận chuyển cấu kiện BT đúc sẵn (đan mương) đến vị trí lắp đặt
1.161
10 tấn/km
27
Bốc xếp cấu kiện BT đúc sẵn (đan mương) xuống bằng cơ giới
36
cấu kiện
28
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn vào vị trí bằng cần cầu (Tấm đan)
36
cấu kiện
29
Thi công lớp đá 4x6 lót móng dày 10cm
2.432
m3
30
Thi công 01 lớp giấy dầu tạo phẳng
0.243
100m2
31
BTXM đá 1x2 M250 dày 14cm
3.405
m3
32
Tưới nhựa dính bám, lượng nhựa tiêu chuẩn 0,5 kg/m2
0.428
100m2
33
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (loại BTNC9,5), chiều dày mặt đường đã lèn ép 3cm
0.428
100m2
34
Vận chuyển đất đào còn thừa và xà bần đi đổ bằng ô tô tự đổ 10T, đất cấp III, cự ly 01 km đầu
0.348
100m3
35
Vận chuyển đất đào còn thừa và xà bần đi đổ bằng ô tô tự đổ 10T, đất cấp III, cự ly 01 km còn lại
0.348
100m3/km
36
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt (công nghệ sơn nóng), sơn màu vàng, chiều dày 1,5mm
180.75
m2
37
Cung cấp, lắp dựng biển báo phản quang hình tam giác, cạnh A=70cm (Tính khấu hao vật liệu 10% giá trị)
4
cái
38
Cung cấp, lắp dựng biển báo phản quang hình chữ nhật, bxh=(127,5x40)cm (Tính khấu hao vật liệu 10% giá trị)
2
cái
39
Cung cấp, lắp dựng biển báo phản quang hình tròn, D=70cm (Tính khấu hao vật liệu 10% giá trị)
2
cái
40
Cung cấp, lắp dựng đèn xoay cảnh báo công trường
2
bộ
41
Người cảnh giới
20
công

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 06 - Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 06 - Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 62

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây