Thông báo mời thầu

Gói thầu số 06: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 16:40 26/09/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa cơ sở vật chất, khắc phục ảnh hưởng bão YAGI tại Trung tâm Y tế huyện Tiên Yên năm 2025
Tên gói thầu
Gói thầu số 06: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Sửa chữa cơ sở vật chất, khắc phục ảnh hưởng bão YAGI tại Trung tâm Y tế huyện Tiên Yên năm 2025
Phân loại KHLCNT
Khác
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách tỉnh
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Tiên Yên, Tỉnh Quảng Ninh
Thời điểm đóng thầu
08:30 06/10/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
209/QĐ-TTYT
Ngày phê duyệt
26/09/2025 16:19
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trung tâm Y tế huyện Tiên Yên
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:22 26/09/2025
đến
08:30 06/10/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:30 06/10/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
80.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Tám mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 06/10/2025 (03/02/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần Công nghệ và Tư vấn thiết kế xây dựng RD Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 5 ngách 155/74/20 đường Trường Chinh, Phường Phương Liệt, thành phố Hà Nội
2 Công ty Cổ phần Xây dựng và Phát triển Thương mại AT Việt Nam Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 15A, ngõ 248, phố Đại Từ, phường Đại Kim, quận Hoàng Mai, thành phố Hà Nội
3 Công ty Cổ phần Tư vấn Đầu tư Xây dựng Đ&H Tư vấn thẩm định E-HSMT Ngõ 20, Tổ 4, khu 7B, Phường Hạ Long, Tỉnh Quảng Ninh
4 Công ty Cổ phần Xây dựng và Phát triển Thương mại AT Việt Nam Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà 15A, ngõ 248, phố Đại Từ, phường Đại Kim, quận Hoàng Mai, thành phố Hà Nội
5 Công ty Cổ phần Tư vấn Đầu tư Xây dựng Đ&H Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Ngõ 20, Tổ 4, khu 7B, Phường Hạ Long, Tỉnh Quảng Ninh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tải tự đổ ≥7T (Phải có tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê; Phải có đăng ký và đăng kiểm về an toàn kỹ thuật còn hiệu lực)
1
2
Phòng thí nghiệm hiện trường (Phải có tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê; Có Giấy chứng nhận đủ điều kiện hoạt động thí nghiệm chuyên ngành Xây dựng kèm theo)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Tháo dỡ khuôn cửa kép
278.7
m
Theo quy định tại Chương V
2
Phá lớp vữa trát má cửa
50.028
m2
Theo quy định tại Chương V
3
Xúc các loại phế thải lên phương tiện vận chuyển
1.0006
m3
Theo quy định tại Chương V
4
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m
1.0006
m3
Theo quy định tại Chương V
5
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m vận chuyển tiếp 4000m ra khỏi phạm vi công trường về bải thải theo quy định của thành phố
1.0006
m3
Theo quy định tại Chương V
6
SỬA CHỮA CỬA NHÀ C
Theo quy định tại Chương V
7
Trát tường trong, trát má cửa, chiều dày trát 2cm, vữa XM M75
50.028
m2
Theo quy định tại Chương V
8
Sơn má cửa không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
50.028
m2
Theo quy định tại Chương V
9
HẠNG MỤC: THAY MỚI CỬA CÁC LOẠI NHÀ A, NHÀ B, NHÀ C
Theo quy định tại Chương V
10
THAY MỚI CỬA NHÀ A
Theo quy định tại Chương V
11
Sản xuất lắp đặt cửa đi 2 cánh mở quay, khung nhôm hệ 55 Xingfa dày 1,4mm, kính an toàn 6,38mm (Phụ kiện đồng bộ gồm: Bản lề, tay cài, khóa cửa ...)
18
m2
Theo quy định tại Chương V
12
Sản xuất lắp đặt cửa đi 1 cánh mở quay, khung nhôm hệ 55 Xingfa dày 1,4mm, kính an toàn 6,38mm (Phụ kiện đồng bộ gồm: Bản lề, tay cài, khóa cửa ...)
2.16
m2
Theo quy định tại Chương V
13
Sản xuất lắp đặt cửa sổ 2 cánh mở trượt, khung nhôm hệ 55 Xingfa dày 1,4mm, kính an toàn 6,38mm (Phụ kiện đồng bộ gồm: khóa sò...)
10.8
m2
Theo quy định tại Chương V
14
Sản xuất lắp đặt cửa đi 1 cánh mở quay, khung nhôm hệ 55 Xingfa dày 1,4mm, kính an toàn 6,38mm (Phụ kiện đồng bộ gồm: Bản lề, tay cài, khóa cửa ...)
21.12
m2
Theo quy định tại Chương V
15
Sản xuất lắp đặt cửa đi 2 cánh mở quay, khung nhôm hệ 55 Xingfa dày 1,4mm, kính an toàn 6,38mm (Phụ kiện đồng bộ gồm: Bản lề, tay cài, khóa cửa ...)
125.865
m2
Theo quy định tại Chương V
16
Sản xuất lắp đặt cửa đi 1 cánh mở quay, khung nhôm hệ 55 Xingfa dày 1,4mm, kính an toàn 6,38mm (Phụ kiện đồng bộ gồm: Bản lề, tay cài, khóa cửa ...)
3.96
m2
Theo quy định tại Chương V
17
Sản xuất lắp đặt cửa sổ 2 cánh mở quay, khung nhôm hệ 55 Xingfa dày 1,4mm, kính an toàn 6,38mm (Phụ kiện đồng bộ gồm: Tay nắm đa điểm, bản lề chư A...)
109.2
m2
Theo quy định tại Chương V
18
Sản xuất lắp đặt cửa sổ 1 cánh mở hất, khung nhôm hệ 55 Xingfa dày 1,4mm, kính an toàn 6,38mm (Phụ kiện đồng bộ gồm: tay nắm đa điểm, bản lề chữ A ...)
8.64
m2
Theo quy định tại Chương V
19
Sản xuất, lắp đặt cửa sổ 2 cánh mở lùa, khung nhôm hệ 55 xingfa dày 1,4mm, kính an toàn 6,38mm, phụ kiện đồng bộ
3.64
m2
Theo quy định tại Chương V
20
Sản xuất, lắp đặt vách kính khung nhôm hệ 55 xingfa dày 1,4mm kính an toàn 6,38mm phụ kiện đồng bộ
84.2
m2
Theo quy định tại Chương V
21
THAY MỚI CỬA NHÀ B
Theo quy định tại Chương V
22
Sản xuất lắp đặt cửa sổ 2 cánh mở trượt, khung nhôm hệ 55 Xingfa dày 1,4mm, kính an toàn 6,38mm (Phụ kiện đồng bộ gồm: khóa sò...)
121.03
m2
Theo quy định tại Chương V
23
Sản xuất lắp đặt cửa đi 2 cánh mở quay, khung nhôm hệ 55 Xingfa dày 1,4mm, kính an toàn 6,38mm (Phụ kiện đồng bộ gồm: Bản lề, tay cài, khóa cửa ...)
95.55
m2
Theo quy định tại Chương V
24
Sản xuất lắp đặt cửa đi 1 cánh mở quay, khung nhôm hệ 55 Xingfa dày 1,4mm, kính an toàn 6,38mm (Phụ kiện đồng bộ gồm: Bản lề, tay cài, khóa cửa ...)
64.02
m2
Theo quy định tại Chương V
25
Sản xuất lắp đặt vách cố định, khung nhôm hệ 55 Xingfa dày 1,4mm, kính an toàn 6,38mm
88.4
m2
Theo quy định tại Chương V
26
THAY MỚI CỬA NHÀ C
Theo quy định tại Chương V
27
Sản xuất lắp đặt cửa đi 2 cánh mở quay, khung nhôm hệ 55 Xingfa dày 1,4mm, kính an toàn 6,38mm (Phụ kiện đồng bộ gồm: Bản lề, tay cài, khóa cửa ...)
25.2
m2
Theo quy định tại Chương V
28
Sản xuất lắp đặt cửa đi 1 cánh mở quay, khung nhôm hệ 55 Xingfa dày 1,4mm, kính an toàn 6,38mm (Phụ kiện đồng bộ gồm: Bản lề, tay cài, khóa cửa ...)
1.98
m2
Theo quy định tại Chương V
29
Sản xuất lắp đặt cửa sổ 2 cánh, 4 cánh mở quay, khung nhôm hệ 55 Xingfa dày 1,4mm, kính an toàn 6,38mm (Phụ kiện đồng bộ gồm: tay nắm đa điểm, bản lề chữ A...)
45.375
m2
Theo quy định tại Chương V
30
Sản xuất lắp đặt vách cố định, khung nhôm hệ 55 Xingfa dày 1,4mm, kính an toàn 6,38mm
24.375
m2
Theo quy định tại Chương V
31
HẠNG MỤC: SỬA CHỮA, BẢO DƯỠNG TOÀN BỘ HỆ THỐNG THU GOM, XỬ LÝ NƯỚC THẢI LỎNG TRUNG TÂM
Theo quy định tại Chương V
32
Cắt sàn bê tông, chiều dày cắt 15cm (Cắt nền đường trước khi phá dỡ bê tông)
292.4
m
Theo quy định tại Chương V
33
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép
34.8
m3
Theo quy định tại Chương V
34
Xúc các loại phế thải lên phương tiện vận chuyển
34.8
m3
Theo quy định tại Chương V
35
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m
34.8
m3
Theo quy định tại Chương V
36
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m vận chuyển tiếp 4000m ra khỏi phạm vi công trường về bải thải theo quy định của thành phố
34.8
m3
Theo quy định tại Chương V
37
Đào rãnh, hố ga, bể phốt chiều rộng <= 6m, máy đào 0,4m3, đất cấp III
1.1119
100m3
Theo quy định tại Chương V
38
Ván khuôn móng dài. Ván khuôn thép
0.4516
100m2
Theo quy định tại Chương V
39
Đổ bê tông, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1 x 2, vữa mác 100, XM PCB30
1.8325
m3
Theo quy định tại Chương V
40
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. đế hố ga, bể phốt, đường kính cốt thép <= 10mm
0.0844
tấn
Theo quy định tại Chương V
41
Đổ bê tông, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 250, XM PCB40
12.8215
m3
Theo quy định tại Chương V
42
Xây gạch đất sét nung 6,5x10,5x22, xây rãnh nước, chiều dày <= 11cm, vữa XM mác 75,
17.7111
m3
Theo quy định tại Chương V
43
Trát tường trong, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75, XM PCB40
155.598
m2
Theo quy định tại Chương V
44
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn nắp đan, tấm chớp
0.4955
100m2
Theo quy định tại Chương V
45
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan, hàng rào, cửa sổ, lá chớp, nan hoa, con sơn
0.9399
tấn
Theo quy định tại Chương V
46
Đổ bê tông đúc sẵn. Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, đá 1x2, mác 250, XM PCB30
10.3132
m3
Theo quy định tại Chương V
47
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng > 50kg-200kg
458.5
cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
48
Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.4116
100m3
Theo quy định tại Chương V
49
Vận chuyển đất trong phạm vi <= 1000m, đất cấp III
0.7003
100m3
Theo quy định tại Chương V
50
Vận chuyển đất 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, vận chuyển tiếp 4km, đất cấp III
0.7003
100m3
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 06: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 06: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 80

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây