Thông báo mời thầu

Gói thầu số 06: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 10:00 18/06/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa, tu bổ đê đoạn từ K0+000-K1+632 đê tả Mía, huyện Thanh Hà
Tên gói thầu
Gói thầu số 06: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Sửa chữa, tu bổ đê đoạn từ K0+000-K1+632 đê tả Mía, huyện Thanh Hà
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn ngân sách trung ương hỗ trợ và ngân sách huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Thanh Hà, Tỉnh Hải Dương
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
07:30 27/06/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500275107_2506180819
Ngày phê duyệt
18/06/2025 09:53
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HUYỆN THANH HÀ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:58 18/06/2025
đến
07:30 27/06/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
07:30 27/06/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
135.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm ba mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 27/06/2025 (25/09/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Thủy Lợi & CSHT Hải Dương Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Phố Đỗ Ngọc Du, phường Lê Thanh Nghị, thành phố Hải Dương, tỉnh Hải Dương
2 Công ty cổ phần HTGV GROUP Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Thôn Chùa Thượng, xã An Thượng, thành phố Hải Dương, tỉnh Hải Dương
3 Công ty cổ phần đầu tư và phát triển xây dựng 7 Tư vấn lập E-HSMT Lô 9.1-11 khu đô thị phía Tây, phường Tân Bình, thành phố Hải Dương
4 Công ty TNHH Ngân Sơn HD Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 2/172 Nhữ Đình Hiền, phường Tân Bình, thành phố Hải Dương
5 Công ty cổ phần đầu tư và phát triển xây dựng 7 Tư vấn đánh giá E-HSDT Lô 9.1-11 khu đô thị phía Tây, phường Tân Bình, thành phố Hải Dương
6 Công ty TNHH Ngân Sơn HD Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 2/172 Nhữ Đình Hiền, phường Tân Bình, thành phố Hải Dương
7 Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Thanh Hà Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng của Chủ đầu tư, Bên mời thầu hoặc do Chủ đầu tư, Bên mời thầu thuê Khu 7, thị trấn Thanh Hà, huyện Thanh Hà, tỉnh Hải Dương

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Biến thế hàn xoay chiều - công suất: ≥23 kW
1
2
Cần cẩu - sức nâng: ≥10 T
1
3
Máy cắt uốn cốt thép - công suất: ≥5 kW
2
4
Máy đầm bê tông, đầm bàn - công suất: ≥1,0 kW
2
5
Máy đầm bê tông, đầm dùi - công suất: ≥1,5 kW
2
6
Máy đầm đất cầm tay - trọng lượng: ≥70 kg
2
7
Máy đào gắn đầu búa thủy lực/hàm kẹp
1
8
Máy đào một gầu, bánh xích - dung tích gầu:≥ 0,8 m3
2
9
Máy lu bánh hơi tự hành - trọng lượng tĩnh: ≥16 T
1
10
Máy lu bánh thép tự hành - trọng lượng: ≥10 T
1
11
Máy lu rung tự hành - lực rung lớn nhất :≥ 25 T
1
12
Máy rải cấp phối đá dăm - năng suất: 50 - 60 m3/h
1
13
Máy trộn bê tông - dung tích: ≥250 lít
2
14
Máy ủi - công suất: ≥110 CV
1
15
Ô tô tự đổ - trọng tải:≥ 7 T
3
16
Ô tô tưới nước - dung tích: ≥5 m3
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC: HOÀN THIỆN MẶT CẮT VÀ GIA CỐ MẶT ĐÊ
2
Phá dỡ kết cấu bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực - Kết cấu bê tông
1225.036
m3
3
Xúc phế thải lên phương tiện vận chuyển bằng máy đào 1,25m3
12.25
100m3
4
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 7,0T
1225.036
m3
5
Vận chuyển phế thải tiếp 800m bằng ô tô - 7,0T
1225.036
m3
6
Bóc phong hóa bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất I
21.787
100m3
7
Đào bạt mái bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất I
3.496
100m3
8
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất I
25.283
100m3
9
Vận chuyển đất 0,8km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 7T, trong phạm vi ≤5km - Cấp đất I
25.283
100m3/1km
10
Đào giật cấp bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất I
4.712
100m3
11
Đào móng bằng máy đào 1,25m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất I
1.076
100m3
12
Đắp đất đê, đập, kênh mương bằng máy lu bánh thép 9T, độ chặt Y/C K >= 0,95
70.436
100m3
13
Đắp đất áp trúc bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K >= 0,95
20.441
100m3
14
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
23.915
100m3
15
Đắp nền đường bằng máy lu bánh thép 9T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K >= 0,95
17.81
100m3
16
Mua đất để đắp
18475.633
m3
17
Bê tông nền, đổ bằng cẩu, Bê tông thương phẩm M250, đá 2x4, PCB40
1675.118
m3
18
Rải ni lông lót
167.512
100m2
19
Thi công móng cấp phối đá dăm, độ chặt yêu cầu K>=0,95, lớp dưới
16.751
100m3
20
Ván khuôn thép mặt đường bê tông, bản mặt cầu, bản quá độ
6.704
100m2
21
Nhựa đường khe co giãn
503
kg
22
Gỗ khe co giãn
0.765
m3
23
Trồng vầng cỏ mái kênh mương, đê, đập, mái taluy nền đường
37.7604
100m2
24
Vận chuyển cỏ bằng ô tô tự đổ 7T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất I
1.888
100m3
25
Đánh vầng cỏ
377.6036
10m2
26
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng ≤1m, sâu ≤1m - Cấp đất I
5.78
1m3
27
Đắp đất nền móng công trình, nền đường bằng thủ công
5.38
m3
28
Ván khuôn móng cột
0.032
100m2
29
Cột biển báo D80, sơn trắng đỏ ( L=3,3m)
6.6
m
30
Biển báo hình tròn D70cm
2
cái
31
Lắp đặt cột và biển báo phản quang - Loại biển báo phản quang: Biển tròn D70, bát giác cạnh 25cm
2
cái
32
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB40 ( Cát vàng Ml=1,5-2)
0.4
m3
33
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 2x4, PCB30
72.5
m3
34
Bê tông móng, chiều rộng ≤250cm, đổ bằng cẩu, Bê tông thương phẩm M250, đá 2x4, PCB40
306.093
m3
35
Bê tông tường - Chiều dày ≤45cm, chiều cao ≤6m, đổ bằng cẩu, Bê tông thương phẩm M250, đá 2x4, PCB40
291.096
m3
36
Ván khuôn móng dài
18.46
100m2
37
Ván khuôn thép, khung xương, cột chống giáo ống, tường, chiều cao ≤28m
29.308
100m2
38
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
20.45
tấn
39
Lắp dựng cốt thép tường, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
16.803
tấn
40
Quét nhựa bi tum và dán bao tải 2 lớp bao tải 3 lớp nhựa
49.58
m2
41
Bê tông móng, chiều rộng ≤250cm, đổ bằng cẩu, Bê tông thương phẩm M200, đá 1x2, PCB40
63.996
m3
42
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 2x4, PCB30
16.01
m3
43
Ván khuôn móng dài
1.601
100m2
44
Bê tông Block vỉa hè, bê tông thương phẩm M200, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (Knc=0,6, Bỏ máy trộn bê tông)
80.048
m3
45
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn kim loại, ván khuôn nắp đan, tấm chớp
8.005
100m2
46
Bó vỉa thẳng hè, đường bằng tấm bê tông đúc sẵn, vữa XM M75, PCB40
1601
m
47
Bê tông tấm phai, bê tông M250, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (Cát vàng Ml=1,5-2)
1.939
m3
48
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn kim loại, ván khuôn nắp đan, tấm chớp
0.436
100m2
49
Gia công, lắp đặt cốt thép pa nen, ĐK ≤10mm
0.06
tấn
50
Gia công, lắp đặt cốt thép pa nen, ĐK >10mm
0.456
tấn

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG 7 như sau:

  • Có quan hệ với 211 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,39 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 89,15%, Tư vấn 10,14%, Phi tư vấn 0,24%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.915.148.364.835 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.853.961.981.991 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,10%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 06: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 06: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 61

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây